♥ Tại sa0 4rum càng ngày càng vắng ♥

Tung_ko0L

the0 tôi thấy thì ngày trc' khi chưa có thêm m0d Nhật Anh thì 4rum lúc nào cũng vui vẻ đông đúc \:D/ mặc dù bjk là khj đó toàn xì pam sai qui định
cÒn bj h khj có thêm m0d mứi Nhật Anh thì 4rum buồn tẻ chán ngắt mặc dù m0d làm đúng luật !
nhưng tóm lại 1 điều là m0d có cần phải làm căng đến thế h0k :-?? hAy là m0d mứi muỐn 4rum cứ vắng vẻ như nầy ! M0ng m0d có cách điều chỉnh thêm còn nếu vẫn căng như nầy thì =D> chắc chẳng aj thèm vào 4rum nữa =D>

U.F.O

Active Member
Hỏi BQT chứ sao lại post vào đây hả em
Nhưng mà thọc đúng điểm nóng ròi đấy.
4r sẽ chẳng thế phát triển tiếp được đâu nếu vấn thế này

Đm... công nhận.....thằng Nhật Anh làm căng v~l.... trong box lớp học thỳ việc đ' phải làm thế.... đm.... tổ chức lại 4rum trg` cái khìn :))....(chỉ nói riêng thằng Nhật Anh, đ' nói ng` khác, thik ban nik thỳ ban :)) ;)) ) Amen

ark

Active Member
Em dựa vào cái gì để bảo forum càng ngày càng vắng, càng ngày càng chán ?
Chắc em chỉ dựa vào tình trạng cái box này để đánh giá cả forum, để có cái nhìn chính xác và toàn diện hơn thì em ra các box khác mà xem 8-|

Mà nếu em bảo box này h càng ngày càng chán, thế thì cái định nghĩa "hay" của em là như nào ? như hồi trước à ? 1 vài người spam cả box à, hay 1 topic lập ra toàn những bài post như trên. Trong 18 bài của topic này chỉ có bài của em Tùng, Thiện hay kể cả Lâm là có giá trị, ít ra là nói lên quan điểm của mình, post bài có 1 chút suy nghĩ, dù ku Lâm có quá khích :))

Anh ko phải là mod box này, anh cũng chưa làm căng đâu, ko thì 1 số nick chẳng post được bài trong này nữa rồi. Box HLLH cũng khá nhạy cảm, nên chỉ những bài spam ko thể chấp nhận được mới dẫn đến ban nick thôi. Anh cũng quan niệm thà ko ai vào forum còn hơn là forum toàn những bài post như thế.

Box này trước đến giờ như cái bãi rác tự nhiên, để dọn 1 lần thì dễ nhưng để người ta ko "quen tay" xả rác nữa thì cần thời gian ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000