:: TẾT NÀY CẢ NHÀ MÌNH OFFLINE ĐI!! ::

Status
Không mở trả lời sau này.

the leave

Member
HA cung thay the:D
the moi nguoi xem di vao 28tet duoc ko? nhu the la di vao thu 6 day(em xem lich rui:D)
H noi HA zay la co y j hu? noi cho ro rang nhe! dung suy bung ta ra bung nguoi ;)

trungvb

Moderator
kekeke đi trc tết như HA nói đc đấy mà 30 tết chắc phải ở nhà cùng bố mẹ không dc ở đây,,,,huhuu....nên kế hoạch không khả thi,,,

smooth

Member
Em Ánh ơi, thế để sau mồng 3 tết đi cũng được mà :) năm nay 29 anh mới về cơ, mà thật sự là rất muốn đi offline với các em :) có gì trao đổi lại nhá, để hẳn 5,6 tết gì đó cũng được

Sirius

Member
Á Á Á, anh smooth có cái ảnh mới trông '' kinh dị '' ra phết.Hôm 29 anh về à.Tính không đi ofline với cả nhà nhưng mong được gặp anh 1 lần ngoài đời xem có ''kinh dị'' như trong ảnh không , em đi với cả nhà nhé.Đi ngày 5 tết đi ha.Mồng 6 tết đi học rồi, thì giờ đâu ra cơ chứ

Red Devil

Member
Từ từ, chọn đi vào ngày nghỉ tết đâu tiên theo lịch của nhà trường ý (27,28.), mấy hôm sau giúp ba má chuẩn bị Tết và ở nhà nhận lì xì chứ.
Cứ cái ngày đâu tiên được nghit thì bay, ai chưa được nghỉ ngày đấy thì bùng học mà đi. Đi tối sợ các phụ huynh kô cho (một đống cô nam quả nữ dung dăng dung dẻ trong ngõ tối..........chuyện gì sẽ xảy ra, kô phải thằng nào cũng kiềm chế được nhua anh đâu hehehehe) đi ngày đi, xin đi cả ngày cho mấu.............

smooth

Member
hihi, thế là quyết định đi sau Tết hả, các em dễ thương quá, đặc biệt là em Ánh :p :p
@Tuấn: avatar của anh kinh dị đến thế cơ à :( :( có đến nỗi nào đâu nhờ :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000