Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

leanhtu

Đề nghị mọi người vào Mục Kết bạn " sự thật về Lê Cẩm Tú" để hiểu thêm về công việc lăng -xê một tên tuổi như Đỗ Duy Linh nhé !

Lê Cẩm Tú

chào em `

dinosaur lover said:
1...2.....3 pằng pằng....từ topic hâm mộ chuyển thành topic so xem ai giỏi E hơn rồi...
Anh L ơi, anh đừng chê các em lớp dưới tiếng Anh chưa chuẩn, chỉ tại các bạn khiêm tốn ko thể hiện ra thôi, người mà tự nói mình biết nhiều thì đến 60% là chẳng biết gì
TO N: mai` không nói thì các bạn cũng vào xem thông tin hết, mà có cần thông tin thì tao hạ giá bán thông tin rẻ cho, ngang hàng thùng luôn =)) mại zoo, mại zoo ( tao đang góp phần vào sự nghiệp lăng xê mai` nha', không cần % đâu=)) )
Chị thay mặt anh Linh, gửi tới em lời nhắn.. này !
Em ơi, anh Linh đúng là tinh vi lắm em ạ... Ko chỉ về mặt tiếng Anh đâu ! Anh ấy cũng chẳng ngại, khi đối mặt với Chuyên Anh đâu?! Nhưng anh ấy bảo, ko hiểu sao Chuyên Anh, có một số bạn, lại tự nâng tầm cao của bản thân lên thế !
Anh ấy có bảo với Chị, anh ấy, cũng từng được học với Chuyên Anh (từ chuyên Anh của SPNN, hay của AMS...tại chuyên ngành tiếng Anh ngoại thương ). Cho nên... anh ấy chẳng sợ ai cả ! Thế mới ngại chứ !
Chị hiểu em định nói gì... nhưng khổ quá cơ !... :p

blue eyes

Moderator
To Cleo : Em có dịp đc diện kiến chị Hằng My và nghe chị ý phán xét về anh là :Chuối
Chị ý còn bảo chẳng có thằng nào nó thật lòng mà nó lại làm thế đâu em ạ
:( :( =))

mattucach

Member
:) hôm này vừa đọc cuốn 36 kế của tôn tử , mở ra, bắt nagy kế : Mắng Mèo chỉ CHÓ
lên đây bắt gặp ngay :):):)
hay anh chị em mình, lập hội tự kiêu phát nhỉ /:)
anh Link làm trưởng nhóm nhé /:)
@a Link: anh ko tự nói đc ahy sao, mà phải nhờ chị Tú thế /:)

mattucach

Member
em Blue nói chỉ đc cái chí lí :D à nhầm ,b ạn My nói chí lí :x
bạn thông minh quá, nhìn rõ bản chất , thế alf bạn may mắn rồi
ai đâu đểu thế là cùng >:)

hay !

blue eyes said:
To Cleo : Em có dịp đc diện kiến chị Hằng My và nghe chị ý phán xét về anh là :Chuối
Chị ý còn bảo chẳng có thằng nào nó thật lòng mà nó lại làm thế đâu em ạ
:( :( =))
Đúng rùi... Chị Hằng My của em nói đúng đó ! :p ... Bởi vì, anh có thật lòng, thì Hằng My cũng chẳng tin... Nên thôi, Thà rằng như thế vậy ! ;-)
As long as my name can be some-how in her mind, it should be enough for me... ;-)
Hằng My, em Hãy đợi đấy !

haaaa...

mattucach said:
:) hôm này vừa đọc cuốn 36 kế của tôn tử , mở ra, bắt nagy kế : Mắng Mèo chỉ CHÓ
lên đây bắt gặp ngay :):):)
hay anh chị em mình, lập hội tự kiêu phát nhỉ /:)
anh Link làm trưởng nhóm nhé /:)
@a Link: anh ko tự nói đc ahy sao, mà phải nhờ chị Tú thế /:)
Anh chỉ muốn, 1 mình anh 1 style thôi em ạ..
Xin lỗi em Nhung, em tự xem lại mình, xem có đủ level "tự kiêu " ko, rồi hẵng đem so với anh , ok?...haa... ( Câu này nói, chắc em Nhung về mất ngủ =)) )

ko phải đâu em !

