^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
Lần thứ 2 anh say vì 1 người,lần thứ 2 anh biết thế nào là thật lòng ... lần thứ 2 anh muốn mượn rượu để quên 1 người,lần thứ 2 anh biết thế nào là đau khổ,và lần thứ 2 anh biết khóc vì tình ... lần đầu tiên anh đứng thứ hai,lần đầu tiên anh phải chờ đợi,lần đầu tiên anh là người bị lừa,lần đầu tiên anh hok còn tự tin ...
Lần cuối cùng anh say vì em,lần cuối cùng anh đau khổ ... lần cuối cùng anh phải khóc vì 1 người kon gái,lần cuối cùng ...
Bởi vì anh yêu em,anh sẽ đợi,sẽ đợi đến khi em thật sự sẵn sàng cho 1 tình yêu mới,đợi đến khi em thật sự trưởng thành,đợi đến khi em là người lớn ...
Anh yêu em ... :* love Kẹo forever :X ;)
I will wait for u until u r mine , i will beside u when u say nothing at all ... because I love u :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

vitcond4

Chi? mun' hoi? moi nguoi` 1 cau the' nay` : chia tay 2 nam roi` co' the? quay lai duoc khong ? vitcon quen 1 nguoi` dang co' nguoi` iu cuc tot' nhung chinh' vi` nguoi` kia iu co ay' qua' nen co ay' thay' ngot ngat , muon' chia tay ma` song' tron ven cho tinh` yeu cu~ , mac du` ng` iu cu~ khong bao gio` quay lai voi co ay nua~ ...
Nan giai? qua' phai? ko ? Moi ng` cho 1 loi` khuyen di :-/

most_wanted_boy89 said:
Lần thứ 2 anh say vì 1 người,lần thứ 2 anh biết thế nào là thật lòng ... lần thứ 2 anh muốn mượn rượu để quên 1 người,lần thứ 2 anh biết thế nào là đau khổ,và lần thứ 2 anh biết khóc vì tình ... lần đầu tiên anh đứng thứ hai,lần đầu tiên anh phải chờ đợi,lần đầu tiên anh là người bị lừa,lần đầu tiên anh hok còn tự tin ...
Lần cuối cùng anh say vì em,lần cuối cùng anh đau khổ ... lần cuối cùng anh phải khóc vì 1 người kon gái,lần cuối cùng ...
Bởi vì anh yêu em,anh sẽ đợi,sẽ đợi đến khi em thật sự sẵn sàng cho 1 tình yêu mới,đợi đến khi em thật sự trưởng thành,đợi đến khi em là người lớn ...
Anh yêu em ... :* love Kẹo forever :X ;)
I will wait for u until u r mine , i will beside u when u say nothing at all ... because I love u :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*:*
lie^u. da^y co' phai? la` lu*a` tinh` :))=)) hi~Hi~

qt_vip_a3

vitcond4 said:
Chi? mun' hoi? moi nguoi` 1 cau the' nay` : chia tay 2 nam roi` co' the? quay lai duoc khong ? vitcon quen 1 nguoi` dang co' nguoi` iu cuc tot' nhung chinh' vi` nguoi` kia iu co ay' qua' nen co ay' thay' ngot ngat , muon' chia tay ma` song' tron ven cho tinh` yeu cu~ , mac du` ng` iu cu~ khong bao gio` quay lai voi co ay nua~ ...
Nan giai? qua' phai? ko ? Moi ng` cho 1 loi` khuyen di :-/
Chang bit' khuyen the nao? Tim` tinh yeu moi' hon la` quay lai ng cu~ chu'!!:D

vitcond4

Doi khi nguoi` ta song' , chot thay' minh` qua' kho? boi? nguoi` ta yeu va` cu' nho' mai~ ve` 1 nguoi` da~ xa lam' roi` . Tinh` yeu doi khi khong dong` nghia~ voi' hanh phuc' nhung co' 1 dieu` chac' chan' , tinh` yeu da~ khien' cho con nguoi` ta song' nhu 1 con nguoi` dich' thuc . Nguoi` ta khoc' vi` kho? dau trong tinh` yeu - dung` nghi~ the' la` uy? mi . Khoc' - chung' to? ta da~ la` 1 con nguoi` .
Co' mot nguoi` hon` gian , oan' trach' mot nguoi` vi` anh ay' da~ chia tay co ta ma` tim` den' 1 nguoi` con gai' khac' . Dung` trach' cu' khi chia tay . Tai sao ban khong nghi~ rang` neu' anh ay' cu' o? mai~ ben ban , anh ay' con` dau kho? hon boi? anh ay' khong duoc song' tron ven cho tinh` yeu cua? minh` ? Ban nghi~ cho tinh` yeu cua? ban , nhung co' bao gio` ban nghi~ cho tinh` yeu cua? nguoi ban yeu bao gio` chua ? ...
Day la` nhung~ dong` suy nghi~ trong nhat ki' cua? vitcon - khi minh` nho' lai nhung~ gi` da~ qua va` vitcon da~ tu an ui? minh` nhu the' . Hay~ song' manh me~ cho 1 tinh` yeu - thanh` hay khong thanh` , moi nguoi` nhe' !

vitcond4

qt_vip_a3 said:
Chang bit' khuyen the nao? Tim` tinh yeu moi' hon la` quay lai ng cu~ chu'!!:D
nhung biet' dau tinh` yeu cu~ moi' la` tinh` yeu dich' thuc thi` sao ? tinh` yeu moi' co' the? cho ta vui ve? luc' nay` nhung con` nhung~ ngay` sau nay` nua~ ? :-/

qt_vip_a3

vitcond4 said:
nhung biet' dau tinh` yeu cu~ moi' la` tinh` yeu dich' thuc thi` sao ? tinh` yeu moi' co' the? cho ta vui ve? luc' nay` nhung con` nhung~ ngay` sau nay` nua~ ? :-/
dich' thuc nhung lam` sao ma` quay tro lai dc!!! Fai song co' thuc te' chu!!! Dau chi co' ngoi` ma` mo* dieu ma` ko the lam dc!!!!!:">

qt_vip_a3 said:
dich' thuc nhung lam` sao ma` quay tro lai dc!!! Fai song co' thuc te' chu!!! Dau chi co' ngoi` ma` mo* dieu ma` ko the lam dc!!!!!:">
đây là câu nói hay nhất anh từng đc nghe ở em đấy :p ... dù sao em cũng hiểu ra những gì anh nói với em rồi chứ ;) ... vẫn cứ phải sống tốt đúng hok :x đáng yêu ghê cơ :*

.....đang đc xem những 2 tình iu đẹp:x...một TY trẻ con đc bao bọc bởi vẻ ngoài người lớn...và một ngược lại...nhưng đều có hi sinh hết mình, cống hiến hết mình:x:x...hay thật đấy...:(

Ice_Fire

Member
soi_hoang_g5d4 said:
.....đang đc xem những 2 tình iu đẹp:x...một TY trẻ con đc bao bọc bởi vẻ ngoài người lớn...và một ngược lại...nhưng đều có hi sinh hết mình, cống hiến hết mình:x:x...hay thật đấy...:(
Em xem phim gì kênh nào thế :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000