Thành lập CVA band

smooth

Member
ay, chỗ Dư âm đấy bây giờ thành chỗ tập của cva band rồi hả anh Phong ?? Hay quá nhờ :D có phải thuê ko ? bao nhiêu 1h ? mà chỗ đấy hình như ko có trống ?

BlackDragon

Active Member
Bọn anh cũng có tập bài nào có trống đâu :D , Không phải thuê, chỉ cần gọi đồ uống thôi rồi ngồi bét nhè.
Hôm tới chú Việt đến nhé, mang đĩa cho anh luôn =))

BlackDragon

Active Member
Bức thư tình đầu tiên cũng OK, nhưng anh chưa nghe bài này bằng guitar bao h :D . Thứ 4 rikku oánh thử nhé, nếu đến muộn thì gọi vào số anh : 0989 262 155

Mọi người ơi em có ý kiến thế này. Hè tới clb ncd cũng sẽ hoạt động ( tiếng là cổ điển nhưng nhạc gì cũng chơi hết hì hì ). Có nên kết hợp hoạt động giữa band trường ta và clb không nhỉ?

Được như thế mình sẽ thu hút thêm nhiều bạn tham gia hơn. Về phía trường với qui mô lớn thế mình cũng dễ xin tổ chức và xin kinh phí ( kinh nghiệm xương máu của mình hì ).

Nếu kết hợp được buổi đi dã ngoại của clb trong hè với chương trình biểu diễn của band thì thật thú vị.

Mọi người có thể cho ý kiến để cùng bàn luận tiếp không?

una-rapina

Moderator
Anh Rikku mai đi được không?
Báo cáo lại nè: đổi địa điểm sang 124 Trấn Vũ(hồ Trúc Bạch):D 3h30 chiều thứ 4!
Mời tất cả những ai có thể tham gia đến:D Coi như tất niên:D Có org rồi nhe':D

smooth

Member
to Kobain: tôi sợ tìm khó đấy, VN chắc ko ai biết đánh trống trong trường mình đâu, để hết năm nay, sang năm tìm 1 thằng trống :D :p

rikku

Active Member
^ ^ tốt hehe :D anh Đức cố gắng sắp xếp buổi đến chúc tết anh Hùng Phong nhé; cả anh Phong với Hưng ^ ^ :D với cả anh em lại làm bữa lẩu như năm ngoái :D

fruit NHO

Active Member
smooth said:
to Kobain: tôi sợ tìm khó đấy, VN chắc ko ai biết đánh trống trong trường mình đâu, để hết năm nay, sang năm tìm 1 thằng trống :D :p
chipcom < ngọc anh a5 >
nhưng chắc thi xong đã
anh smooth bít mà :)

smooth

Member
hix, anh nói bên này mà, đâu bảo ở VN đâu :(. Mà nghe nói năm sau chipcom cũng muốn đi đâu đó, đi đâu thế ?
@Tú: ok, sẽ sắp xếp được, cố gắng làm bữa lẩu, vui ghê, vác đàn đến giao lưu luôn :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000