♥ Tại sa0 4rum càng ngày càng vắng ♥

HaThu

Member
Đừng move xuống thùng rác vội anh ạ. Có vài bài viết hơi thiếu suy nghĩ một chút nhưng topic này là cơ hội để admin và mod hiểu thành viên nghĩ gì về mình và về hoạt động của forum hơn mà

omas_link_a3

Em dựa vào cái gì để bảo forum càng ngày càng vắng, càng ngày càng chán ?
Chắc em chỉ dựa vào tình trạng cái box này để đánh giá cả forum, để có cái nhìn chính xác và toàn diện hơn thì em ra các box khác mà xem 8-|

Mà nếu em bảo box này h càng ngày càng chán, thế thì cái định nghĩa "hay" của em là như nào ? như hồi trước à ? 1 vài người spam cả box à, hay 1 topic lập ra toàn những bài post như trên. Trong 18 bài của topic này chỉ có bài của em Tùng, Thiện hay kể cả Lâm là có giá trị, ít ra là nói lên quan điểm của mình, post bài có 1 chút suy nghĩ, dù ku Lâm có quá khích :))

Anh ko phải là mod box này, anh cũng chưa làm căng đâu, ko thì 1 số nick chẳng post được bài trong này nữa rồi. Box HLLH cũng khá nhạy cảm, nên chỉ những bài spam ko thể chấp nhận được mới dẫn đến ban nick thôi. Anh cũng quan niệm thà ko ai vào forum còn hơn là forum toàn những bài post như thế.
Box này trước đến giờ như cái bãi rác tự nhiên, để dọn 1 lần thì dễ nhưng để người ta ko "quen tay" xả rác nữa thì cần thời gian ;)
SAo anh nóI nặng thế ạ ..... ai chả biết sờ pam là sai ... nhưng có cần thiết phải quá tay thế ko .... góp í thật ( đừng bảo là em đả kích ) : anh có làm chặt đi chăng nữa cũng thế thôi ... mọi ng` lên 4rum là để giải trí , giải tỏa sau những buổi học ... biết là ra luật là phải chấp hành ... nhưng anh pảhi xem xét tình hình chung chứ ..... Người ta ko í thức thì có cố cũng chả đc .... anh nên để mọi ng` đc thoải mái .... bọn em có chửi bậy đâu mà anh lo là hư hỏng .... spam có mỗi 1 tí thôi mà .....

với lại : anh đừng ích kỉ 1 mình mình .... làm admin ko chỉ là quản lí , là ban nik hoặc là del bài .... mà anh nên nghe cả í kiến của mọi ng` ... chứ đừng 1 mình .....

Kid08

Member
=D> =D> =D> =D>, thư kí cũa anh nói hay =D> :x, nhưng các anh ý muốn 4rum mình phát triển lớn mạnh chứ ko phải nơi xì pam hị hị

omas_link_a3

=D> =D> =D> =D>, thư kí cũa anh nói hay =D> :x, nhưng các anh ý muốn 4rum mình phát triển lớn mạnh chứ ko phải nơi xì pam hị hị
Ai cũng muỐn ... ko phải 1 mình anh í .... nhưng anh í phải nhìn tình hình chung .... để mà có cách ... chứ đừng nghĩ ban or del là ng` ta sợ ....
@ anh Hải : anh spam cũng kinh phết .... sao nói nghe văn thế ;))

Kid08

Member
:)) cva là 4r duy nhất anh xì pam :)), các 4r khác thì never, nó tạo cho mình cảm giác nghiêm túc chứ ko phải CVA tạo cho mình cảm giác :"> .... thix xì pam, thôi ko sao, và cva cho vui thôi mà :-j

Muốn cho 4rum fát triển mạnh thỳ các box ở bên ngoài ko nên xì pam, còn trong topic của lớp học thỳ có liên quan đ' j` đâu.... đã bảo rồi, bi h` mod & admin đầu óc bị nhiễm tư tưởng lock, del, ban, move 1 cách nặng nề rồi, nói thỳ lại bảo là mình đã quá quen xì pam nên ko hiểu thế nào là 1 bài post nghiêm túc, del là chuyện đương nhiên :)) =)) =)) (1 admin đã nói thế đấy :)) =)) ) Amen

ark

Active Member
:-?
Tại cái box này từ trước ko ai quản lý :)| nhìn sang 05-08 xem :-< được như thế thì đã chẳng mấy khi phải warn với del.

