Thầy Mão tổng giám thị

baby_iloveu

hôm qua bác Mão già còn định đuổi học cả lớp 12A2 nữa =)) =)) =))
mồm thì hô sẽ cho nghỉ cả ngày
cuối cùng chỉ được có nửa tiết 1, may mà cũng thoát được kt bài cũ môn Văn

Kittymaomeo

Member
Hôm thứ 7, 8/4 có thằng Tùng lớp 11d5 gào to giữa cửa lớp : "MEO MEO"
1 lúc sau thầy Mão bước vào với bộ mặt hầm hầm hỏi:" anh nào vừa hỗn láo với tôi"
cả lớp im re tỏ vẻ ngây thơ ko biết j`bỗng chú Hưng cười khúc khích và thầy Mão chỉ đợi có thế túm cổ lấy nạn nhân xấu số mà wát mà mắng mà chửi với 1 lí do hết sức đơn giản : ko biết sao lại cười
hậu wả là chú Hưng bị tịch thu vở ko biết có bị lên gặp thầy Đại ko????????

Grenouille_vert said:
Em tôn trọng thầy một chút!

kevinkiss_87

thầy Mão rất quí học sinh_đôi khi quá tâm huyết với nghề nên ...........
but tất cả cựu hs 12D6 chúng mình đếu rất quí thầy...!

Red Devil

Member
Sáng nay thầy làm quả áo vàng sành điệu đến kinh người, thấy đứng chắn trước cổng 12 Thụy Khuê. Thằng nào sai đồng phục chết ngay. Nhưng đố thầy tìm ra lỗi nào của mình, hehehehe( để kẹo cao su trong mồm suýt nuốt)................

chocomog_257

Moderator
ai cũng phải công nhận tốc độ bắt hs nhanh như... mèo của thầy kitty :)) em là fan của thầy đấy thầy ơi <:p :D
dạo này thầy hay qua lớp mình bắt tội trực nhật ko đúng giờ với bỏ quần trong áo thế nhỉ :)) cũng may là mình bít giấu con Nokia của mình đúng chỗ >:)

unni_x

Active Member
Hum nay thày Mão vào lớp Un dạy tiếng Nga :)) rùi kể chuyện ngày xưa đi bộ đội bắn phỉ thế nào =)) thày bảo bọn nó bắn kinh lắm, nhưng thày ko bị thương :D bít sao ko :D thày cho 3 lính hộ vệ đi trước, 3 lính đi sau, bắn chết ai thì chết, còn thày ở giữa vẫn sống =))

LinhChiCVA-

Member
Thày hơi làm quá lên mọi chuyện, nhưng không phải ai cũng có được sự nhiệt tình và mong muốn tụi mình thành người tử tế như thày đâu...
Có vui vẻ thì kể chuyện về thày, nhưng đừng ai hỗn với thày nhé, sẽ thấy hối tiếc đấy :).
Thày là người rất tình cảm với hs đấy:), ko như Mr Đại, suốt ngày uống rượu... cáu gắt vô cớ... lạnh lùng, xa rời hs... lẽ ra nên để thày Mão làm hiệu trưởng:"> , dù trình độ ko phải là tiến sĩ nọ tiến sĩ kia, nhưng nghề giáo cần đạo đức và nhiệt huyết hơn cả :? ...
nhớ thày Mão...:x .. :D...

nữ tặc

Member
Thầy Mão đôi khi rất nghiêm nhưng thầy dễ thương thật
hôm trước đang ăn ở canteen tự nhiên thầy chạy ra khoa áo đồng phục
cứ tưởng bị bắt về tội gì

botiensu

Hồi em còn đi học, có lần đang đá cầu vui, tự nhiên bị thầy M. ra tóm vào phòng giám thị. Kêu oan quá Bao Đại Nhân mãi, thầy mới bảo em là "Có dấu hiệu phạm tội". Em choáng váng ngất luôn, chả biết gì nữa. Chỉ biết hôm đấy được 1 giấc ngon ngon là. Nhưng của đáng tội, đến giờ em vẫn chưa hiểu lí do. Giải thích cái, thầy ơi!!|-)

chocomog_257

Moderator
hie, hôm nọ tiết tự quản thầy vào lớp 11D3 truyền bá tư tưởng mới của thầy: "ĐTDĐ với máy nghe nhạc thời hiện đại này là tốt, nhưng các con nhớ dùng đúng lúc đúng chỗ. Trường nghiêm cấm các con mang DĐ đi cũng là để các con tập trung học tập và cũng để tránh mất tài sản có giá trị..." tóm tắt nguyên văn lời thầy là thế đấy :)) chứ mới 1 tháng trước thôi thầy cứ lùng bắt mấy đồ xịn này làm mình đứng cả tim :D

huyentrang

Member
hichic hum chủ nhật đi thi tớ cũng thế........mắc áo sơmi chấm nổi bần bật cả quần bò thế nào mà lại thoát mới my chứ.........lúc ngồi trong fong thi thầy cung đii bắt.......may qua đến fong tớ thì bắt đc 1 đứa fong truoc nên ko vao fong to nữa gú hồn
mọi người bảo ai chưa bị thầy mão bắt chưa fai hoc sinhn chu van an ma tớ thì fai 2,3 lần roài........hichic.........thầy nghiêm nhưng cũng rất nhân từ mà

tất nhiên là ông Big vẫn nà hiệu trưởng rồi ...

lần đầu gặp thầy Cat lúc lên lớp mình h ra chơi .. các mem vội chạy vào lớp .. thầy thổi một hơi còi .. rồi hỏi cả lớp :

_CÁC EM CÓ BÍT THẦY LÀ AI KO ??

_ ko ạ

thầy hỏi sĩ số rồi ... : "thế thôi ra chơi típ " :))

vui tính we' :)) =))

Trời nóng...gió hiu hiu thổi...đang ngủ ngon..."CẢ LỚP HÊT TIẾT XUỐNG DƯỚI KIA XEM FÒNG THI NHÁ"...giật mình vì...ko sơ-vin:">:">...lên xông suýt thì chết:)):))

thầy Mão hả? uh, cứ thử 1 lần gọi thầy là thầy giám thị xem thể nào cũng bị mắng:''e là học sinh cva mà ko biết tôi là ai ah?, nhắc lại và đừng quên, tôi, là thầy tồng giám thị=>im luôn, chẳng nói được câu j nữa:)

Ice_Fire

Member
nữ tặc said:
trời vui tính dễ sợ
mà nghe nói thầy thổi còi đứa nào mà chạy thì thầy sẽ cố sống cố chết đuổi theo đúng ko
Ui thầy chạy nhanh lắm , có lần huýt sáo trên tầng 3 trêu bọn con gái ở dưới mà thầy tưởng trêu thầy ^_^ ... chưa đến 10 giây đã lên tận nơi :D

Rain_green_leaf

lớp em làm CTM, lúc đầu định mời thấy tham dự cùng cho vui nhưng thầy bảo "Thầy là tổng giám thị toàn trường, làm như thế sẽ bị nói...."... Roài thầy bảo lớp tìm diễn viên đóng thế!!!!!!!!!!! ^_^
Hôm vừa roài làm đó, thằng bạn đóng vai thầy giống ko chịu được..... Đúng phong cách của thầy............

nữ tặc

Member
=)) đáng đời
ai bảo hám gái :))
Lần trước bị thầy bắt 1 lần
ngồi cả tiết nghe thầy mắng
vừa thấy sợ vừa buồn cươì

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000