===>>>Thông báo từ Guitar Club<<<===

mit_littlexitrum

Bực mình đính chính lại lời tên chủ nhiệm "hờ" : Hương Tạ không bị trĩ...thế thôi còn chủ nhiệm "hờ" chắc chắn bị còi xương...>:)
chả có cái chuyện dạy cưa đc đâu ah...Minh nhớ cái mồm "kinh nghiệm" của mình nhớ...đừng hối hận đấy :))

Tóm lại là Hương trĩ nhưng không bị trĩ :">

Lee_Ryan

ờ hớ !! Hương Tạ thì kô bị trĩ thiệt

nhưng Tạ (thu) Hương thì bị trĩ ( nặng là khác ) =))

thôi roài ...ko nói bạn bị trĩ nữa...chỉ nói là bạn " có biệt danh " là trĩ thôi

^^ sướng nhé

Lee_Ryan

ô ! thế bạn trang hok bít ah`.....

bạn Tạ Thu Hương của CLB chúng tớ có nick name (từ thửo xa xưa ) là hương TRĨ =))

Lee_Ryan

ồ....bạn hương đã...đổ lệ

nhưng mà có sao đâu...

mọi người tuy gọi thê..nhưng trong lòng vẫn bít bạn hương ko bị trĩ là được òi ^^

mit_littlexitrum

đêk biết...hôm nai ở cantin có thèng bé xinh ơi là xinh...không biết đưa thâm độc nào đã nhồi vào đầu nó...để nó ngây thơ vô số tội nhìn mình mà hỏi :"Thế ra chị bị trĩ ah...eo ơi...tởm" :(( :(( :((

Lee_Ryan

======>THÔNG BÁO <========

SÁNG CHỦ NHẬT TUẦN SAU ( TỨC NGÀY 24/9 )

TẬP TRUNG CHÍNH THỨC CỦA CLB .

TẤT CẢ THÀNH VIÊN ( BUỘC PHẢI ) CÓ MẶT ( KO THÌ ĐỪNG TRÁCH CHỦ NHỊM )

ĐỒNG THỜI CÁC BẠN MUỐN ĐĂNG KÍ GIA NHẬP CLB CŨNG XIN MỜI ĐẾN THAM DỰ

THỜI GIAN 8H SÁNG

ĐỊA ĐIỂM : Cổng BÁCH THẢO :D

LẦN NÀY SẼ LÀM HOÀNH TRÁNG HƠN LẦN TRƯỚC VỚI SỰ GÓP MẶT CỦA CỰU CHỦ NHIỆM VÀ BÂY GIỜ LÀ CỐ VẤN HAKETU . TRƯỞNG LÃO ANH ĐĂNG . KHÁCH MỜI DANH DỰ CỦA CLB ANH PHONG ( BÊ ĐÊ =)) )

VÀ TẤT NHIÊN ... QUAN TRỌNG NHẤT ..CÓ SỰ GÓP MẶT CỦA ....................................CHỦ NHIỆM ;D ---TUI ^^

Lee_Ryan

anh tú nài....anh có là phụ huynh của em nào đâu mà lo =))

nói chung là họp thì cứ để phụ huynh đi ... họp thì cứ họp

thế theo ước nguyện của bạn trĩ.....sửa lại là họp bách thảo :D

mit_littlexitrum

Lần cuối cùng yêu cầu chủ nhiệm không gọi Hương kute là trĩ nữa (ít ra là trên 4rum) hoặc nếu có trót dại mà gọi thì cũng phải viết hoa chứ...thật là X(

mit_littlexitrum

Chủ nhiệm ơi, chuyển họp sang chiều đi vì sáng CN 1 vài người (quan trọng...với chủ nhiệm ;-) ) phải đi học và đi họp...chuyển sang chiều 3h đi chủ nhiệm...;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000