^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

gipypy_9x

Member
ờ Châu cũng độc thân này , chán đời mà sao cứ nhất thiết phải yêu phải tìm cho mình nyêu nhỉ , chưa có chưa yêu thì thôi chớ ?

rainygirl

soi_hoang_g5d4 said:
Ăck...sao lại có người nói mình thía không bít:)...tự nhiên nhìn avt chị Kyo xinh xinh lại nghĩ bạn Chi cũng xinh xinh:):))..suy luận thía có bùn cười không cơ chứ=))..nhở:>...ai bíttttttttttt=))...:)...à thía hóa ra ông anh quý hóa của tớ lại là con ấy à:(:))...thía chắc là tớ cũng fải làm con ấy nhở:)...chòi=))...ai bíttttttttttt=))
chị Kyo xinh xinh thui....còn bạn Chi thì xấu lém ấy....>___<...tủi thân:((.Hay ....sói hoang làm con tớ lun đê

gipypy_9x

Member
ừ ừ nhưng mà chị làm thủ quỹ của hội em à nếu em nộp tiến thì vào ko thì ......................xôi xéo em ơi :D
Hờ hờ mà cái hội này lập ra hình như ko giải quyết đc nhu cầu của mọi người , cái tuyển kia bị del roài tiếc quá

gipypy_9x said:
ừ ừ nhưng mà chị làm thủ quỹ của hội em à nếu em nộp tiến thì vào ko thì ......................xôi xéo em ơi :D
Hờ hờ mà cái hội này lập ra hình như ko giải quyết đc nhu cầu của mọi người , cái tuyển kia bị del roài tiếc quá
chấp nhận thôi :))=)) , chị tuổi gì mà đòi làm thu quỹ thế :))=)) alo6 alo^

gipypy_9x

Member
chị ...............kém em 1 tuổi nhưng mà vẫn là chị chứ =))=)) e có nộp tiền ko thì bảo mất thời gian quá , xếp hàng nộp tiền mà lâu thía làm người khác cáu sườn

gipypy_9x said:
chị ...............kém em 1 tuổi nhưng mà vẫn là chị chứ =))=)) e có nộp tiền ko thì bảo mất thời gian quá , xếp hàng nộp tiền mà lâu thía làm người khác cáu sườn
thì cứ thu người khác đi rồi thu đến ..... :))=)) không nói nữa , tháy gượng mồm quá cơ :)0=)) alo6 alo^

gipypy_9x

Member
thôi em ơi làm em là đúng rồi sao cú phải ngượng làm gì thía ;) đừng xấu hổ nhé :D , gọi chị đi chị bớt tiền quỹ cho :D

gipypy_9x said:
thôi em ơi làm em là đúng rồi sao cú phải ngượng làm gì thía ;) đừng xấu hổ nhé :D , gọi chị đi chị bớt tiền quỹ cho :D
thế hả , chị hào phóng VCl ạ :))=)) em xin thế giảm được cho thănge em bao nhiêu thế bà chị :)0=))=)) lại thấy sạn miệng là sao nhi? :-?:-?:-?

:-w:-w...hội trưởng đâyB-)=))...bắt quả tang 2 người làm ăn phi pháp nhá...
Châu, lấy tiền òi tao mài 50/50...ukB-)=))...
Trùn kia...sao muốn vào hội...vừa thấy để stt là.."k0t3x lên buzz anh"...ặc ặc=))

Nhìn người thì không quen nhưng mờ nhìn khung cảnh thì quen:))=))...hình như là chỗ nèo đi tham quan í nhở:-?...Côn Sơn Kíp Bạc thì fải...alố alồ...cóa fải lấy bên D6 ko Trùn oai:>

soi_hoang_g5d4 said:
Nhìn người thì không quen nhưng mờ nhìn khung cảnh thì quen:))=))...hình như là chỗ nèo đi tham quan í nhở:-?...Côn Sơn Kíp Bạc thì fải...alố alồ...cóa fải lấy bên D6 ko Trùn oai:>
trời bà ơi con đang hỏi bà lại hỏi con con biết hỏi bu con à :p hix:( không biết hả , đợi Linh kotexx lên hỏi , học D7 hay D8 ý :D:D:D hehe alo^ alo^

Hờ hờ hờ...hỏi bu con làm giề...bà đây hơn bu con một cấp mờ còn ko biết...bu con chắc ko biết nốt=))=))=))...
Thì đang hỏi là ảnh tham quan à...chưa gì đã...đợi k0t3x...:-?>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000