^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
:-<:-<:(:(:(....bùn rứa...chẳng hỉu sao tự nhiên sáng nay lại trả lời như thía nữa...trả lời xong mà...đau lòng, quặn hết cả lòng lại...:((...hối hận có kịp ko nhỉ...khi mà đã đánh mất niềm tin ở những người mà mình yêu quí:(...mún khóc quá:-S:(:(:)((...sai lầm quá nhìu...nhìu lắm...chắc là sẽ chẳng bao giờ được tha thứ mất:(...liệu bây giờ cái lí do "vì yêu mọi người.." có còn đáng giá nữa ko, hay nó cũng bị coi như một sự giả dối:(

vitcond4

Dung day , moi nguoi` co' y' kien' gie^` ? Dung ung? ho^. minh` . Iu minh` nha^'t , ko ... Duc' nua~ dau . Ai bao den' lop' chi? noi' chuyen Mai Hoa ma` ko dem' xia gi` den' Dung ca? . ( Duc ! Nhu the^' la` ko tot dau ) . Minh` nho?

:)):))...đấy nháB-)...bạn Đức có lên rum thì đọc cho rõ nhá
Nguyên văn bởi MÌNH IU:x
Dung ung? ho^. minh` . Iu minh` nha^'t , ko ... Duc' nua~ dau
Hé hé hé thua òi thua òi:p:p...iu mình lắm lắm:x:x:x
Nhưng mờ mình ui em đang pùn:(...vì sao pùn mình đọc bài trên của em thì bít:(...mà chắc là mình cũng chẳng hiu em vít giề đâu đúng ko:-<:(:)(

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em ân hận vì đã từng nói là em thừa thãi tình cảm,em chả tôn trọng tình cảm của ng` ta:( bây h` ngay cả các chị cũng bơ em :(:)((
làm sao em ở 1 mình đc?!!!!!!!!!!!!!!!!!!

SAo tự nhiên lại nói như thía:-S...em còn sướng hơn chị...chị còn fụ lòng bao nhiu người...iu cho lắm rồi chẳng giữ được:-S:((
Có thể thời gian gần đây bọn chị ko chú ý gì đến em, nhưng ko fải là bọn chị bơ em...đừng nghĩ như thế:-S...em là em thật nhưng bọn chị ko coi em là đứa em bé bỏng mà coi em là một đứa em luôn luôn mạnh mẽ, nên có thể ko nâng niu bao bọc em nhìu như em muốn...hơn nữa...chị...chị còn bao nhiu người em nữa...chị iu tất cả mọi người mờ:x:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000