^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
longva0412k said:
oh :D vào tham quan thôi chứ ko nhập hội đâu hihi`, mà ai biết được trong hội là những người thực sự chưa có lover. nghi qua !!! . Như Vân kia kìa , dám bảo chưa có người yêu , thế Mạnh là ai đó nhỉ :D chả quá yêu nhau suốt 1 năm nay rồi còn j.
Iu nhau mà không được phàn nàn về nhau à;-) ;-) . Iu phải những người suốt ngày kêu mình "rách việc" thì....cả hội ui...có đồng ý bỏ quách đi không ạ:> :>

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
các chị ơi !!!!!!!!!!em có ý kiến!
để em làm thủ quỹ,thu hội phí rồi chị em mình tha hồ party ,hội hè,thế mới là hoạt động chuyên nghiệp của 1 tổ chức chứ?
thế nhé?!mọi người nộp đi~em hết tiền tiêu rồi!

cheryl

Hờ hờ, Ánh mơ giữa ban ngày àh :D Đã bảo hội này lập ra chỉ để kêu, than , buôn chấm hết :)
* Chắt chắt thật là vô dụng, lập ra topic mà không thèm ... không có trách nhiệm j` hết :) Mà kiki bảo nè, độc thân chỉ là nhãn hiệu thui, chắt chắt không thể đem cái nhãn hiệu đấy khoe khắp nơi được :) Cho nên rời hội sớm đê :D
* Phá giới :-O Nghe như người đi tu ý :) Đã xuất gia đâu mà lo. Vào hội này chứ có phải là kí kết hợp đồng độc thân đâu mà :D

:-( :-( :-( :-( . kiki không ủng hộ chắt thì thui sao lạ nói thía, tủi thân quá đi:-S :-S :-S
@Ánh: Ánh làm thủ quỹ cũng được, rùi thủ quỹ với hội trưởng cầm tiền đi...chơi:) :) :)
Cái mác độc thân đúng là không thể đem khoe khắp nơi nhưng nếu có cái mác đó thì có lẽ được ăn nói thoải mái hơn chăng;-) ;-) '
Câu hỏi mới: Tại sao B&G lại thích nhau và tại sao lại chia tay nhau:d: :d:

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Pham Minh Hoa: gioi thieu cai chi
congchuakimcuong302: thi...
congchuakimcuong302: kiem cho bac 1 anh ma tra tien nuoc tien an qua vat chu??
Pham Minh Hoa: thía hoá ra phá giới đầu tiên lại là thủ quỹ+hội trưởng ah
congchuakimcuong302: ke
congchuakimcuong302: co ai biet dau ma!
congchuakimcuong302: de em cho bac vai duong co ban!
Pham Minh Hoa: thoai, ng` độc thân ko ăn cơm trc kẻng
Pham Minh Hoa: roài, ko nói chuyện con cái nữa, thía sao em bít chuyện gông cùm cảu bác
congchuakimcuong302: cai nay nguoi ta goi la.....
Pham Minh Hoa: là sao
congchuakimcuong302: co tat giat minh!
congchuakimcuong302: em noi bua di the thoi
Pham Minh Hoa: ac ac
Pham Minh Hoa: ranh gớm
congchuakimcuong302: kieu j cha trung 1 it

milkywayprincess said:
bác Sói đã tự thú nhận thì em cũng ko còn j bình luận
Hây dà, thủ quỹ là muốn kiêm luôn chức hội trưởng hội lừa đảo đây mà...=)) =))
Cả nhà ui iem bị lừa đấy chứ, iem là iem trung thành cực kì, quyết không ...phá giới đâu:x :x

cheryl

Hờ hờ chắt chắt ơi, :-( kiki xin lỗi nhá :-( đồng cảnh ngộ với chắt chắt rồi :-( Giờ không biết có nên tham gia hội không nữa :-( :-( đau lắm

medusa said:
trui` sao the? sao lai dong canh ngo vay???
ma` thoi yeu lam gi cho doi no kho ... ":((
Oài oài, kiki nói thía thì mới phải hỏi han chứ sao đến bạn Vân cũng nói thía zợ:-/ :-/ . Không lẽ hội độc thân lại nủi đến vậy;-) ;-) ;-)

trungvb

Moderator
có hội độc thân thì sẽ có hội cạnh tranh với hội độc thân,,,,kee kee nhưng ai muốn thì tham gia nhé"Tổ đồi mồi" sẽ chính thức đc hoạt động sau một vài phút nữa,,,.kekee mong đc sự ủng hộ của mọi người...:D:D

trungvb said:
có hội độc thân thì sẽ có hội cạnh tranh với hội độc thân,,,,kee kee nhưng ai muốn thì tham gia nhé"Tổ đồi mồi" sẽ chính thức đc hoạt động sau một vài phút nữa,,,.kekee mong đc sự ủng hộ của mọi người...:D:D
Định vào đây câu khách đấy hử, cả nhà ui cứ tham gia hết các hội nếu có thể nhưng đừng bỏ rơi hội mình là được:* :*

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000