Về chuyện ăn uống đê, vào đây bàn cái nhá

tran hoang long

thế mọi người bảo ở đây tôi tính tiền vnd để mà chét đói ah?bây giờ tôi cứ tính 10000vnd=1 bảng,thế là tiết kiệm lắm rồi.có anh ở London 10 bảng=1000 vnd cơ, thành tích luôn,một tháng 6000 bảng mà với anh ý thế vẫn là anh tiết kiệm rồi đấy

tran hoang long

mày bảo ai chết? anh £6000 ah? anh ý thứ bảy cuối tuần ăn sáng London,ăn trưa Paris,ăn tối ở barchelona.ăn thế thì chết làm sao đc,riêng quả tiền di chuyển của ông ý mình đã ăn dc nửa thang rồi, chưa kể tiền ăn, mà còn bao cả bạn gái đấy

Barcaboy

đã tìm thấy 1 địa chỉ mới, nghe hay hay, thứ năm rue con Ben đi thử

Quán em mở là 1 quán Cafe Wifi nằm ngay bên cạnh hồ Ngọc Khánh : quán có tên là JAVA : số 36 Phạm Huy Thông(ngay cạnh quán Ngọc Khánh to đùng) : Quán gồm 2 tầng : diện tích tuy nhỏ hẹp nhưng lại tạo không gian ấm cúng, sang trọng mà giá cả lại rất bình dân đối với tất cả mọi đối tượng học sinh, sinh viên hay công viên chức (chỉ có Ken là 15k + 2,3 đồ uống là 12k còn đâu là dưới 10k hết). Ko chỉ có Wifi mà đồ uống của quán em cũng hoàn toàn mới lạ :

SWEET-MATES
14 hương vị đặc trưng cho 1 tuần với 7 cảm xúc của con người và cảm giác mát lạnh của băng hàn xứ lạnh đem đến cho bạn những cảm nhận tinh tế!

BUBBLE UP TEA
Hương vị trà cũ trong một phong cách pha mới - lạnh mà không băng giá sẽ làm hài lòng cơn khát của bạn giữ mùa hè!

YAOURT FF
Vị sữa chua quen thuộc nay có thêm các hương vị trái cây tươi mang đến cho bạn những cảm nhận mới!
Và giá cả vẫn chỉ có từ 12k đổ xuống !

JAVA còn tổ chức chiếu phim ONLINE phóng qua máy chiếu với màn hình 300" vào tất cả các buổi tối trong tuần : từ những phim kinh điển, phim hài, phim họat hình cho đến các phim hiện đại, tâm lý hàn quốc....

JAVA còn cung cấp dịch vụ : Điện thoại Quốc tế giá rẻ (chỉ bằng 1/3 , 1/4 171, 178)và chất lượng tuyệt hảo lần đầu được triển khai tại Việt Nam – không cần thông qua máy tính, bạn chỉ việc bấm số và đàm thoại theo cách thông thường. Đã có 1 số nơi dùng trong HN triển khai nhưng chỉ dành cho mục đích cá nhân, tổ chức : JAVA là điểm đầu tiên triển khai dịch vụ này tới khách hàng !

Internet : Mạng Wifi theo chuẩn b+g : hỗ trợ tới 54 M, hỗ trợ cả mạng LAN, dây nối cho những laptop ko có Wireless (sắp tới sẽ hỗ trợ cả card wireless cho khách hàng dùng free) : mạng phủ khắp 2 tầng, kể cả ngoài ven hồ : tuy tín hiệu báo ko cao nhưng vẫn lướt web vù vù. Ban ngày hiện nay JAVA đã có điều hòa trên tầng 2, điện do ăn ké của khu Làng Khoa Học Ngọc Khánh, Đài truyền hình rồi Quận Ba Đình : nên suốt từ đợt cắt điện JAVA chỉ bị mất có 1 buổi chiều, buổi tối các bác có thể ra ven hồ ngồi : vừa hóng mát vừa chat chit ........

haketu

Member
óa nghe hay quá
đồ ăn miễn pàn tới
chỉ cần biết có hỗ trợ wifi là okie roài
hôm nào rủ bạn tới thử

shrewishgirl_151

styleliza_e2 said:
tât nhiên rồi! Em sẽ ko bỏ rơi chị! Chị yên tâm! Em sẽ manng phần về cho mà!
Ặc ặc mình biểu rủ mình đi, mờ Kẹo lại nỡ bắt mình ở nhà, chỉ được gặm của mang về có 1 mình ==> thất vọng ê trề

Ơ! Chị Oanh tỉ Thảo ơi
Cả iem Kẹo nữa nèng
Đừng pỏ iem
Tội nghiệp con pé già nua...( ý nhầm) pé nhỏ phải ở nhà chị ơi!!!

estrella

Active Member
bài này đc post tại quán JAVA hehe, uống cũng đc ko đến nỗi nào, cả quán chả có ai có mỗi mình với thằng Nghĩa điên hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000