^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Ăck thía à:-/...í hum qua ngồi post như đúng rùi có làm sao đâu:">..hì hì hì....hâm hâm lên thì mới chui sang bên í...còn có gì vẫn post bên nì cho nó...an toàn>:D<:))

:-<...cả ngày ko gặp...nhớ quá:(:(:)((...chẳng hìu anh đi đâu từ chiều....chẳng thấy ol...anh em nhìn thấy anh ở chỗ Núi Trúc...hizzz..
Nhớ quá:-S:(:)((

soi_hoang_g5d4 said:
:-<...cả ngày ko gặp...nhớ quá:(:(:)((...chẳng hìu anh đi đâu từ chiều....chẳng thấy ol...anh em nhìn thấy anh ở chỗ Núi Trúc...hizzz..
Nhớ quá:-S:(:)((
Sơn sướng nhỉ :)) chả bù cho anh 4,5 ngày hok đc gặp mà nó có thèm nhớ nhung gì đâu :)) chán kinh =))

Ice_Fire

Member
palart said:
cái thằng này nó thích em hạnh hay sao ý .cứ có bài nào liên quan đến em hạnh là no dell
Vầng đấy anh , cái thằng lích căn ý , măm nó chứ , dám phát ngôn là " đi dọn rác " ... trông cái mặt ở avt nhìn chỉ mún ỉa đái vào , hãm đ thế nào chịu đc.

:|:|...tpoic TYTB của người ta để anh vào nói...thía hả anh Tiến:(:)(:)((...hix dã man:|...thía này ko bít có fải là...r...ko nữa:-<....
Em lại iu, iu nhìu lắm lắm:">...ko nghĩ ngợi lung tung nữa>:D<:*:)

Hì>:D<...thía tối nay đến sn mẹ nhá;)
Èo càng nghe càng thấy 2 câu này hay thía:x:x...mình vốn là con chẳng khoái văn thơ, cũng chẳng bao giờ đọc châm ngôn về tình iu hay bất kì cái gì, thế mà thik 2 câu này thía:x:x
Bat ki so phan nao trong tinh yeu cung tim thay 1 cho dua
Khong co tinh yeu vinh cuu , chi co nhung giay phut vinh cuu trong tinh yeu

theshadow

Member
đau khổ........buồn chán.......suy sụp........mình vô dụng quá............:(:(
chẳng lẽ cứ thế này đến hết hè sao......:(.......chả muốn sống nữa..........

Ice_Fire

Member
Nhìn qua chữ ký của 1 thằng nào ko để ý tên :)) ... thấy tội nghiệp nó
Cứ bảo làm sao yêu chán phèo
Cũng bởi vì mình đ** ai yêu ...

chả hiểu sao hok thấy buồn nữa :)) lúc nào cũng thấy thiếu thiếu cái gì đó nhưng hok còn buồn như trước ... cố lên,lại sắp đc gặp hắn rồi :"> :x yêu chế :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000