linhvip_lachip_D6

SAo anh nóI nặng thế ạ ..... ai chả biết sờ pam là sai ... nhưng có cần thiết phải quá tay thế ko .... góp í thật ( đừng bảo là em đả kích ) : anh có làm chặt đi chăng nữa cũng thế thôi ... mọi ng` lên 4rum là để giải trí , giải tỏa sau những buổi học ... biết là ra luật là phải chấp hành ... nhưng anh pảhi xem xét tình hình chung chứ ..... Người ta ko í thức thì có cố cũng chả đc .... anh nên để mọi ng` đc thoải mái .... bọn em có chửi bậy đâu mà anh lo là hư hỏng .... spam có mỗi 1 tí thôi mà .....

với lại : anh đừng ích kỉ 1 mình mình .... làm admin ko chỉ là quản lí , là ban nik hoặc là del bài .... mà anh nên nghe cả í kiến của mọi ng` ... chứ đừng 1 mình .....
tớ ủng hộ cả 3 chân =D>
kí Tung_ko0L

U.F.O

Active Member
Anh có cần fải bắt bẻ thế ko??? Ý nó nói là chẳng lẽ 1 ng` yêu cầu lock là mod lock luôn à uy v~l, mod v~l Amen
0 có nút thank trong này ~.~
Đấy. Mod đọc còn 0 hiểu tao výt :(

anh có làm chặt đi chăng nữa cũng thế thôi ... mọi ng` lên 4rum là để giải trí , giải tỏa sau những buổi học ... biết là ra luật là phải chấp hành ... nhưng anh pảhi xem xét tình hình chung chứ ..... Người ta ko í thức thì có cố cũng chả đc .... anh nên để mọi ng` đc thoải mái .... bọn em có chửi bậy đâu mà anh lo là hư hỏng .... spam có mỗi 1 tí thôi mà .....
đúng, luật ra là để phục vụ con người.
Tuy nhiên, 4r không chỉ là để giải trí đâu em à. Còn nữa, chuyện chửi bậy trên 4r thiếu gì.Nhưng mod ra tay chả bao giờ kịp thời. Liên kết cảu BQT tới mem còn kém lắm. Riêng có anh cả anh Hải có lẽ là chưa bao giờ.

p/S: Nhưng cả nhà có công nhận này có 1 số mem BQT rất cứng nhắc và bảo thủ k0 ?

linhvip_lachip_D6

Tuy nhiên, 4r không chỉ là để giải trí đâu em à. Còn nữa, chuyện chửi bậy trên 4r thiếu gì.Nhưng mod ra tay chả bao giờ kịp thời. Liên kết cảu BQT tới mem còn kém lắm. Riêng có anh cả anh Hải có lẽ là chưa bao giờ.

p/S: Nhưng cả nhà có công nhận này có 1 số mem BQT rất cứng nhắc và bảo thủ k0 ?
Anh Thiện bj h t0 nhể ;))
kí Tùng

U.F.O

Active Member
Anh Thiện bj h t0 nhể
Mày dạo trong hành lang lớp học không thôi có khác ~.~
Mài nghĩ tự dưng anh bị del sạch vẫn còn 700 bài à ;))
p/S: Mà như lần trước cái chuyện kí Tùng như mài là bạn anh bị bannik đấy.
Cẩn thận em à.0 cần kí đâu. Mod ở đây là việc cứng nhắc lắm. em kí thì sẽ có cớ ban mài, mài 0 kí chả ai být đấy là đâu mà ai cũng hiểu là ai post bài ý.
-> Thấy BQT làm việc ..okie chưa ;))

omas_link_a3

Anh thiện đừng cÓ đá em nha .... Em nÓi là thật mà .... Tại mod mình cứ quá tay làm ng` khác khó chịu ... họ khó chịu thì họ mới trêu ngươi b-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000