^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

Ice_Fire

Member
Điều kiện cần và đủ tham gia hội này là : Đẹp giai học giỏi ,biết tán gái ;) anh có đủ thì được lên thẳng phó chủ tịch luôn

ly huyen vy

Member
Why???hôm nay ...mẹt quá!Hội độc thân chỉ kết nạp thêm hội viên mà chả thấy ai rút lui cả.hix...chắc mình đang than thở!(Điên quá!)

Ừa...độc thân thường hay than thở...thầy Hiếu chả nói...khi con người ta độc thoại nội tâm là khi con người ta ở một mình còn gì.....

rainygirl

ui...hội này hay đóa.....tớ tham ja nữa.
nguyện vọng của tớ là ko lấy chồng......để có nhìu ng iu, có nhìu bồ:D:D:D.thế có đc kết nạp ko???

Hờ hờ hờ...thế có bao giờ các bồ của bạn Chi cãi oánh nhau ko:>:>:>
Ma` hoi? rieng tu ti':)...ban. Chi hoc Toan' 1 hay 2:)...co bit' ban. Quoc Huy ko:)...anh zai Hoa day:)

gipypy_9x

Member
á bắt quả tang cái Hoa câu bài nhớ , chít thật mà sao cái hội này chưa giải tán đê , theo nhu cầu nhân bản thì rùi ai cũng phải có nyêu cơ mà độc thân mãi sao đc ;)

Hờ hờ hờ...ko fải là câu bài...câu khách chứ:):):):)..mặc dù bít là ai cũng sẽ hết độc thân nhưng mừ cứ để cái hội này đấy...độc thân than thở...chuẩn bị hết độc thân than thở...hết độc thân òi cũng than thở:(:)...có fải cứ hết độc thân là hết than thở đâu...nhở mọi người nhở:>:>:> :)):))

rainygirl

tớ học toan1.Huy học lớp tin hả.....bit tớ bit:D.con tớ đấy:D
hiện tại chi chưa có bồ.đấy là phác họa của tương lai thui.Chi xấu xí lại tính tình đơ đơ nên đã có j đâu 8-}

Ăck...sao lại có người nói mình thía không bít:)...tự nhiên nhìn avt chị Kyo xinh xinh lại nghĩ bạn Chi cũng xinh xinh:):))..suy luận thía có bùn cười không cơ chứ=))..nhở:>...ai bíttttttttttt=))...đúng là dân Văn ko suy luận giỏi dc như dân Toán:)...à thía hóa ra ông anh quý hóa của tớ lại là con ấy à:(:))...thía chắc là tớ cũng fải làm con ấy nhở:)...chòi=))...ai bíttttttttttt=))
Mà cái viễn cảnh tương lai của ấy...à mama:)...nghe có vẻ khả dĩ thía...con gái giờ có khi cũng chỉ mong được như thía:>:>:>>:)=))...nhở:>...ai bítttttttttttt=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000