^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

cheryl

Khửa khửa, tội nghiệp Long quá, bị bọn nó xua đuổi :D Nhưng mà sao lại cứ nhất quyết tham gia cái hội này thía ;-) Chà chà, phải tự xem xét lại bản thân đê :D
* Chăt chắt ơi, thương cho hội quá, :-( Cẩn thận rồi thành cái trại tị nạn thì ... chít ;) :)

cheryl said:
Khửa khửa, tội nghiệp Long quá, bị bọn nó xua đuổi :D Nhưng mà sao lại cứ nhất quyết tham gia cái hội này thía ;-) Chà chà, phải tự xem xét lại bản thân đê :D
* Chăt chắt ơi, thương cho hội quá, :-( Cẩn thận rồi thành cái trại tị nạn thì ... chít ;) :)
Kiki ui giờ chắt còn đang lo hơn kiki nhiều:-( :-( :-( . Nhưng mà thui, gì thì gì vẫn phải chống đỡ chứ, không thể để một con sâu bỏ rầu nồi canh được...nói đến sâu mới nhớ...hình như kiki cũng....;-) ;-) ;-)

longva0412k

Member
chưa hiểu :D, hihi`,mà "độc thân"ở đây trong phạm vi nào nhỉ , bạn bè hay gia đình .L công nhận là L ko phải người độc thân bởi vì L còn có gia đình , anh em , bạn bè ===> ko độc thân ,hạnh phúc là đằng khác .Nhưng L nghĩ nếu như L thì ở đây ko có ai là ko độc thân hết . và mọi người vào hội quá vô nghĩa .vì vậy H có thể định nghĩa chính xác cho L biết "độc thân" ở đây là thế nào ko ??

trungvb

Moderator
longva0412k said:
chưa hiểu :D, hihi`,mà "độc thân"ở đây trong phạm vi nào nhỉ , bạn bè hay gia đình .L công nhận là L ko phải người độc thân bởi vì L còn có gia đình , anh em , bạn bè ===> ko độc thân ,hạnh phúc là đằng khác .Nhưng L nghĩ nếu như L thì ở đây ko có ai là ko độc thân hết . và mọi người vào hội quá vô nghĩa .vì vậy H có thể định nghĩa chính xác cho L biết "độc thân" ở đây là thế nào ko ??
đườn nhiên là không phải gia đình chỉ có một cái mà sói đói có thjể nghĩ ra thôi....ngoài...:x ...còn có cái j

Khiếp ai vào hội mà cũng như ông Long thì còn gì là hội của tôi nữa :-O :-O :-O .
Mới cả tôi chả đổi thành hội cho những người có bức xúc gì thì vào giải toả còn gì, thía ông có bức xúc gì không;-) ;-)

longva0412k said:
bức xúc thì thiếu gì , từ bé đến h chắc ko kể được hết đấy chứ :Dhihi`
Sao cái ông này cứ thích lôi tuổi thơ với gia đình vào thía nhở. Bức xúc ở đây là bức xúc về chuyện tình iu tình báo cơ. À mà chuyện này đúng sở trường của ông còn gì, đang bức xúc mà;-) ;-) ;-)

cheryl

soi_hoang_g5d4 said:
Kiki ui giờ chắt còn đang lo hơn kiki nhiều:-( :-( :-( . Nhưng mà thui, gì thì gì vẫn phải chống đỡ chứ, không thể để một con sâu bỏ rầu nồi canh được...nói đến sâu mới nhớ...hình như kiki cũng....;-) ;-) ;-)
Sao :-O kiki cũng là 1 con sâu àh :-O Sao mình không biết nhỉ :) :)
À, đọc cái signature của bạn Long mới thấy được 1 điều hết sức quý giá : Tớ là người mà tính chất nghệ thuật đầy mình :D
* Giải thik về độc thân hử, đơn giản thui, chưa lập gia đình, không iu đương ( hoặc thik bất kì ai khác giới ;)), {những cái vừa nói trên là tính đến thời điểm hiện tại nhá :) }

longva0412k

Member
sở trường gì chứ ,tui có bức xúc gì đâu , mà bức xúc thì ngu gì nói lên cho tất cả mọi người biết , 1, 2 người biết là quá đủ rồi:D

to Ly :nếu theo định nghĩa của Ly thì cũng khó cho tất cả mọi người lắm, kiểu gì từ nhỏ đến giờ ai chả đã thích 1 ai đó, may ra giải thích cái đầu tiên còn chấp nhận được

longva0412k said:
sở trường gì chứ ,tui có bức xúc gì đâu , mà bức xúc thì ngu gì nói lên cho tất cả mọi người biết , 1, 2 người biết là quá đủ rồi:D

to Ly :nếu theo định nghĩa của Ly thì cũng khó cho tất cả mọi người lắm, kiểu gì từ nhỏ đến giờ ai chả đã thích 1 ai đó, may ra giải thích cái đầu tiên còn chấp nhận được
Sao ông cứ thích hiểu mọi thứ nó rõ ràng ra thía, nhiều cái cũng nên phiên phiên ra chứ. Chứ nói như ông thích với yêu là khác nhau à...vậy hỏi luôn...ông với....là mức độ nào...đấy...không trả lời được fai không...thía thì đừng hỏi nữa...có gì muốn nói thì nói luôn đêX( X( X( , lộn ruột. Vừa bị bạn Ngọc xạc cho một trận vì tội câu bài xong mà ko câu không được:D :D
Mà chuyện 1 2 người bít thui í, mai tui cho cả lớp bít nhớ;-) ;-) ;-)

