Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

lovelypink

Member
tại hồi ấy lớp chị làm chào tuần mới,tập tành buổi chiều....hồi ấy mày học lớp 10,chị thấy mày lượn qua lượn lại suốt mà..

Bé_Trà_Bo

Chị Yến ơi ,chị có quen nhiều bạn ở d1 ko ạ ,em muốn hỏi thăm một tí
To Truong` : nhìn cái ava của ấy lớn thế ,ai ngờ cũng bằng tuổi ,trẻ con bây giờ lớn nhanh

lovelypink

Member
boy_co_don_892004 said:
úi trời chắc chị nhầm chứ ai cho đi xe đạp trong trường :p alo^ alo^
ở cổng trường chứ đến chị vào trường còn phải dắt xe dù con pây nặng uỵch...hic hic...nhớ hồi ấy chổng mông lên dắt xe đến khổ mà chẳng thấy mấy bác bảo vệ động lòng cho đi thêm 1 đoạn nữa thôi...hic hic
@ ánh:em hỏi thằng nào?chị có lí lịch của cả nhà chúng nó ý chứ...

lovelypink said:
ở cổng trường chứ đến chị vào trường còn phải dắt xe dù con pây nặng uỵch...hic hic...nhớ hồi ấy chổng mông lên dắt xe đến khổ mà chẳng thấy mấy bác bảo vệ động lòng cho đi thêm 1 đoạn nữa thôi...hic hic
@ ánh:em hỏi thằng nào?chị có lí lịch của cả nhà chúng nó ý chứ...
thế sao em không biết chị nhỉ lại quá cơ , mà sao chị toàn bùng học thế :p bắt trước em ghê cơ :D:D alo^ alo^

lovelypink

Member
ko biết chị mà sao biết chị bùng học hả em?giấu đầu lòi đuôi kìa....hê hê hê
lại viết sai chính tả rồi....bắt chước chứ ko phải bắt trước em ạ...
với cả cái mặt mày trong avatar với ngoài đời chẳng khác gì nhau...nhầm làm sao được...
hình như nhà mày là đi từ cổng trường ra rẽ phải đúng ko,mấy lần chị thấy mày đi đường ấy về vì cùng đường nhà chị...hê hê

lovelypink

Member
chị ko chat bé ạ.,..thỉnh thoảng có time thì post bài trên 4r thôi chứ chị phải làm nhiều project với tiểu luận lắm...sắp phải sang bên new jersey làm survey về luật hiện hành nên bận lắm...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000