===>>>Thông báo từ Guitar Club<<<===

Lee_Ryan

ờ...bạn Nguyên bị đứt dây thần kinh cười kìa ...tự nhiên lại bò lăn ra .... khó hỉu thế ;;)

@ hà : ơ thế ah` .. chết chết ...mình khen nhầm người rùi.....phải xiem xét lại :D

NOBODY care 'bout you , NOBODY need u , NOBODY want tobe with u , NOBODY happy with u , NOBODY luv u..........but don't cry......my name is NOBODY !!

gần giống chữ kí của bạn Hà :D

haketu

Member
HÔM NAY DUYỆT VĂN NGHỆ, MỆT PHÒ NGƯỜI RA! MỊE KIẾP CÁI TRƯỜNG MÌNH SAO MÀ NÓ "CHU VĂN AN" ĐẾN THẾ CƠ CHỨ!
HẸN 1 RƯỠI, THÌ 2 RƯỠI BẮT ĐẦU DUYỆT.
MẤT MỊ NÓ BAO NHIÊU LÀ THỜI JAN! PHÍ CẢ MỘT BUỔI CHIỀU!
CHẸP
CŨNG MAY LÀ MỌI VIỆC TRƠN TRU.
BÂY H KHÚC MẮC DUY NHẮT CHỈ LÀ KIẾM GHẾ, QUAN TRỌNG LÀ GHẾ CAO, GIỐNG NHƯ TRONG MẤY QUÁN BAR Ý!vụ này giao cho chú Minh. hê hê
NAN GIẢI!!!

Lee_Ryan

ack ack !! giao cho chú Minh nào đấy ?!?

sao lại giao choa iem ?!? :( !!

em còn phải chuẩn bị cho bài Lover's concerto nữa . ko có thời gian -___- !!

@anh Phong : tự nhiên wi' anh Phong BD wa' !!

@anh tú : em có gam bài Vài lần đón đưa với bài Nhắm Mắt nè !! hôm nào qua...nghiên cứu cách đánh với iem ( nghe cái thằng đánh trong SMDH phê chết !! )

haketu

Member
ANH PHOOOOOOOOOOOOOOOONGGGGGGGGGG!!!
NGÀY MAI DUYỆT ROÀI MÀ CHƯA CÓ TRỐNG! CHẾT EM ROÀI! HÍC HÍC!
AI SẼ ĐÁNH TRỐNG ĐÂY>????

haketu

Member

THONG BAO' CUA CLB GUITAR:
DE TONG KET CUOI' HE` CUA CLB, CLB MINH` SE~ CO' MOT BUOI DI CHOI
THOI` JAN: CHIEU` NGAY` 5/9
YEU CAU`: DUNG' 10H SANG' NGAY` MAI, TUC 5/9,. MOI NGUOI` TRONG CLB TAP TRUNG TAI NHA` BAT JAC. CHUNG TA SE~ CO' 1 BUOI HOP BAN` KE HOACH DI CHOI!

Clyne_solitary

hừ, anh Tú với mọi người làm ăn chán wa' đi mất :|
úc 2 rưỡi em đến chả thấy có ai, đi vòng qua trường thì bị ngập, phải vòng lại chỗ đó lúc 3h mà vẫn chả thấy ma nào đến :| ===> đi về nhà chơi game :-<
đề nghị có hẹn thì cũng phải đến đúng giò một tí :|

