===>>>Thông báo từ Guitar Club<<<===

Clyne_solitary

cũng tại anh ham khênh tủ :( hic
toàn đi họp hành cái gì ấy, chả có trách nhiệm gì cả :(
mà cũng do các bạn nữ 1 phần......đang giữa buổi thì các bạn ấy đi đâu, tìm chả thấy :|

Lee_Ryan

roài .. rút kinh nghiệm ... lần sau tìm cho bản nhạc cho

( cho 1 đống-theo nghĩ đen- cho cầm còn ko xuể , đừng nói là tập >:) )

đùa thôi , lần sau mang bản nhạc đi .... làm ăn kiểu anh khênh tủ ..bê bối quá :)) ( sozy anh nghen )

BlackDragon

Active Member
Lần sau thằng khênh tủ đi... khênh tủ thì để anh hướng dẫn cho (mặc dù chưa chắc đã phải hướng dẫn về guitar >:) )

Clyne_solitary

thế anh định hướng dẫn lão ấy cái gì ;-) ;-) chắc là ko liên quan đến gái mú chứ >:) chị Hường mà bít thì >:) >:)
em chỉ cần anh đập cho lão ý một trân để chừa cái thói vô trách nhiệm đê >:)

haketu

Member
CHÁN MỌI NGƯỜI THIẾ! :(:(
THÔNG CẢM CHO ANH CHỨ! MỘT TUẦN 2 BUỔI HỌP, THÌ HAI BUỔI ANH PHẢI HỌP MỊE NÓ ROÀI CÒN ĐÂU! MÀ ĐÃ THẾ CÒN HỌP LÂU NỮA CHỨ. LÀM MÌNH CỨ PHẢI TRỐN RA NGOÀI.
NÓI CHUNG CLB TRONG THỜI GIAN NÀY CÓ VẺ SẼ HƠI BẬN, VÌ PHẢI ĐẦU TƯ CHO VỤ TỔNG KẾT 4 MÙA!
EM NGUYÊN BẢO, CLB CHẢ LÀM J` Á! ẶC, CHẾT LUÔN! THẾ EM KO BIẾT RẰNG Ở NHÀ MỌI NGƯỜI VẪN ĐANG LUYỆN TẬP PHẦN VIỆC CỦA MÌNH ĐÓ SAO?
ANH NÓI THẾ THÔI, CHỨ VÀO TRONG NĂM, ANH CHƯA CHẮC CLB MÌNH CÒN HOẠT ĐỘNG DC KHÔNG ĐÂY! CÁI NÀY THÌ PHẢI PHỤ THUỘC VÀO MẤY ĐỨA THÔI!
NÓI CHUNG TRƯỚC KHI VÀO NĂM HỌC MỚI, MỌI NGƯỜI ĐỊNH DÙNG SỐ TIỀN 500K ĐỂ ĐI ĐÂU CHƠI NÀO?

Clyne_solitary

thực ra chỉ có mấy đứa đến thôi ấy à.......mà hôm nay clb có làm cái gì đâu, đến ngồi chơi là chính :| ===> ấy bỏ về là may đấy ;)

fantasy_cva9x

haketu said:

EM NGUYÊN BẢO, CLB CHẢ LÀM J` Á! ẶC, CHẾT LUÔN! THẾ EM KO BIẾT RẰNG Ở NHÀ MỌI NGƯỜI VẪN ĐANG LUYỆN TẬP PHẦN VIỆC CỦA MÌNH ĐÓ SAO?
ANH NÓI THẾ THÔI, CHỨ VÀO TRONG NĂM, ANH CHƯA CHẮC CLB MÌNH CÒN HOẠT ĐỘNG DC KHÔNG ĐÂY! CÁI NÀY THÌ PHẢI PHỤ THUỘC VÀO MẤY ĐỨA THÔI!
NÓI CHUNG TRƯỚC KHI VÀO NĂM HỌC MỚI, MỌI NGƯỜI ĐỊNH DÙNG SỐ TIỀN 500K ĐỂ ĐI ĐÂU CHƠI NÀO?
oe'....em da^u co' bao? la` moi. ng` hok lam` viec. j`....:( i' em noi' la`....vi' du. nhu* em, Ha`, Huong...chu*a biet' danh' ghita, hok tham ja mot tiet' muc. nao`...hok phai? tap. 1 cai' j` the' bay h den' biet' lam` gi` day....:|

ma` thoi..duoc roai`....day cung~ la` loi~ cua bon em hok cham chi tap luyen...:|

Noi' tom' lai. ko noi' ve` chuyen nay nua~B-)...moi ng` trong CLB co' tiet' muc nao` trg le~ hoi. 4 mua` thi` co' gang' lam` cho tot' nha...:D

