trao đổi ID đê!!!

<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Mar 31 2004, 09:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Mar 31 2004, 09:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> OK với ý kiến của bạn AMTD :lol: [/b][/quote]
THỊNH ƠI THỂ HIỆN SỰ GALANG CỦA MÌNH CHỨ CON GÌ NỮA ĐỪNG NGẠI,CÓ MỖI HAI BAN NỮ THUI MÀ ĂN CHẲNG HẾT LÀ BAO NHIÊU ĐÂU

<!--QuoteBegin-baby-chicken+Apr 14 2004, 10:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (baby-chicken @ Apr 14 2004, 10:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-sieumauechcom+Mar 31 2004, 09:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Mar 31 2004, 09:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> OK với ý kiến của bạn AMTD :lol: [/b][/quote]
THỊNH ƠI THỂ HIỆN SỰ GALANG CỦA MÌNH CHỨ CON GÌ NỮA ĐỪNG NGẠI,CÓ MỖI HAI BAN NỮ THUI MÀ ĂN CHẲNG HẾT LÀ BAO NHIÊU ĐÂU [/b][/quote]
Chính vì đấy là 2 bạn nữ chứ ko phải là 2 bạn nam nên mới là vấn đề nan giải.

live-or-die

Active Member
ạc...ạc....ạc......mình ko lên có 1 tí mà cãi nhâu luôn được.....bi rờ mứi thí mình wan trọn ....he...he...he...he...h..e...... :p
các banj cứ an đùi ech thoải mái ....bạn amtd ui mình zúi bựn mũi ngừi 1 cái ùi nha .....bạn éch còm thì ko cừn điu ....bạn í là êch rùi mừ..... :D
baby-chicken mày trả tao 100k đi để tao đi khao các bạn............

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 25 2004, 09:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 25 2004, 09:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cho tui đi với :p [/b][/quote]
sẵn lòng thui nhưng bựn còn fair đợi thàng baby-chicken nó xóa nợ cho tớ đã.......tớ nợ nó 1,25M rùi mà hình như thàng này nó nhất wyeets dòi hi siu í ............

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jun 19 2004, 09:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jun 19 2004, 09:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ạc...ạc....ạc......mình ko lên có 1 tí mà cãi nhâu luôn được.....bi rờ mứi thí mình wan trọn ....he...he...he...he...h..e...... :p
các banj cứ an đùi ech thoải mái ....bạn amtd ui mình zúi bựn mũi ngừi 1 cái ùi nha .....bạn éch còm thì ko cừn điu ....bạn í là êch rùi mừ..... :D
baby-chicken mày trả tao 100k đi để tao đi khao các bạn............ [/b][/quote]
e hèm ko chịu đâu , ếch mà ko có đùi thì nhảy bằng gì??? :( :( :(

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-sieumauechcom+Jun 27 2004, 02:05 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (sieumauechcom @ Jun 27 2004, 02:05 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Jun 19 2004, 09:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jun 19 2004, 09:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ạc...ạc....ạc......mình ko lên có 1 tí mà cãi nhâu luôn được.....bi rờ mứi thí mình wan trọn ....he...he...he...he...h..e...... :p
baby-chicken mày trả tao&nbsp; 100k đi để tao đi khao các bạn............ [/b][/quote]
e hèm ko chịu đâu , ếch mà ko có đùi thì nhảy bằng gì??? :( :( :( [/b][/quote]
ko có dùi ko chạy nhảy được thì thui dem nuớng cả con lụn.............. nhưng thế thì dộc ác quá thui bạn ko chạy nhảy đươc thì để mình cho vào bao tai rùi vác đi vay..... :D

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jun 28 2004, 04:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jun 28 2004, 04:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hihihi
có bác thịnh bế bác ếch sợ gì [/b][/quote]
no............ko fgai bế mà là cho vào bao tải vác đi bán dang chine để kiếm tiền lên nét... B)

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Jun 28 2004, 04:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Jun 28 2004, 04:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hihihi
có bác thịnh bế bác ếch sợ gì [/b][/quote]
no............ko fgai bế mà là cho vào bao tải vác đi bán dang chine để kiếm tiền lên nét... B)

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> oh my god! :eek: .thịnh sao dã man quá vậy :p [/b][/quote]
đùa thui ai lai làm thế tụi chít thui để tui kiếm tiền mua cho ban ấy 2 cái chân giả vậy ok

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-phan trang+Jun 29 2004, 02:45 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (phan trang @ Jun 29 2004, 02:45 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thịnh với dũng đang đi cùng nhau à? [/b][/quote]
no tớ ol từ luc 1h cơ mà dung ui id cua mày là rì để khi nào anh em tụ tập con hen chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000