haketu

Member
hừ, anh Tú với mọi người làm ăn chán wa' đi mất
úc 2 rưỡi em đến chả thấy có ai, đi vòng qua trường thì bị ngập, phải vòng lại chỗ đó lúc 3h mà vẫn chả thấy ma nào đến ===> đi về nhà chơi game
đề nghị có hẹn thì cũng phải đến đúng giò một tí
===sozy vi` khong danh dc TV===
@ chu' Hung`: Anh dai dien cho toan` the CLB bac bo toan` bo nhung loi` chu' vua` post len cai' topik nay`.
Anh cung~ cha muon noi' j` nhieu`. Moi nguoi` trong CLB, anh hen la` 2.30 phut' den' truong`. Nguoi` "cao su" nhat la` 2h50'.
Va` tat nhien, cho den' h phut' do, khong co' mat chu' Hung`!
2h30 chu' den' a`! Da., ANH BAO' CAO' VOI CHU' LA` 2H ANH CO' MAT O CONG TRUONG` ROI` NHE'!
hừ, anh Tú với mọi người làm ăn chán wa' đi mất
Noi' nhu the' la` ko dc! Moi nguoi` "lam` an" rat nghiem chinh, ton trong tap the lam' day' chu'. Chi tai troi` mua nen vai` nguoi` bi cao su! Chu' thu hoi Minh, Nguyen, Ha`... xem co mat luc may h nao`?
úc 2 rưỡi em đến chả thấy có ai, đi vòng qua trường thì bị ngập, phải vòng lại chỗ đó lúc 3h mà vẫn chả thấy ma nào đến ===> đi về nhà chơi game
Anh bao cho chu' biet: Chi vi` chu' khong co' mat nen moi nguoi` phai cao su, den' hon 3.15 moi xuat phat'. 3h ma` khong thay' dau a'? Buon` that.!
đề nghị có hẹn thì cũng phải đến đúng giò một tí
Dung' roi` day'! Nhung ma` khong phai ap dung cho 11n nguoi` trong CLB Guitar.
Nen nho', khi di choi voi nhau, phai ton trong tap the len tren dau`!
---
CHu' noi' the' nay` lam` anh het mie no' hu'ng to chuc may' vu nhu the' nay` nua~ roai`. Chiep!

mit_littlexitrum

Yêu cầu các pác bình tĩnh...không đc nóng, chuyện nài hùng sai rồi xin lỗi anh Tú đi.:)
Anh Tú không đc "hết mie nó hứng tổ chức mấy vụ đi chơi như thế này nữa" vì đi chơi thế nài mọi người mới đoàn kết đc chứ.:)
Tóm lại các pác phải luôn đưa tập thể lên đầu và tất nhiên sau tập thể là.........mình:D

Clyne_solitary

hix, anh chả nói là ai biết chỗ đó thì cứ đến trước còn gì :|:|
em vẫn còn nhớ câu nói đấy của anh :|
đúng 2h30 em đến chỗ đó, ko thấy ai cả :|

Lee_Ryan

đánh nhau đê ^^ ---phản động phát ^^

đùa thôi .... mọi người phải nhường nhau 1 tí ...

em nghĩ giải thik đúng nhất là hùng có đến nhưng ko thấy mọi người ^^

*dĩ hòa vi quý*

mà ...anh tú ko tổ chức mấy vụ đi chơi thì.....em tổ chức ^^ :)) lo gì :))

đùa thôi !! mọi người phải bít thông cảm choa nhau chứ .... cứ lấy em làm ...hình mẫu nè ^^

haketu

Member
ĐỀ NGHỊ MỌI NGƯỜI POST INFO CỦA MÌNH LÊN ĐÂY NHÉ ĐỂ DỄ LIÊN LẠC(THEO MẪU NÈ)
HAKETU
85 TRẦN QUỐC TOẢN
9427154
0919161892
[email protected]
HÓA RA VẤN ĐỀ LÀ CHÚ HÙNG KHÔNG LIÊN LẠC ĐC VỚI AI CẢ!
GIÁ MÀ THÔNG MINH RA THÌ GỌI ĐIÊN CHO ANH, HÀ, HƯƠNG, HOẶC AI ĐÓ CHẲNG HẠN. THẾ CÓ PHẢI VUI CẢ LÀNG KHÔNG???

Lee_Ryan

ố !! thế ko up cả ảnh lên ahf :(

chán !!

hay là để em up hộ , có cả ảnh bạn Hương Trĩ , bạn Nguyên Ết , Hà "..ìn" =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000