Bay h chung' ta ban` ve^` vu. 500k gi` gi` day' ma` anh Tu' noi'....:p

_Pinkie_

500k??:-? hỹ hỹ...ăn /\ăn/\ăn ??ăn giè thì mọi ng` tự quyết... nói chug nà đi ăn thoai ...a Tu bảo hn liên hoan gì gì đấy..mà e ko đến, hic:( ...Có gì hôm tới ăn bù:D

haketu

Member
thực ra chỉ có mấy đứa đến thôi ấy à.......mà hôm nay clb có làm cái gì đâu, đến ngồi chơi là chính ===> ấy bỏ về là may đấy
HỪM!
THÀNH VIÊN CLB MÌNH NGÀY CÀNG SUY SÚT!
NẾU TRONG NĂM, TỔNG KẾT XONG, CLB MÌNH THÀNH VIÊN KHÔNG QUÁ 10 NGƯỜI THÌ ANH ĐỀ NGHỊ GIẢI TÁN CLB, THÀNH LẬP CLB RIÊNG HOẠT ĐỘNG NGOÀI ĐOÀN TRƯỜNG! LÀM THẾ THÌ CHÚNG TA SẼ CHỦ ĐỘNG HƠN!
CÒN HÔM TRƯỚC, PHẢI NÓI LÀ NHỮNG AI KHÔNG ĐẾN THẬT LÀ PHÍ! VÌ ĐƯỢC CLB KHOA HỌC TRẺ KHAO ĂN UỐNG LINH ĐÌNH. VÌ HÔM ĐÓ THNAHF VIÊN ĐI ÍT NÊN SỐ LƯỢNG ĂN SẼ TỶ LỆ NGHỊCH, TỨC LÀ ANH ĂN ĐƯỢC TỔNG SỐ 2 GÓI THỊT BÒ KHÔ, 2 PHONG KẸO, 1 CHAI FANTA.
ÍT QUÁ NHỈ, HẾ HẾ HẾ

Lee_Ryan

_Pinkie_ said:
500k??:-? hỹ hỹ...ăn /\ăn/\ăn ??ăn giè thì mọi ng` tự quyết... nói chug nà đi ăn thoai ...a Tu bảo hn liên hoan gì gì đấy..mà e ko đến, hic:( ...Có gì hôm tới ăn bù:D
ack ack ăn hôm lào thế ?!? sao em ko bít :(

ko rủ em đi thế ah` anh Tú .. em mách chị Hường :))

ma` 500k làm cái gì nó.... bác học hơn tí đi ... ai ai cũng ăn ... ăn ở nhà chưa chán ah` ?!

hay là đói ăn cả lượt =))

thôi , em thấy là nên bỏ 500K vào .... quỹ từ thiện :)) =)) ( quỹ từ thiện của em ... :D )

thế là hay nhất

@Hà : ờ ... mà thường ngày chả thấy bạn hà lên box guitar , cũng chả thấy bạn đến CLB , sao tự nhiên nhắc đến việc có 500K đi ăn chơi bạn lại xuất hiện thế ?! kì lạ ah` nghen :))

fantasy_cva9x

Lee_Ryan said:
@Hà : ờ ... mà thường ngày chả thấy bạn hà lên box guitar , cũng chả thấy bạn đến CLB , sao tự nhiên nhắc đến việc có 500K đi ăn chơi bạn lại xuất hiện thế ?! kì lạ ah` nghen :))
Ha` toan` den' CLb thu' 2, ban Minh hay den' CLb thu' 4...hok thay' la` phai? :)

_Pinkie_

Lee_Ryan said:
@Hà : ờ ... mà thường ngày chả thấy bạn hà lên box guitar , cũng chả thấy bạn đến CLB , sao tự nhiên nhắc đến việc có 500K đi ăn chơi bạn lại xuất hiện thế ?! kì lạ ah` nghen
Ặc!! không đến á??...Nói chung là k0 đi đầy đủ cho nắm nhưng mà rất có tinh thần:D :D . Mà lần nào đến có thấy mặt bạn Mink đâu??:-/. Đâu fải h có 500 xả láng ăn chơi mà mới tới T__T!!

Lee_Ryan

fantasy_cva9x said:
Ha` toan` den' CLb thu' 2, ban Minh hay den' CLb thu' 4...hok thay' la` phai? :)
ơ .. thiệt ah` ?! sao ko nói sớm ! chán bạn Nguyên quá

được roài , từ bi giờ bảo mẹ là mình chỉ đi thứ 2 , không đi thứ 4 nữa :))

_pinkie_ said:
Đâu fải h có 500 xả láng ăn chơi mà mới tới T__T!
vậy ah` . sozy bạn Hà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000