^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...hỏi bu con làm giề...bà đây hơn bu con một cấp mờ còn ko biết...bu con chắc ko biết nốt=))=))=))...
Thì đang hỏi là ảnh tham quan à...chưa gì đã...đợi k0t3x...:-?>:)
lại đá rồi đấy :)) hehe anh nói rồi mà thằng đại ca anh là ny Linh anh không biết gì cả ?? cấm nghĩ linh tinh không thích thế ok ;) alo^ alo^

medusa

nghĩ gì mà thèm , ng` thì kiêu , ko đẹp giai cho lắm , thể thao kém , học k siu ai thèm?? ( sory ông anh )

medusa

hix thế ah`
bít chút ít thui
mà anh ơi , anh có đi thì quay lại đi , không em lại mang tiếng đuổi khách
mà nhìn anh chắc phải ở HDT dai` dai` :p

qt_vip_a3

Tao hiểu ý mày hết đấy P ạ.........Tao đi tông trong bụng mày roài!!!!!!
@ Vân: Tội nghiệp anh ý!!! Nhân mới vừa vao 4rum mà đã bị nói rồi!!!! Dẫu sao anh Minh cũng thuộc dạng "đẹp giai sáng láng"!!!:D :p ;) (Theo đúng lời A Minh) Anh Minh nhờ!!!!:D;) ;-)

kekeke đau lòng tôi qua học sinh nữ lop 10 băt nạt học sinh nam lop 11 kho than toi quá ,lai con bao minh kiêu ,ko đẹp trai nua chứ................sao ma tìm hiểu kỹ thế hehehehe sắp khóc rùi đay

sorry_honey_iloveyou said:
kekeke đau lòng tôi qua học sinh nữ lop 10 băt nạt học sinh nam lop 11 kho than toi quá ,lai con bao minh kiêu ,ko đẹp trai nua chứ................sao ma tìm hiểu kỹ thế hehehehe sắp khóc rùi đay
thôi đi xin bố , bố kin nhỉ , mới lập acc hả :))=))
thằng này đẹp trai , trắng trẻo , cao ráo , học giỏi , bóng rổ giỏi ....., :))=)) nhiều lém không kể hết được mỗi tội có ny rồi :)):))) alo^ alo^

Ăck,,,,đang đọc hay...bố ông Trùn..nói với chả viết...hãm thế alf cùng...thoai ko sao...có ny òi vẫn đón chào vào hội hết>:D<>:D<...nhở Trùn nhở;);)...ai bíttttttt....hum nay ở nhà sướng quá nhở:):))

the leave

Member
anh Minh có hình tượng j zay, nói cho bọn em bit đi:D
nghe nói anh minh dep zai sang lang lam mu`, pót cái ảnh cho bon em chiêm ngưỡng cái nèo ;) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000