:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

chiplove_skate

y moi nguoi co ke hoach di choi gi the ????
cho phuong tham gia voi nha , co gi ban ve dia diem va thoi gian cai nhi? de phuong con chuan bi kinh the ~~>sap noen roi ton nhieu tien qua a!!!)

smooth

Member
có khi lần này sẽ kết hợp họp forum luôn nhờ, ko biết kế hoạch của anh lam thế nào đây ?? Hình như mọi năm đều có họp forum vào dịp Tết :)
@em Ánh: chọn ngày sau 1 Tết em nhá :p

trungvb

Moderator
bác sờ mút có về vn không để a e mình gặp nhau cái dạo này e chưa có thời gian viết nốt cái thương hiệu để sau khi thi Hk nhé,..... mà mọi người thống nhất đi đâu cho e ăn ké với...keke

Đông vui nhỉ ... Tết tây cũng đi chơi tết ta cũng đi chơi ... giờ sắp đến tết tây rồi cứ đi đi rồi tết ta đi tiếp .. Quan trọng đếch gì đâu mà .. Vui là chính ai đi được thì đi .. Ko thì để dành tết ta đi cũng được nhỉ .. :p :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
nhưng 3 ngày tết chính chắc chắn sẽ phải có mặt với bố mẹ rồi
ko lượn đc đâu anh Smooth ơi
mà nếu dành ra sau tết thì mất hết khí thế.
anh vì mọi ng` đê!có j` tụi em để phần cho^^

Khiep'...tu*` tu*` da^u se~ co' do' ma`...cai' chinh' moi. nguoi` muk thi` di da^u ngay` nao` ma` chang? dc;););)...ma` cai' Anh' cu*' thu*? du*a ra mot. ke' hoach. cu. the^? tu*` do' de^~ ban` ho*n:D

the leave

Member
lam j ma den noi phai bo nha di ha? H
em thay hay la di va 28tet di, the la hop ly. luc do duoc nghi roi, xin di choi no de con di vao giao thua thi so hoi kho vi con bo me nua. ca nha thay the nao? :D

ua` ca? nha` thay' thia' nao` de^? Ha co' gi` con` co' ke^' hoach. khac' Ha nhi;);)
Em thi` em thay' cu' thong' nhat' ngay` nao` nhi`u ng` di dc thi` di chu' tap. hop. het tat' ca? moi. ng` thi` kho' lam':D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000