^.^ TÌNH IU TÌNH BÁO CÓ GÌ VÀO ĐÂY XẢ ĐÊ ^.^

Tick vào ý kiến bạn cho là đúng

• Total voters
    66

zantetsuken

Mãi hum nay mới lên xem xét tình hình hội độc thân đc , cuối cùng ====> ko khác xưa mấy, cả thành viên lẫn hội trưởng đều đi đánh lẻ cả .
Hehehe

Hờ hờ hờ...tình hình là hội mình nằm nhà xem tivi, học bài hoặc buôn điện thoại òi:(:))):)):))...h.t cũng vừa mới đi học vìa:D...nói tóm lại, cố lên...còn khoảng gần chục tiếng nữa là ngày hôm nay kết thúc í mờ:D:D:D:D..qua nhanh thoai:(:):))

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...tình hình là hội mình nằm nhà xem tivi, học bài hoặc buôn điện thoại òi:(:))):)):))...h.t cũng vừa mới đi học vìa:D...nói tóm lại, cố lên...còn khoảng gần chục tiếng nữa là ngày hôm nay kết thúc í mờ:D:D:D:D..qua nhanh thoai:(:):))
=)) =)) =)) ...điêu thế triều bà đi chơi với thằng nào thế,,,=)) =))

À,,,chuyện nó là thía nài...ngồi học thì có tiếng mèo kêu rất chi là...thảm thiết:)) (trích nguyên lời Khôi)...nó kêu, nó gào, nó ré lên rất chi là...oài oài...không dám nói nữa, rất chi là thương tâm=))=))...một lúc sau, im bặt không còn tiếng động gì:>:>:>...thèng TA mới bảo, thoai xong, mệt quá ngất òi=))=))...vừa dứt lời tiếng gào í lại bắt đầu rộ lên=))=))...dã man=))

DanteXXL

=)) Trùi ui!! Mấy bạn D4 tìm hỉu kỹ wá hén =)) Thấy hông? Đến con vật V-Day còn tranh thủ đi tìm bạn, con ng` ko chịu đi tìm, ngồi 1 chỗ kiu V-Day chán thế hóa ra ng` ko = mèo ah?? ;)

gipypy_9x

Member
ko phải ko = mà là hơn chứ , con mèo là loài vật cần thỏa mãn nhu cầu bản thân nên mới gào rú để tìm bạn , còn chúng ta là loài người bít kiềm chế nên mới khác , là người nên mới bít yết Kiêu 1 tí để tình iu tự tìm đến =========> ko có gì là chán cả :)):)):)) , bạn VL nói sai roài

Đây...có cái này vừa típ nối chủ đề>:)>:)vừa đúng chủ đề V_Day=))=))...đọc xong cấm oánh giá:>:>:>
Truyện cười đặc biệt ngày Valentine
Có chàng nọ đi mua găng tay để tặng cho bạn gái nhân ngày valentine, anh ta nhờ em của cô ta đi theo để cố vấn.

[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Trong khi anh ta mua đôi găng tay thì em của cô bạn gái cũng mua 1 cái quần nhỏ. [/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em bạn gái, còn gói quần nhỏ thì đưa cho anh ta. [/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Không ngờ đến sự lầm lẫn này, anh ta gửi gói quà kèm theo 1 lá thư đến cô bạn gái. [/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Sau đây là nội dung của lá thư: [/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Em yêu dấu,[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Vì thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em mang nó, nên hôm nay anh tặng nó cho em đây.[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]
Vì muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đã nhờ em gái của em đi theo mua, vì anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rõ em gái em và em đều cùng 1 cỡ như nhau.
[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Cô bán hàng giới thiệu cho anh 1 cái kiểu mới, mang vào rất ấm, có phéc-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phéc-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phéc-mơ-tuya.[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Anh đã bắt em gái em mang nó trước mặt anh, 1 phút sau cởi ra và đưa cho anh ngửi bên trong, khi thấy không có bị ẩm ướt và hôi anh mới quyết định mua.[/FONT]
[FONT=verdana,arial,helvetica,sans-serif]Anh hy vọng rằng lần gặp tới anh sẽ tận tay mang nó cho em. Và sau khi mang, em hãy chìa nó ra để anh hôn lên đó 1 nụ hôn nồng thắm. [/FONT]

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
À,,,chuyện nó là thía nài...ngồi học thì có tiếng kêu rất chi là...thảm thiết:)) (trích nguyên lời Khôi)...nó kêu, nó gào, nó ré lên rất chi là...oài oài...không dám nói nữa, rất chi là thương tâm=))=))...một lúc sau, im bặt không còn tiếng động gì:>:>:>...thèng TA mới bảo, thoai xong, mệt quá ngất òi=))=))...vừa dứt lời tiếng gào í lại bắt đầu rộ lên=))=))...dã man=))
=)) =)) =)) thằng khôi với thằng TA làm cái trò j đấy hizzz chúng nó gay roài,,,=)) =))

trungvb

Moderator
Trên cả cụt hứng
Ông giám đốc kể chuyện với bạn:

- Tôi mới gặp một chuyện kinh khủng. Hôm qua, cô thư ký đã mời tôi đến nhà cô ấy để ăn mừng sinh nhật của tôi...

