thông báo thành lập tuyển nữ......

nenu_aloha

Member
Thiên vị thiên vị và thiên vị !!!!!!!!!!! Tớ đả đảo thầy, hu hu hu, bi h Nam dc tập 2 buổi hết rồi, nữ vẫn chỉ dc phép lẹt đẹt 1 buổi ==> thế này thì đã tụt hậu càng tụt hậu thêm ==> baoh mới tiến lên dc???

Nam dc ưu tiên vì ==> " tập để đi thi đấu các cọn ạ! " còn nữ " tập cho nó khỏe thôi! " ==> lạy chúa! Thế con đi tập làm gì? Ở nhà ngủ còn khỏe hơn!

estrella

Active Member
kiểu này là con em hỏi thầy Bình roài. Mới tập thế này chưa đi thi đc đâu em ạ...cũng phải tầm năm sau, nếu muốn tập 2 buổi thì em phải sắp đc 1 lịch ngày nào có thể tập đc, xin thầy và đóng thêm tiền............

tuankazzan

Member
Đúng rùi hi hi hi con gái thì chỉ tập để cho khỏe thui mà.Nhà trường sức cũng có hạn,ko thể đảm nhận thêm cả khâu ưu tiên tuyển nữ được,giống nhu bóng đá VN vậy,Nam thì được nhận 6 tỉ tiền tài trợ,còn nữ thì là 700 triệu,chưa bằng nổi một cái Merc mà mấy ông liên đoàn vẫn khệnh khạng ngôi lên ha ha ha,đó là một sự thực đau xót nhưng chúng ta buộc phải chấp nhận_~_~

live-or-die

Active Member
.....hồ.....hồ....cố lên em......nếu thầy thý đi đấu đựoc thì tát nhiên thầy se xin với nhà trừong cho bọn em tạp 2 buỏi......nhung bi h vì bon em wá kém nên chỏ tạp cho khoe thôi......

nenu_aloha

Member
Tuấn nói như đúng rồi ý nhỉ ==> ừ, bóng đã nam dc lắm tiền là thế đấy mà có nên cơm nên cháo gì ko? Bâyh lại tòi ra vụ bán độ ==> để xem rồi đến đâu nhé! Muôn đời đàn ông con trai là khổ thế đấy, to mồm mà làm dc gi? Mà sao lạ thật BR trường mình như lúc đầu đã nói ( sự thật đau lòng ) là vẫn còn kém lắm ==> đừng ai mắng tui vội nhé! Nhớ lại trận chơi với Phan hồi đầu năm, thấy trường mình chơi chẳng chắc chắn gì hết, bóng đá thì thua thẳng cẳng. Đáng gia bạn Tuấn nên nói là tất cả mọi người chúng ta nên cố gắng tập luyện thì hay hơn là việc phát ngôn ra cái câu vô bổ, khinh thường nữ giới như thế! Đáng buồn cho ấy đấy!

Cười người hôm trước, hôm sau người cười đó nha! Nên nhớ câu đấy, nhớ kỹ vào, kẻo đến lúc thất bại nhục nhã thì ko nhìn dc ai đâu! ==> học tập Văn Quyến ( để biết rõ chi tiết xin ghé thăm phần CLB Thể Thao ==> Khi màu cờ sắc áo.......)

estrella

Active Member
em yên tâm, ko đứa nào dám phản đối đâu, mà bọn con trai cũng ít nói thôi nhé.Tập tành cũng ko khá lắm đâu, hôm trc xem đội nam tập là hơi bị thất vọng đấy nhé, lâu lâu mới ra sân mà.....chẹp chẹp........

cheryl

" Chị đã nói với chú bao nhiêu lần rồi, mình là đàn ông, kon trai phải biết nhường nhịn con gái chứ !!! " <<<<<< My ơi, lần sau mà như thế cứ nói câu này + xông vào chiếm sân, giải quyết nhanh gọn nhẹ ^.^
Còn ai mà ko nhường thì ... chứng tỏ là cóc phải male :D

Các bạn cho tớ hỏi thủ tục đăng kí tập bóng rổ thế nào vậy?
Tớ là con trai nhưng nghe nói là mới tập thì tập với đội nữ thì phải:D Hay phết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000