Tớ Học Cd Nghệ Thuật Hn .Hân hạnh làm wen với các bạn ^^

moonriver

Member
mấy trang gần đây ko thấy nhân vật chính đâu nữa.hic .em cũng từng học thập lục ỏ trường cao dẳng nt .ko biết cô Nhật con dạy đó nữa ko ??????????

Bé_Trà_Bo

Vào đây mới thấy nhiều bạn trước đây học trường mình ,hí
To all : Noi chung ai thich câu gì thì câu chỉ cần trả em tiền chỗ thuê câu bài thui ^^

lovelypink

Member
bé trà nhiều tiền thế!trả tiền thuê chỗ câu bài của cái lũ cá háu đói này thì...hic hic....bill gates còn phải chào thua ý em

fruit NHO

Active Member
Bé_Trà_Bo said:
Vào đây mới thấy nhiều bạn trước đây học trường mình ,hí
To all : Noi chung ai thich câu gì thì câu chỉ cần trả em tiền chỗ thuê câu bài thui ^^

bé Trà học cái gì thế ?? khoa nào ?????B-)

p3yeu

Member
leosky said:
này xem tui có xứng đôi với pé trà ko
để pm nick đong đưa phát

sao ấy tự tin về mình thế
bố mẹ chắc hạnh phúc có ông con ngất ngưởng thế:)) :))

Bé_Trà_Bo

em Ánh học Ams có biết chị Trinh ,chị Hương ,11phap 1 ko ? bạn hồi cấp 2 ,à còn vấn đề kia ý ...tùy em thôi ,chị thì đơn giản lắm ,cứ đưa hết đây em ạ ^^

lovelypink

Member
leosky said:
này xem tui có xứng đôi với pé trà ko
để pm nick đong đưa phát

người gì mà xấu vãi...mắt toàn lòng trắng...thế mà cũng đòi đong em tớ à....khiêm tốn tí thì người ta còn thương..vênh váo ông đạp thẳng cẳng...bé trà....chị bảo phải nghe....thằng này mà làm bf của bé á?no no nno no!!!
để bao h chị về chị giới thiệu cho bé thằng bạn chị nó học trường quốc tế bé ạ....

hate_a3

Member
lovelypink said:
người gì mà xấu vãi...mắt toàn lòng trắng...thế mà cũng đòi đong em tớ à....khiêm tốn tí thì người ta còn thương..vênh váo ông đạp thẳng cẳng...bé trà....chị bảo phải nghe....thằng này mà làm bf của bé á?no no nno no!!!
để bao h chị về chị giới thiệu cho bé thằng bạn chị nó học trường quốc tế bé ạ....
con này :-S :-S :-S

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
lovelypink said:
người gì mà xấu vãi...mắt toàn lòng trắng...thế mà cũng đòi đong em tớ à....khiêm tốn tí thì người ta còn thương..vênh váo ông đạp thẳng cẳng.....
:( :( CHỊ ƠI! XEM HẲN CÁI TOPIC J` MÀ!..HANDSOME CỦA BẠN Ý CƠ.....:-& :-& EM VỪA SỐNG SÓT Ở ĐẤY RA,BỊ NHỒI MÁU CƠ TIM:(( :(( :(( .... CHỨNG HOANG TƯỞNG Y HỌC HIỆN ĐẠI CŨNG BÓ TAY MÀ

chuabietgi

Member
ông náy có mấy cái hình mà đi khoe mãi!!!
đẹp ko ra đẹp ... xấu ko ra xấu ...
ko ra cái gì cả !!!
.. hết thuốc !!!1

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ANH LINH ĐÚNG LÀ KHÉO LÉO~~ANH HIỀN QUÁ:| :| :|
chuabietgi said:
ông náy có mấy cái hình mà đi khoe mãi!!!
đẹp ko ra đẹp ... xấu ko ra xấu ...
VẾ 2 SAI RỒI..CÓ RA '...' CHỨ:(
ANH LINH said:
ko ra cái gì cả !!!
.. hết thuốc !!!
ĐÚNG RỒI ĐẤY...ANH LINH HIỀN THẾ MÀ CŨNG KO CHỊU ĐC:-S

Bé_Trà_Bo

To Ánh : em xinh thế muh` ...nhìn cái ảnh em chụp với cái anh gì hôm off mồng 5 ý ,xinh thế ,tóc bay bay ....hôm nào đi chụp ảnh ,hí

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000