trao đổi ID đê!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> sao đi trưa quá vậy,nắng nóng lắm :huh: [/b][/quote]
bởi vì ngồi nhà chán lám ...ra hàng net gạp ban bè sướng hơn

G

Guest

Guest
hàng net đó ở dâu để mình ra luôn cho vui,hì hì.chỉ sợ các bạn không tiếp

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hàng net đó ở dâu để mình ra luôn cho vui,hì hì.chỉ sợ các bạn không tiếp [/b][/quote]
bi rờ bạn ra bến xe but đi xuông giáp bát minh sẽ ra đón bạn

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> đừng có đùa chứ mình hỏi thiệt đó :angry: [/b][/quote]
minh noi thật nhà mình ở giáp bát bạn cho minh bit mạt đi để mình ra bến xe đón bạn

G

Guest

Guest
vì mình là angel của bạn nên lúc xuống xe bạn sẽ nhận ra mình ngay.có điều mình chưa đi xe buyts bao giờ cả :(

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> vì mình là angel của bạn nên lúc xuống xe bạn sẽ nhận ra mình ngay.có điều mình chưa đi xe buyts bao giờ cả :( [/b][/quote]
mọi ngưòi vừa xuống xe
thinh: chi ui chi là angel của em à
ban ui chi là angel của tuiaf
cô ui chi là angel của tui à
em ui chi là angel của anh à
anh ui chi là angel của em à
bà ui chi là angel của chấu à
co dì chú bác : thằng này điên rùi cho nó vào trại đi

G

Guest

Guest
hì hì.cứ thấy em nào tầm khoảng bằng tuổi mình và xấu nhất là mình đó :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì.cứ thấy em nào tầm khoảng bằng tuổi mình và xấu nhất là mình đó :p [/b][/quote]
thế thì đến mùa quýt tìm ra bạn à ................hu.........hu...............hu......hu

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> không đến đâu.cùng lắm là tết công gô thui [/b][/quote]
à vâng tết công gô đấy

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 03:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 03:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hì hì :p [/b][/quote]
à vâng .........bây giờ nó còn cười đỉu tui nữa .....................có ai đau như tui ko

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 2 2004, 07:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 2 2004, 07:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trui ui
bà pt này bít câu bài rồi đó
ehehe [/b][/quote]
câu bài thì ai chả bít .......vấn dề là câu thế nào thui.............

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 3 2004, 02:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 3 2004, 02:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhưng chả ai câu bài lộ liếu như pt cả
phải như e đây nè :rolleyes: :blink: [/b][/quote]
hè hè box nầy ko co mod ........câu bai kiẻu rè chả đựoc cơ chứ .........mà bo này vào đây để nói chuyen mừ.................................... nên thoi mai đi bạn

<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jul 2 2004, 07:21 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jul 2 2004, 07:21 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trui ui
bà pt này bít câu bài rồi đó
ehehe [/b][/quote]
CÁC BÁC ƠI,ĐÂY LÀ CHỖ DÀNH ĐỂ TRAO ĐỔI ID MÀ,TẠI SAO LẠI CÂU BÀI NHƯ THẾ,KO TỐT ĐÂU
MUỐN THẤY PHAN TRANG THÌ QUÁ DẼ,KIẾM MIẾNG BÌA CÁT TÔNG GHI:
TÔI TÌM PHAN TRANG-BỆNH NHÂN Ô TRẠI TÂM THẦN

live-or-die

Active Member
trời có bão....vua câu bài mà lại khuyên chúng ta ko được câu bài nữa.........thui đi ông........để yên mọi người giao lưu....khám...phá....và...tìm...hiểu.................

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000