trao đổi ID đê!!!

XuânHiếu

Member
Hey, dù ít post trên 4rum(hầu hết trong box A1), eminem vẫn post ID này: sniperboy2312, Hiếu, 10A1 :) , ai thích thì cứ add thoải mái nhé

<!--QuoteBegin-eminem_superman+Jan 25 2004, 07:32 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Jan 25 2004, 07:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <_< Cái gì hả, có vấn đề gì không, mày học lớp 10D6 chứ gì??? [/b][/quote]
sắp có chiến tranh rùi ahhahahahahaha bà con ơi cãi nhau đeeeeeeeeeee hehehehehe tui làm trọng tài cho heheheheheheheheheeh :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Who_Cares

Member
Bạn Anh mat trong dem cho chữ kí ngắn lại một cái... đọc nhức mắt quá... <_< :D :lol:
Nick: whocares_cva <- bác nào add là tui deny ngay... B) :p :D

hic..............đã có một topic như thế nì bên Giao lưu kết bạn rùi mà............. :huh: :huh: sao các bác ko post vào trong đấy ý.........của Chip là chip_pi_pi

live-or-die

Active Member
khổ lắm mày đừngchuwir nó nữa ko nó khóc bây giờ rùi nó lại về gọi bà già nó ra thì khổ thân tao sợ lắm............................ :ph34r: :ph34r:
nich cua tui lè mọi người :b27h11thinh87 ỏ newball_newbal mọi ngưòi add cả 2 vào nha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000