- Chuyện lãng mạn đây!

- Cô ấy đã mời tôi uống Martini, nghe nhạc nhẹ, rồi nói: "Em sẽ dành cho anh một chuyện bất ngờ. Em vào phòng ngủ và 5 phút sau anh hãy vào theo. Cấm vào sớm đấy nhé!".

- Một kịch bản sex?

- Khi tôi bước vào... phòng tối om. Bật điện lên thì...

- Cực kỳ ngoạn mục chứ?

- Không phải với tôi. Nấp trong đó là cả đám nhân viên của tôi với nến, hoa, bánh gatô cùng bài hát mừng sinh nhật chết tiệt.

- Ôi, có lẽ anh bị cụt hứng?

- So với điều tôi cảm nhận lúc đó thì cụt hứng chưa là gì!

- !?

- Bởi lúc đó trên người tôi... không còn mảnh vải nào.

zantetsuken

Đáng nhẽ hum V-day thì cái hội này phải tổ chức cái gì thật linh đình để cho những người đang lonely như tui và 1 vài người khác khỏi phải chịu cái không khí khó chịu ngày V-day chứ. Mang tiếng nà hụi độc thân mà chẳng tâm lý gì với hội viên cả.

Sirius

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Chòi chòi...sao mờ bạn Linh văn vẻ thía nhở:>:>:>...có định sang D4 góp gạo thổi cơm chung ko;)>:)...nói lần nữa đừng trêu em Ánh bé bỏng nhà tớ nhở:)):))
Chú Si đâu òi im hơi quá nhở, ko chừng lại đang bận bịu với 3 bà vợ:)):)):))
Hội trưởng nhớ em quá nhẩy^^.Tưởng đá vang hình bóng của em ra khỏi bộ nhớ roài.huhuhuhu, vợ gì mà vợ em đang đau lòng đây.Vợ con gì, em có 4 bà rồi.Lại thêm 1 con sư tử cái nũa thì em chịu sao thấu được hở trời.Ngày tháng thoi đưa, 8-3 sắp đến rùi, chả muốn nghĩ đến nữa .Mà tình hình valentine của anh em trong hội thế nào roài><.Mong là không ai đen đủi như em :(( :((

Sirius

Member
NHắc lại một lần nũa, đây là đại bản doanh của hội độc thân, không phải hội võ lâm đâu nhá.Muốn bàn về võ lâm xin mời ra lập 1 topic mới .Không làm loãng chủ đề ở đây

Chòi oi...hội mình lắm người vào thía nhở, thía mờ sao ai cũng ra đi một cách nhanh chóng kèm theo một câu "cb cảnh cáo lần 1" thía kia:(:)((...thanks ông Trung nhìu nhìu nhá vì đã quan tâm đến hội tui í mờ cũng là hội ông:D:D:D
Tình hinh V_Day á, h.t í kiến thía òi còn gì nữa:(....tâm lí đến thía là cùng, chẳng thấy ai reply lại thì cũng đành chịu thoai:(...mờ thui, đằng nào thì cái ngày hắc ám đối với hội mình cũng đã qua òi:D...anh em xem thía nào lại bắt đầu đi tìm một nửa cho riêng mình:)):))
@chú Si: kinh, chú đào hoa nhở:>:>:>, đã 4 bà roài cơ đấy...thía mờ chẳng giới thiệu được cho anh em đến một bà:)):))..chú cứ cẩn thận đấy>:):))

Sirius

Member
Giận kinh người, hôm trước V_Day em đã cất công tung hoành trong phòng tắm dễ đến 30 phút, chiến đấu với mái tóc bất trị của mình 15 phút 45 giây không hơn không kém, lại còn chịu khó đúng trước gương nhe răng cười đúng 36 kiểu cực kỳ phong phú, từ dễ thương đến nam tính, từ khả ái đến....khả ố , chuẩn bị tinh thần ngày mai đến nhận quà.Đến 4 bà chả lẽ không có ai tặng hay sao chớ.Đến hôm ấy thì híc híc, gió lạnh tê người, một mình em đi trên con đường vắng lạnh , lá vằng rơi trong gió, ngoài trời mưa bụi bay.Ngước mắt lên nhìn trời, khói bếp bay lên , nhà ai.....

Đó, tình hình các bà vợ hà đông sư tử cái của em đó, hội trưởng em có được không cơ chứ.mà 4 bà đã xót lòng lắm rồi.Có thêm bà nữa chắc em xin mỗi bà 1 sợi tóc tết lại thắt cổ tụ tử chết quách cho xong

Í...sao mờ tự nhiên lại nảy ra cái í định có thêm bà nữa:>:>:>...chòi oi, thía nài thì chia sẻ bớt anh em gánh hộ cho là vừa:)):)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000