thông báo thành lập tuyển nữ......

cheryl

Anh ơi, trường quốc tế áh, thật ko :-O ??? Ở đâu hả anh, sân trường minh àh ?? Quốc tế nào thế ạh, có 2 trg` quốc tế đấy, anh biết rõ ko hay lại cũng chỉ nói bừa :|
Ah ah, nếu mà với trg` quốc tế có khi lại gặp lại ... :">
Anh đừng làm em mừng hụt đấy :|

Alex_DelPiero27 said:
Thanh` oi may` cung~ di bong' ro^? ha?
nho' cho tao di voi' nha' !!!!
Tao đi tập rồi Quân ạ, mày thik thì đăng kí đi tập với tao đi:D
@Ánh: đâu phải đi tập chỉ vì mục đích đó đâu, em đi tập là vì thể lực:D Chị Ánh là lesbian thì nên đăng kí đi tập ở trường CVA đi vì có nhìu bạn gái lắm=))=))

Oái, sao bạn Ánh lại có giới tính mập mờ thế đc nhẩy.Khổ thân bé Thạch lớp mình đã trót nặng lòng với bạn ấy.Chả bít bao giờ CVA mới đấu với PDP nhẩy, để còn gặp lại chồng cũ của mình nữa, lâu ko gặp nhớ quá!!!!!!!!!!!!!!

cheryl

Hờ hờ, ko gọi vì sợ bị kêu mặt dày. Chị ko thấy nó nhấn mạnh là " cũ " àh ;) Mà làm quái j` thấy đấu với trg` quốc tế cơ chứ :|

nenu_aloha

Member
tronhocdichoi said:
Các bạn cho tớ hỏi thủ tục đăng kí tập bóng rổ thế nào vậy?
Tớ là con trai nhưng nghe nói là mới tập thì tập với đội nữ thì phải:D Hay phết
===> :)) :)) :)) =)) =)) =)) ==> Muốn tập hả ấy? Trước tiên nên đi hỏi kinh nghiệm các bạn nam đã tập cùng đội nữ trước ấy kẻo ko thì về sau hối ko kịp, ha ha ha ha!!!! =)) =)) =)) :)) :)) :)) Good luck!

hu hu hu hu hu hu...........................
Sao ko trả lời sớm sớm lên tí, làm mình đăng kí đi tập mất rùi. Mà công nhận hãi ghê cơ, ông thầy cho đội nam đấu với đội nữ, thế là cả 1 bọn con gái lao vào hùng hục, giành lấy quả bóng để lại thằng bé (Hoàng bí thở D7) bầm dập, hic hic8-}

cheryl

Mai có tập ko ý nhẻy ?? Lâu lém rồi mình ko có tập :( Mà lại ko rõ h giấc bi h thía nào nữa ==> nghỉ bao nhiu :|

nenu_aloha

Member
tronhocdichoi said:
hu hu hu hu hu hu...........................
Sao ko trả lời sớm sớm lên tí, làm mình đăng kí đi tập mất rùi. Mà công nhận hãi ghê cơ, ông thầy cho đội nam đấu với đội nữ, thế là cả 1 bọn con gái lao vào hùng hục, giành lấy quả bóng để lại thằng bé (Hoàng bí thở D7) bầm dập, hic hic8-}
==> Tớ đã cố để trả lời ấy nhanh nhất rồi!!! Khổ thân ai ko biết, tớ chỉ thấy thương cho cái bạn hôm chủ nhật vừa rồi nằm ôm bụng lăn quay ra sàn tập thôi! :)) Bạn ý nhăn nhó trông đến là khổ sở :) Thế mà vừa gọi tên... đã lại dậy nhanh thế ??? ==> Thành nhỉ! :)) :)) =))

nenu_aloha

Member
Nhưng hình như ko mấy ai tâm huyết với tuyển nữ lắm, các anh thỉnh thoảng rỗi thì đến dạy bọn em kỹ thuật đi giống hôm CN vừa rồi vậy hà! Như thế cũng tôt lắm!

nenu_aloha

Member
Nộp cho tao 60 nghìn, he he ==> đóng một quý luôn, ok! Chuyển sang 8h30 để các anh trong đội bóng đc nướng thêm nửa tiếng, mùa đông mà, ôi tự dưng thấy buồn ngủ! Oa oa oa!

hate_a3

Member
gege, anh chỉ dạy những em nào thật sự thích bóng rổ thôi còn những em phong trào thì xin kiếu
---------------
nhân tiện đội tuyển đang kiếm 1 em manager nhiệt tình + có thời gian giành cho đội ^^ tốt nhất là 2 em để còn có ng buôn chuyện trong lúc ghi điểm :p

hate_a3

Member
ngày mai trận chung kết diễn ra vào hồi 7h30' tại svđ của những ông sao trường cva, mời các em đến xem và cổ vũ cho pomelos và 2 anh hlv đẹp trai (hưởng sái đức bé tí :x)

hic, hôm nay tập bóng rổ rõ chán, ông thầy nổi nóng với mình rõ lắm ạ:(( Ức chế nhất là lúc bao nhiêu đứa chúng nó chơi rổ kia thì ko sao, đến lượt mình với thằng bạn chơi thì ông thầy mắng luôn chứ X( Đau wa' đi, hic hic, nhưng mà lại còn đau nữa là khi bị mắng thì thằng Nguyên Thủy còn được bạn Hà My ra an ủi (nghe cảm động wa':(:)D:))) trong khi mình chả có ai động viên được câu nào cả, đau thật:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000