Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

Bé_Trà_Bo

lovelypink said:
người gì mà xấu vãi...mắt toàn lòng trắng...thế mà cũng đòi đong em tớ à....khiêm tốn tí thì người ta còn thương..vênh váo ông đạp thẳng cẳng...bé trà....chị bảo phải nghe....thằng này mà làm bf của bé á?no no nno no!!!
để bao h chị về chị giới thiệu cho bé thằng bạn chị nó học trường quốc tế bé ạ....

hihihi ,chị ơi ,ng` ta đùa thui mà ^^
mà bạn ở trường quốc tế là bạn nào;-) .....mà thui em có một bạn ở Chu oi` ....từ hồi lớp 9 ...chưa quên được ^^

chuabietgi

Member
milkywayprincess said:
VẾ 2 SAI RỒI..CÓ RA '...' CHỨ:(
:O vậy là có đó hả;) ;-) ;-) ;-)
... anh đã tránh ko nói rồi, em cứ bắt ng ta nhìn thẳng vào Sự thật như thế !!! chẹp ... ;)
...
nhắn đến chủ nhân bức ảnh : Hình như mọi người đều nhận xét khách quan hết sức rồi đây! Tư tin lên nhe! "đẹp" lắm !!!B-)

#milkywayprincess: anh hiền thật hả em ! :-O chẹp ... thế này thì dễ bị bắt nạt lắm !:((
;) Không ngờ hình tượng mình lại tốt thế :D

lovelypink

Member
lại còn ngồi khen nhau nữa à...chán quá cái bọn này....hết thuốc chữa à...nghe chúng mày ngồi kể chuyện off iếc...chán quá....chỉ muốn về vn luôn...huhuhuhuhuhuhu.....5 năm nữa...chịu đựng thế nào đây!!!

hate_a3

Member
Bé_Trà_Bo said:
cảm ơn ấy ....cũng may cho tớ là ko xấu lắm nhưng bố mẹ tớ đều khẳng định là tớ chẳng giống ai trong gia đình cả
thế này thì phải họp tổ dân phố rồi >:)

hate_a3

Member
anh nghĩ chỉ quanh quẩn mấy ng trong tổ thôi >:)
à, có lẽ nên mời thêm mấy đại diện của các tổ láng giềng nữa :-?
@ Trà : jux kiddin :X (phải thêm phần này vào ko nó úynh mình chết (",)

chuabietgi

Member
oai ! nghe nói ở đây với có vi-rút mới !!!
khen nhau tơi bời thế này có người lại tủi thân !!! haha

# Trà: kể cũng hơi lo đấy nhỉ ?! thế quanh đấy có ai thình thoảng chê you ko giống ai trong nhà chưa ... nếu có thì xem lại người đấy đi .. kinh nghiệm đấy !^^

Mic_Jo

Trà duyên thật ! Ko biết ngoài đời như nào chứ mấy cái avar kia chắc ối ông ngã bệnh ( ko có tôi à nha )
@ Trà : Đừng cười kiểu đó khi chụp ảnh ( ối thằng đi ) b-(

Bé_Trà_Bo

Mic_Jo said:
Trà duyên thật ! Ko biết ngoài đời như nào chứ mấy cái avar kia chắc ối ông ngã bệnh ( ko có tôi à nha )
@ Trà : Đừng cười kiểu đó khi chụp ảnh ( ối thằng đi ) b-(
Thế theo ấy thì tớ nên cười kiểu nào

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000