:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

the leave

Member
dang tinh la offline vao tet ma, the ban tuan bao la 24.25 la lich duong ha am day. neu la duong thi hoi som moi ca hom do hoi truong ams rui! con neu la a^m thi luc do chua duoc nghi tet, xin di choi kho lam! :D

Valkyries1988

Tuấn ơi ,, cái đĩa của anh thế nào rồi .. Phải đặt cho chú biệt danh mới thôi " Ở đâu có girl , ở đó có Tuấn " zo zo ... Kế hoạch cứ để từ từ .. còn sớm chán mà..

tuankazzan

Member
@HA:Ừ mình quên phải tầm giữa tháng 1 mới họp chứ nhẩy.Mà Hồng Anh có đi Noen Ams ko??
@Tuệ:Anh chả mua của anh Minh rồi đấy thôi,cơ bản em vẫn chưa nhập về được mấy cái Sigma.Mà cấm ăn nói lung tung đi nhé.Hừm hừm.............>_<(Ở đâu có cbs thì ở đó có anh piiiiiiiii)
@M:Bao giờ họp và tổ chức ở đâu anh?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
@tuấn:j` đấy??!chính tớ trong ảnh chứ ai!~~n` ng` ko ưa cái mặt tớ lắm mà!tớ chỉ nói hộ ức chế của họ thôi-,.--
@all:eh!chủ nhà đây này,hội trg` ams hả??bọn ấy phải nhờ đên tớ thôi,nếu ko muốn xì 100k tiền vé ra...thế nào?
ok!thế là đã thông nhất ngày,mùng 5 tết nhé
h` bàn tiếp nội dung^^

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ko chịu đc nữa rồi!câu j` mà ngu thế!
mà câu đâu ko câu lại chạy lạc vào đây
ng` ta nói cái j` cũng uhuh hùa theo~~ngứa tay hay là thế nào??
ko chịu nổi,còn nữa thì đừng trách nhé

zantetsuken

Oài !
Thôi cho tui xin ! Lại còn cả phim hành động nữa , đi thì mua hẳn vé đàng hoàng chứ ko thì thôi , lại còn cả thể loại trèo tường nữa === > chịu
Mà hôm đấy còn đầy trò vui, việc quái gì mà phải cứ ... ?
Tui đưa cái này ra để các bạn so sánh nhá
Hôm 25/12 thì dạ hội trường Ams nhá, 1 là chịu giá vé cắt cổ : 100k hoặc là trèo tường vào để chịu rủi ro(vd : bị túm..)
Còn 24/12, trên Giảng Võ là đêm nhạc của rapclub với dàn sao hàng đầu và các nhóm nhảy nổi tiếng, và giá vé chỉ 30k
Nào, so sánh đi !(thà để $ đi cái này cho thoải mái còn hơn )

Có mầy hôm ko vào mà mọi người bàn tới bàn vui ... Xôm nhỉ ... Hĩ hĩ ... Quyết định cuối cùng chắc mọi người cũng chưa biết chắc chắn nhỉ ... Em chờ các pác bàn luận rồi em vào ...Tình hình thế nào em theo sau nhớ .....

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
phải vì tập thể chứ??!
đã thống nhất rồi,mùng 5 là mùng 5..ko ai bàn thời điểm nữa nhé
@tuấn:50k amser còn ng` ngoài 150k
mà thôi!dạ hội nămn nay tớ ngồi nhà chat với các áy thôi,ko đi đâu

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thì mùng 5 này!
bây h` đi đâu thì cuói cùng cũng dẫn đến hàng ăn cả
trc' tiên mỗi đứa nộp cùng 1 số tiền tất cả đưa cho 1 ng`
sau đó khi nào thanh toán thì ng` này trả tiền
đến cuối buổi còn thừa bao nhiêu chia đêu trả lại cho tất cả

trungvb

Moderator
lúc đây đang thi học kì kô đc đâu....mà ams sao vip thí mất xiền ah` thế thì ở nhà ô thì còn hơn chả bù cho trường mình free

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000