cheryl

Sao mà lại khó cơ chứ :-/ Tớ đang bảo là tính đến thời điểm hiện tại, ấy chưa có gia đình, và đang không thik hoặc iu ai cơ mà. Phải như thế mới là độc thân chứ. Kém quá
* Chắt chắt dễ nổi cáu thía, bạn Long còn nhỏ dại, nên còn nhìu đìu muốn tìm hiểu, kiểu như là ham học hỏi ý mờ :) :) Phải tận tình giảng giải cho người ta chứ ;)

longva0412k

Member
thì mọi thứ phải hiểu cho rõ ràng chứ , tất nhiên thích với yêu là hoàn toàn khác nhau mà ,sao lại có thể hiểu như một được chứ. con tui với ai ah: ko biết, mức độ nào ah : cũng ko rõ :Dhihi` ==> uh , ko trả lời được :D. còn gì muốn nói ah ?? : chắc ko còn gì .nhưng nếu có đề tài gì thì phải nói chư :D.
mà này , ko kể lugn tung cho cả lớp đâu đấy nhé

=)) =)) =)) , chắt không có đủ bình tĩnh như kiki được, đến em ở nhà mà còn cáu loạn lên nữa là một đứa hơn mình những....1 tuổi=)) =)) =)) . Mà thôi, kiki có giảng thế chứ giảng nữa Long nó cũng không hiểu đâu, chắt trải nghiệm roài;-) ;-) . Nói chung là vào đây có gì muốn bày tỏ về chuyện love thì bày tỏ, xong thì...sang topic khác post bài;) ;)
@Long: đấy, giờ ông thấy tôi cao hơn ông chưa

cheryl

Từ đầu đến h thấy mỗi chắt chắt giãi bày về tình củm thui mà, còn thì ... ai cũng ... rất chi là bí ẩn :D
* Bạn Long hơn mình 1 tuổi cơ àh :-O Trông bạn ý không đến nỗi dzừ mấy :) chắc tại ngây thơ quá, giảng mãi mà vẫn không vào đầu. Lần đầu còn bình tĩnh giảng được, chứ đến bi h thì ... ko thể kiên nhẫn giảng lại được :( :D

Đấy đã bảo roài mà kiki không nghe cơ;-) ;-) ;-)
Thía kiki thấy Long lớp chắt không dừ à, chết thật chắc tại D6 nấu chưa kĩ=)) =)) =))
Còn việc của chắt thì...:>> :>> chuyện, hội trưởng fai gương mẫu chứ...mỗi tội mọi người cứ phụ lại ý định tốt của mình:( :(

longva0412k

Member
có lẽ là con gái giảng dạy mấy chuyện này tui ko hiểu thật nhưng thôi ko sao , mai đến hỏi Khôi lớp mình là hiểu ngay ,chắc các kinh nghiệm của ấy Khôi đều biết cả nhỉ :Dhihi`

longva0412k said:
có lẽ là con gái giảng dạy mấy chuyện này tui ko hiểu thật nhưng thôi ko sao , mai đến hỏi Khôi lớp mình là hiểu ngay ,chắc các kinh nghiệm của ấy Khôi đều biết cả nhỉ :Dhihi`
Ặc ặc, mọi người thấy chưa? Giấy bị vấy mực một lần là cứ muốn vấy mãi thôi=)) =)) =)) . Nên nhớ Khôi còn đang kì kèo H chuyện sung sướng với xấu xa đấy:cool: :cool: :cool: , cứ thử hỏi đê xem có được không;-) ;-)
Mà thui nhở, mọi người cứ nói đi đâu í, không ai có gì bức xúc à:( :( :(

cheryl

Bức xúc áh, vê tình iu tình báo áh , hình như không có. Đã bảo là độc thân roài, thì làm j` còn j` để mà bức với chả xúc :D Chắt chắt có không, hay lại chỉ chuyện với EX :(
* Àh, chắc bức xúc này giành cho dân trại tị nạn nhỉ ;) :) Bạn Long chắc ko chịu mở mồm ra nói bức xúc đâu, vì để giành đến mai " tâm sự " với Khôi cơ ;-) :) :)
Hội trưởng dẫn đầu đê :)

Oài kiki kìa, bị nói đểu kìa;-) ;-) ;-) . Mà công nhận giấy trắng một khi bị vẩy mực vào lan nhanh thiệt đó:) :) , giờ Long nhà ta cũng tiến bộ gớm:cool: :cool:
Còn chuyện bức xúc í hử, để xem nào....hội trưởng thì lúc nào chả sẵn bức xúc...để xem bức xúc nào hợp tình hợp lý cả nhà nhất nhớ...
À chuyện là thía này...Sói lại bị gán ghép tập...tập mấy chả nhớ nữa...cáu quá đi mất thui. Ở đời sao lại có nhiều người rỗi hơi đến thế...chuyện nhà mình còn chưa lo xong toàn vơ vào cho người khác...lại còn vơ vớ vơ vẩn nữaX( X( X( ...Đấy, chuyện nó là như thía, kiki xem đã được chưa ạ. À mà nhắc đến chuyện gán ghép, chẳng fai kiki vừa là nạn nhận vừa là thủ phạm sao;-) ;-) ;-) ...amen chúa tha cho con vì con nói kiki con thía:) :>> :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000