thông báo thành lập tuyển nữ......

nenu_aloha

Member
Dạ các anh chị cho em hỏi, thế có cần viết đơn ko ạ? Có cần nộp học phí ko ạ? Lớp 12A6 nằm ở chỗ nào ạ? Ko biết tí gì về bóng rổ thì có dc chơi ko a?

Em cám ơn!

nenu_aloha

Member
Mà sao tuyển BR nam trường mình có vẻ bị lép vế quá so với trường Phan? Trận giao hữu vừa rồi thật khó chấp nhận, mặc dù thắng nhưng kết quả ko nói lên gì nhiều, mà hình như trận vừa rồi trọng tài hơi thiên vị Chu thì phải???
Có phải vậy ko hay do trình độ của em còn quá thấp?

tuankazzan

Member
Ừ!
Đó là một sự thực đau buồn mà chúng ta đành phải chấp nhận!
Nhưng thôi bạn My cứ yên tâm,tuyển bóng rổ sẽ cố gắng luyện tập hơn nữa để ko phụ lòng các bạn!

cheryl

Ý, cho em chơi với . Thật ra thích chơi bóng rổ từ hồi lớp 6, nên suốt ngày lẽo đẽo theo mấy đứa con trai trong lớp sang sân cấp 3 ( nhưng chỉ xem thui :()
Thế có yêu cầu j` về mặt chiều cao ko ạh, hơi lùn 1 chút có sao ko ? Sức khỏe ko tốt 1 chút có vấn đề j` ko ạh. Ngoài những điều đấy ra thì ko còn j` để hỏi
A còn nữa, có thể gặp chị nào khác ngoài chị 12 A6 được ko ạh, vì khác buổi nên hơi khó gặp, hoặc khi gặp được chị ấy rồi thì có phải đưa đơn ko hay chỉ cần nói miệng thôi ạh. Khiếp, hỏi lắm thật ý :p

Ly này, ngoài lý do thích bóng rổ ra thì còn có động lực khác phải hôn?;) Tao với mày gia nhập đê, chơi cho phát triển chiều cao, lại khỏe người. Nhưng mày tập đừng nặng quá, ko tốt đâu vì sức khỏe mày ko ổn lắm đâu.

cheryl

Thơ ơi, đầu óc mày đừng nghĩ đến mấy chuyện xấu nhá :) Bóng rổ là động lực duy nhất khiến cho 1 đứa có sức khoe loại " cực tốt " như tao quyết định thử :D
Nhưng sao Topic lập ra mà chẳng thấy anh chị nào hồi âm cả :( Làm mình bắt đầu nhụt chí :p

nenu_aloha

Member
Ly nói đúng????? Oài, bạn nào muốn tham gia tuyển BR nữ của Chu xin xuống lớp 10D9 đăng ký cho bạn Hà My này nhá!!! Lớp đầu tiên nhà C. Xin khẩn trương cho để tớ còn nộp cho thầy phụ trách. Cám ơn!!!

nenu_aloha

Member
Vớ vỉn, chị Thảo là cầm trịch roài, chị ý ko cần phải làm mấy việc bé bé này đâu, đây là việc của tân binh nè!!! Ah tớ chẳng biêt gì về bóng rổ ( ngượng wa ), nói thực là chưa bao giờ chạm vào quả bóng rổ trước đây... vì thế ko dám là đội trưởng đâu trời!!!!!!!!!!!!! Chỉ là phục dịch hộ thầy phụ trách thôi, thế đấy.

@ Tuấn tarzan : nè, tên riêng nhớ viết hoa nhá!!! Hà My.....!!!!!!!!

estrella

Active Member
Chẹp chẹp, h mới thấy cái topic này.Em Thịnh nhà mình tự ý quá nhỉ.
Em tuấn ơi, chị chả có chức gi đâu em ạ, mà có thì ai cắt chức chị thế em, nói chị biết đc ko.
Em My hoc lớp 10d9 à, nếu mà em giúp chị đc vụ đăng kí ấy thì tốt wa, ghi tên các bạn lớp 10 hộ chị nhé.
Còn các em có thắc mắc gì ko có thể hỏi chị ở trên này hoặc hỏi trực tiếp chị cũng đc, lớp 12a6 ở tầng 2 nhà B. Chị ở truờng chiều thứ 4 (hôm đấy học TD). Các em muốn hỏi thì hôm nào học TD ghé qua lớp chị cũng đc, nhưng đừng vào giờ ra chơi giữa tiết 1, 2 nhé chị ko ở trên lớp h đấy đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000