Tòa án nhân dân 0508!!

blue eyes

Moderator
Xử cái " đứa" cứ chòng ghẹo con gái Quận D4: Cái tội người tỉnh lẻ , đú đởn bắt xe vào thành phố lại còn trêu chọc con gái nhà người ta, Gái Thành Phố hẳn hoi. Trai quê mà đú à=> điều mấy con chó đến xin mấy miếng thịt : thế gọi là CHÓ cắn áo rách =))
Xử cái " đứa" con gái quận D4 , Chủ tịch quận D4 đâu, để con gái con đứa quận mình đi trò chuyện với trai quê một cách vô tổ chức, vô kỉ luật như thế à ??? Còn gì là kỉ cương phép nước lệ làng nữa. Hư=> cần đc dạy dỗ lại =))
Tóm lại là Tòa Án quyết định xử cả 2 đứa , đứa nào muốn trắng án thì......à hà hà hà hà ............THị trưởng đói quá cơ, hàng nem chua rán cổng trường ngon quá cơ ..........:D^^

Hehehehe...da, thua thi. truong....chu? tich. quan. D4 chinh' la` "dua con gai' di tro` chuyen voi con trai nha` que mot cach vo to? chuc" day;););)...xu? ve^' dau` thi o^n? nhung ve^' sau thi`...hichic...chac la` an nem chua cua? ng` nao` roai` nen moi' xu? thia' chu' gi:(:)((

Ac ac...gio` lai. kien. nua~...kien thi. truong? kiem quan toa` an hoi' lo. cua? bi. cao'...hai ben thong dong` bat' nat. dan thuo`ng:(:)((...xu*? lai. lan` nay` ko cho thi. truong? xu*? nua~...

blue eyes

Moderator
nài, bác Sói hoang kia. bác có biết mấy chục ngày qua tôi sống trong đói khát ko ??? Nào đã ăn hối lộ cái nem nào của vợ chồng nahf bác đâu mà làm ầm lên thế hả ???
Thị trưởng trịnh trọng tuyên bố : KỂ từ giờ phút này. thị trưởng D....D....Ỗ...Ỗ........I.......I.......DỖI..........
Ứ xử kiện nữa

Hichichic...bac' Ngoc. ui, co' gi` ko fai bac' tha cho em :D...em con` nho? dai. ko bit' gi` nen noi' linh tinh ma`:D..bac' tha cho em roai` hom nao` em moi` bac di uong hong` tra` giam? gia' 30% o? truoc' cong? truong`;););)
@Anh Trung: thanks anh nha...nhung ma` thi. truong? doi~ roai` nen...co' khi de^? lan` khac em nho` anh vay:D

Red Devil

Member
blue eyes said:
Hoa ơi, bác ko thích uống Hồng Trà, đã bảo chỉ thích nem chua rán thôi mà. nhưng mà thích cả sữa chua đánh đá nữa :D
Anh cũng thích sữa chua đánh đá và nem, hôm nào đi ăn kô, xong anh cưới em luôn.

:)):))...anh Duong cuoi duoc cai Ngoc thi tot qua:D...Ngoc ve^` dinh roai` ko bit ai lam thi truong? day;););)
Ngoc ah, sao tui ko gui duoc tin nhan cho ba` vay?...sua chua danh da co can` cafe ko:D...tui hoi? truoc khi nao` bao? anh Duong kia khao:D..cho tui an ke voi:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000