^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
soi_hoang_g5d4 said:
.....đang đc xem những 2 tình iu đẹp:x...một TY trẻ con đc bao bọc bởi vẻ ngoài người lớn...và một ngược lại...nhưng đều có hi sinh hết mình, cống hiến hết mình:x:x...hay thật đấy...:(
ý em là sao đây :-w

theshadow

Member
bây h ức chế cũng làm được gì.............chỉ còn cak cầu nguyện.........dù 1% hi vọng cũng vẫn fải hi vọng..............

Em cung~ dang uc che:(:)((............
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Chon tinh iu hay chon trak nhiem nho:(:)(:)(:)(:)((
mkmkmkmkmkmkmkmkmkmkmkmkmkmkmkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

vitcond4

Tinh` iu tinh` bao' rut' cuoc. kho' hiiu? qua' , lang` nhang` va` rac' roi' ... The' ma` nguoi` ta lai cu' lao dau` vao` ma` iu . Tai sao ???

Tình iu đến em ko mong đợi gì...tình iu đi em ko hề hối tiếc=))...hĩm...thế mà Myta cũng hát đc...bó tay:)):))
Hờ mai sẽ đc gặp tình iu của mình:x:x:x...D4 iu wí>:D<:)

theshadow

Member
chả hỉu con Mỹ Tâm nó ăn gì mà hát câu đấy=))=))
mai mình cũng được gặp tình iu của mình:X:X:X hi~ hi~.....nó thak mình ... nó:D:D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uhmmm :x:x:x
ngồi gần ấy rất là thik ^^sao ấy thơm thế, ấy đập bóng huỳnh huỵch mà chả bốc mùi như mấy thằng cha khác :|
ấy thông minh 1 cách kì lạ :):)
hình như tớ lại thik ấy rồi :(( ấy có thể làm ơn bớt đong đưa với các em khác đc ko?!..ít ra đừng làm thế trc mặt tớ chứ :(
làm sao tớ nói cho ấy biết đc bây h`!

Hì bỏ hết cũng đc mà anh Minh
Ánh iu wí em đang fall in luv:x à:x:x:x chòi chúc em thành công;)...dây vào hạng đong nhìu như thía nên chú í một chút;);)...cố gắng lên em>:D<

ark

Active Member
Ôi em Ánh ... =)) định mấy ngày đây =))
H mới vào topic này, poll ngộ thế, mình tick hết bỏ đúng cái 24/24 với kiếm ng` khác cho bõ ghét :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000