Tòa án nhân dân 0508!!

blue eyes

Moderator
Tôi_ Thị trưởng thành phố 0508- our love
xin trịnh trọng ra mắt các bạn Tòa án nhân dân đầu tiên và cũng là duy nhất của Thành phố
Tòa an sẽ giải quyết mọi vụ kiện tụng của nhân dân:
Mâu thuẫn nội bộ ( cãi nhau), trấn lột (bút chì, thước kẻ, đồ ăn...tài sản cá nhân), ly hôn, ly dị, li thân, li tán, nhập cư............
......với giá rẻ :)
Vậy bà kon ai có chuyện gì xin mời đến với Tòa án nhân dân của chúng tôi, với đội ngũ nhân viên trẻ đẹp nhiệt tinh :( à, đội ngũ luật sư năng lực tốt, có thể đổi trắng thay đen, đổi đen thành vàng.........vàng thành hồng :"> , chúng tôi sẽ đem đến cho các bạn CÔNG LÝ và NIỀM TIN
>:) >:) >:)
P/S: Ai thấy mình có khả năng làm luật sư thì nộp đơn xin việc cho thị trưởng nhá. Thuế xin việc là 1 cái nem chua rán:)

Thị trưởng thành phố
Blue eyes
Đóng dấu cái cộp, kí cái roẹt, đập cái ruỳnh

Tui muon' kien. kien. kien. ne`...um`..chit' roai` muon' kien. cai' gi` i' nhi?...dung' roai`...kien. ong troi`...sao tui chua co' nguoi` iu...toa` an' co' giai? quyet' dc ko:D
Ma` thi. truong? kiem luon quan toa` ah...hay de^? tui lam` cho:D

blue eyes

Moderator
đã bảo bác nào có khả năng thì làm mà lị...hihis
To cái bác gì năm 89: Ai cho đồng chí vu khống Thị trưởng như thế hả?? Muốn tôi điều mấy chú cảnh sát gô cổ vào đồn ko?? Cho ngồi bóc lịch bây giờ
KHÔNG ĐC NÓI RA SỰ THẬT MỘT CÁCH TRẮNG TRỢN NHƯ THẾ =))

Hahahahahaha...thi. truong? an hoi' lo. nem chua:)):))...de^? pho' thi. truong? an voi:D..co' gi` cung` chiu. toi.:D
Anh truong` muon dang ki nhap cu thi`...100 cai nem chua da~ tinh' sau....tang` anh o*? ti? le^. nghich. voi' so' nem chua anh "bieu'";);)

Toi. hoi' lo. voi toi. cau bai` deu` bi. bo? tu` day' anh Truong` a.:D
Thi. truong? an nem chua hoi' lo. thia thi` pho' thi. turong? se~ chon. mon' khac' vay.:D...um`...xem nao`...hoi' lo. gi` bi gio` nhi?...nghi~ di nghi~ lai. ....nem chua van~ la` No1:)):))

Hehehehehe..ai bao? kien cao' lung tung thua lai. con` a(n va.:D...thui xu? tat' ca? trang' an'..chi? fai nop. le^. phi' 10 cai nem chua thui:D
Tiep...vu. tiep theo:D...co' ai kien nua~ ko..ko ah...thui de? Soi' kien. vay.:D..kien. ba` thi. truong? lap topic nay` ra xong bo? mac no'...sap thanh` ho^` ca^u roai`:(:)((

Post not' roai` ve` nha`:D...te^n kia...ai la` vo*. nguoi:)):))...
Mong rang qua mot. de^m thanh` pho' se~ kha' kham? hon va` toa` an' co' nhiu` ng` den' kien hon:D(chit thia nay` thi lam` sao thanh` pho' kha' len dc:D)

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
chac' tai thi truong an hoi' lo. nhieu` qua' len qua' trinh` thi cong .....:)):))
đồng chí trường có thể kiện và bị cáo (phó thị trưởng) Ngọc có thể yên lặng mọi câu nói của bị cáo có thể là bằng chứng chống lại bị cáo trc toà,,,,thông báo tòa sẽ xử online vào đầu thắng 1 sau khi thi HK1 xong,,,,>:D< >:D<

Ngọc ui bà làm thía nào chứ để ông Trung lên cướp miếng ăn của chị em mình thía này ah:)):))...
Anh Trường kiện gì thì kiện...kiện vớ vỉn là bị bỏ tù đấy>:)

Red Devil

Member
Kiện thị trưởng Ngọc ăn quỵt của Red Devil này một nụ hôn. Kô giả thì phải bồi thường 2 cái nữa. Kinh mong quý tòa xử hộ. (có chút quà khi nào gặp sẽ gửi sau............)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000