Tuần quân sự đầu tiên trong đời hs

RED_A3

tiêu cực,đồng chí Nguyễn Mạnh Tuấn như thế là tiêu cực,tiêu cực quá!!Mà sao đồng chí nói với tôi là đồng chí ko thèm chép bài cơ mà???Sao bi h lại kêu là mệt muốn bốc khói nhể.Có chép đâu mà mệt???

duyanh_10A4

Member
Công nhận thầy dạy quân sự lớp A4 dễ tính! Mình ngồi dưới trêu 2 bạn ở trên đến nỗi thầy phải phì cười ko hô đcj mà vẫn đcj 10 band score !! keke :p

Sirius

Member
Lạy đồng chí , em ngồi gần như không thèm chép bài ,chỉ vẽ thôi mà về nhà đã như vậy rồi ,đồng chí bảo em chép, chắc bi giờ em đã chả ngồi đây, đấu khẩu với đồng chí rồi

RED_A3

xem chừng thần kinh của chú Si là ko được ổn định,có vẽ mấy tí thôi đã đau đầu mà ngồi đây cãi nhau với tui thì chú lại ko làm sao??Lạ!

chocomog_257

Moderator
Pham Vu Ngoc Ha said:
Ôi, tập quân sự có mệt nhọc gì lắm đâu các em. Căn bản là HS VN mình không quen hoạt động thì thấy nó mệt thôi :D
Đúng là ngược đời, đáng lẽ ra phải hoạt động thể thao từ bé cho cơ thể quen và có sức dẻo dai, đằng này thì ngược lại, lớn đùng ra rồi mới bị bắt lám mấy thứ này thì cơ thể thích nghi ngay làm sao được... :-<
VN mình đúng là ko chú trọng vào thể thao ngay từ nhỏ, để đến bây giờ lại đùng 1 cái bắt HS làm những việc gần như quá sức thế này cơ chứ :|
đấy gọi là nước đến chân mới nhảy :|

RED_A3

oải lắm,khi ko tự dưng bắt học GDQP mà cuối cùng cũng chả để làm gì cả.
@bác mốc:hehe,riêng với em nước có đến cổ thì em cũng chả thèm nhảy đâu,sống chết nó có số cả rồi!Nhảy làm giề,mệt thân!

unni_x

Active Member
Cuối cùng 4 ngày cũng kết thúc, mai Hội thao rùi, mọi người cứ hết giờ học thì ra về, trong khi mình thì phải ở lại tổng kết điểm :( mai hội thao mọi người lại đến rùi về, còn mình lại phải ngồi xếp thi đua :-(

medusa

d6 ngồi cạnh d5 và d4 , học lý thuyết , chán wa , ngồi hát vầng trăng khóc với mấy bài của hat . thầy khen hay

subu_zaizai

Tập quân sự hồi lớp 10 dzui dã man! Nghe toàn câu bất hủ kiểu:"tư thế nghiêm cằm thu, bụng hóp, ngực lở!!!" rùi thì "Nhìn phở, thẩng!!".....=> cười rụng răng!!!

duyanh_10A4

Member
Hôm nay giải tán mà tìm mãi chẳng thấy xếp đâu để chào cả!! CHúc trung đội 10a3 thay mắt đại đội VIII lên đươngf may mắn! hihi :p

gaucon

oai, tập quân sự cũng thấy vui quá chớ :D
thầy hiền dễ sợ , bảo sao thì thầy làm vậy ?!Tập ra sao thì học sinh chỉ huy luôn . Hôm qua tập buổi cuối , cả lớp lại còn hát mấy cái bài trẻ con ầm hết cả lên , thầy chỉ cười cười , chẳng nói gì cả . Mấy hôm tập quân sự hầu như ngày nào cũng điểm tuyệt đối hihi

ly huyen vy

Member
hô hô hô 10D4 bọn tớ sẽ thay mặt các ấy ăn đủ vụ khổ sở này!
Mong rằng mọi nỗ lực của thầy và trò sẽ đc thay = cái giải gì đó!CỐ LÊN!!!

gipypy_9x

Member
ac, lên tây hồ tí nữa còn bị đánh đây này , đau khổ đến thế là cùng cơ chứ , nhưng công nhận sau tuần này học hết luôn , mà thời khóa biểu lại rõ nặng , a` mà quên ko khoe , hôm nay bọn tớ dc hơi bị nhiều giải luôn nhé ^^

rosekiller

Member
D4 được zải zì thía ?
chắc lại nhứt trường rùi
chuyện
lúc nào cũng đam mê sưu tập thành tik mà
truyền thống có khác

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000