Tòa án nhân dân 0508!!

trungvb

Moderator
boycva_keyboard said:
tớ xin làm viện trưởng viện kiểm sát nhé
;) ;) ;) đồng ý nhận đơn xin việc của ô quân,,,,kekeke.....bi h để thử việc ô sử mấy vụ này đi nhé,,,;)
@RD:không quà cáp j nhé,,,;-) ;-) ....cẩn thận kẻo bị bắt vì tội hối lộ đấy anh ui.,,,,>:)

Red Devil

Member
trungvb said:
;) ;) ;) đồng ý nhận đơn xin việc của ô quân,,,,kekeke.....bi h để thử việc ô sử mấy vụ này đi nhé,,,;)
@RD:không quà cáp j nhé,,,;-) ;-) ....cẩn thận kẻo bị bắt vì tội hối lộ đấy anh ui.,,,,>:)
Chú có hối hận kô, quà anh to lắm đấy. Có hối hận kô?????=)) =)) =)) =)) =))

Đề nghị mọi người pozt lại thông tin mình cần kiện theo dàn sau

Họ tên
Lí do kiện
Yêu cầu cá nhân
Đóng dấu kí tên

Gửi cho VT VKS để xem xét
Nếu không chấp hành mọi khiếu kiện sẽ không được giải quýet và coi như là xì pam

@ đồng chí Ngọc: đồng chí không được lợi dụng quyền lợi để tham nhũng và nhận hối lộ, nếu cần thiết thì phải hành động dưới sự kiểm tra của VKS
@ đồng chí Trường và Hoa: cấm 2 đồng chí không được buông lời lả lơi nhau, nếu thực sự có tình ý thì phải làm đơn đang hoàng không thiên hạ dị nghị

chocomog_257

Moderator
boycva_keyboard said:
Đề nghị mọi người pozt lại thông tin mình cần kiện theo dàn sau

Họ tên
Lí do kiện
Yêu cầu cá nhân
Đóng dấu kí tên

Gửi cho VT VKS để xem xét
Nếu không chấp hành mọi khiếu kiện sẽ không được giải quýet và coi như là xì pam
thế này thì đến anh cũng để cho member làm 1 topic xử kiện được =))
chú Quân nói như đúng rồi ấy =))

cloud1812

Member
Ê nếu có thiếu phụ nào mà vừa mới bỏ chồng nhà lại giàu thì tòa án cứ cho tui biết nhá!!!;);). Ngọc ơi anh xin tình nguyện làm luật sư ko công cho các bà các cô muốn bỏ chồng để chia đôi tài sản!!!>:)>:), em có vụ kiện nào như thế cứ gọi anh nhá;);)
Ô thế xử kiện ở đâu thế nhỉ???
Toàn thấy người đi ra đi vô hỏi han chứ chưa có kiện tụng j`??? mà thời buổi này nhiều chuyện oan trái lắm mà :D:D.
Chắc tại nghe quả giới thiệu của bà thị trưởng nên thui hổng dám kiênh nữa, thà để nem chua ăn còn sướng hơn!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000