mattucach said:
em Blue nói chỉ đc cái chí lí :D à nhầm ,b ạn My nói chí lí :x
bạn thông minh quá, nhìn rõ bản chất , thế alf bạn may mắn rồi
ai đâu đểu thế là cùng >:)
Đó ko phải là may mắn... mà là tai hại đó em... :p
Người ta bảo :" Sắc sảo nhiều càng lắm những khổ đau ".
Mà Hằng My, gặp anh, là khổ rùi... :p. Vì anh đã yêu ai, là người đó, ko chạy đi đâu được !

lavie_angels

Thế mới là hay!

Phải nói là cái topic này xứng đáng đưa vào kỉ lục Guinness: topic này nói về Hằng My mà lại ko có bài nào của HM, thế mà cũng viết dc những hơn chục trang!? =)) X( :D

leanhtu

hơ hơ

eminem_superman said:
Ối, hôm nay mới thấy cái topic này, chuối củ thế là cùng
Hằng My là con trai đấy, ko fải con gái đâu =))
... Thế chắc là em mới đi Viện Mắt về hả? =))
Đeo kính mấy độ hả em??. Khổ thân, chưa già đã lú hết cả... =))
Bạn ấy hơi giống LG màn hình phẳng tí thôi, chứ ko đến nỗi "trai giả gái " như em nói đâu ! :)

blue eyes

Moderator
chị Hằng My có đc người khác gửi bài này để vào đọc, nhưng mà chị ý ko quan tâm lắm đâu, bởi vì quá quen rồi mà

XuânHiếu

Member
leanhtu said:
Bạn ấy hơi giống LG màn hình phẳng tí thôi, chứ ko đến nỗi "trai giả gái " như em nói đâu ! :)
Người của ánh sáng của đời tôi hơi bị đẹp đấy ông ạ, ko fải plasma đâu, màn hình lồi đời đen trắng đấy
:>

mattucach

Member
:) thằng anh này..đến là tự kiêu..:):):):mẹ, con em này cũng ko tự kiêu đâu :-& , em chả có gì để kiêu cả :(
ai như anh Link , đẹp zai :-& < mình chả xinh gái >
anh ở AU < mình ở VN> --> chả trách tiếng anh xiêu thế :)
anh í lại tài ba, kiêu ko để đâu cho hêt :-& < mình thì khiêm tốn quá :(>
anh thì tài ba, giỏi dang < mình ngu hơn lợn > :-&...vân vân và vân vân :-&:-&:) bái anh Link về khoản này >:) :-&
phù, may mà em ko có thằng điên dở hâm dở hấp nào nó theo đuổi kiểu này, chứ thế này, đến cầm dao giết chết thằng kia :-( thằng dở hơi, ko dưng rỗi hơi, làm trò , cứ tưởng minh giỏi lắm đấy , xì , có hết đàn ông, bà cũng chả thèm thằng như mày..xì
cảm ơn anh Link , đẫ cho em biết thêm 1..loại đàn ông..:-&

lavie_angels

leanhtu said:
Ti vi màn hình phẳng, nhưng tivi 's bottom thì hơi bị lồi đéyy!!!

dkny

trời ơi cái topic này dúng là bu chịt thảo nào my nó lên đọc xong ko thèm post bài vì có 1 ông dở hơi =)) =)) =)) Nhưng mà anh ơi chia buồn với anh là My nó có người yêu mới roài :q: Em thấy anh bỏ cuộc di là vừa anh ạ ;-) ;-)

tran hoang long

tren doi nay chac chi co mot anh Linh thoi! chung ta xem ai co the thi tang anh Linh bai " con so 0 " cua the wall di! tang ca security cua anh Linh la chi Tu.
co gang len anh nho, con gai thich ngươi tu tin chu ko thich ngươi tu kieu dau, ok? ma tot nhat o day la chỗ cho mọi người co the noi tieng viet ko can phai khoe khoang su cao sieu tuyet voi trong tieng anh cua anh dau, nui cao con co nui con hon ma!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000