sau khi chia tay !!!!im lặng???

Sướng!Đc cãi nhau rùi ngồi đấy mà cười!Hic!Có ai cãi nhau với em ko???Nghe như mình đang rao quảng cáo ấy.Nhưng cứ cho là thế thì người ta cũng ko thèm cãi nhau với mình nữa.Đang trong giai đọan "im lặng là...xa chàng,im lặng để quên chàng" mà!

Dạ!Đa tạ huynh đài bỏ chút thời giờ thi cử để hỏi thăm thằng em.Ko bít huynh thi thế nào rùi?Có đc ko huynh?Dạo này ko thấy bóng huynh trên sân trg nên nhìu "em" nhớ huynh thê thảm lắm đó!!!^_^

rikku

Active Member
Ôi, khi chia tay khắc biết phải làm gì : Đã chia tay rồi thì làm gì còn cái gì gọi là fair nữa, mình có làm gì thì đối phương cũng sẽ cho là Unfair; và nếu mình định làm cái gì fair thật thì mình lại càng unfair hơn * nhớ là T T chia tay, điều xấu xa và tệ hại nhất ko phải là chia tay mà là làm người khác "còn hy vọng" lol

rikku said:
Ôi, khi chia tay khắc biết phải làm gì : Đã chia tay rồi thì làm gì còn cái gì gọi là fair nữa, mình có làm gì thì đối phương cũng sẽ cho là Unfair; và nếu mình định làm cái gì fair thật thì mình lại càng unfair hơn * nhớ là T T chia tay, điều xấu xa và tệ hại nhất ko phải là chia tay mà là làm người khác "còn hy vọng" lol
Cũng có thể chia tay chỉ là giải pháp tình thế mà thôi,nhưng là 1 "hạ sách" vì khi đã nói lời chia tay rùi mà muốn quay lại thù điều đó gần như là ko thể.Tại sao người ta ko thể vứt bỏ hết những trở ngại để đến với nhau nhỉ???

"Tại sao người ta ko thể vứt bỏ hết những trở ngại để đến với nhau nhi??""
Anh nghĩ chuyện đó dễ thế sao???
Còn bạn bè, bao nhiu người nhìn vào, sẽ bảo đứa hồi trc bị đá là ........"như 1 trò đùa của người iu nó"
Hỏi như thế thì làm sao mà có thể tiếp tục iu nhau đc chứ ???

vichia

Active Member
Chiếc gương vỡ, dù có gắn lại thế nào vẫn hằn lên vết cắt. Get back ...sẽ là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng ta tin vào điều diệu kì =)) Và cổ tích thì muôn đời vẫn chỉ nên đọc cho trẻ con nghe.

fruit NHO

Active Member
hoang mai phuong said:
"Tại sao người ta ko thể vứt bỏ hết những trở ngại để đến với nhau nhi??""
Anh nghĩ chuyện đó dễ thế sao???
Còn bạn bè, bao nhiu người nhìn vào, sẽ bảo đứa hồi trc bị đá là ........"như 1 trò đùa của người iu nó"
Hỏi như thế thì làm sao mà có thể tiếp tục iu nhau đc chứ ???
B-) >:) ;-) >:D< :* |-) |-) |-) |-)
< chị xin lỗi ...cảm xúc của chị thôi ! :D >
thấy nó .................:)) :-S :| :| :| :| |-)

rikku

Active Member
Chia tay vì lý do khác thì đáng để thử lại 1 lần, chấp nhận rủi ro cao.

Cạn tình thì thôi, còn đến với nhau làm gì nặng cả đôi bên ..

Khi chia tay: tình yêu = 1 món nợ, mà càng cố trả thì càng nợ nhiều lên **

* Đây là lời nói của 1 người đã ko dưới 3->5 lần chai tay và quay lại. Điều cuối cùng nhận ra sau lần chia tay cuối cùng là không còn một ấn tượng, hình ảnh tốt đẹp nào về nhau, về kỷ niệm cũ nữa, mỗi lần quay lại là một lần cảm xúc bị bào mòn, tới lúc cạn . .

Thì....1 ng sẽ nhớ đến ng kia trong khi ng kia sẽ cố quên ng mà mình đã từng yêu.Hơi khó nghe nhưng đó lại là sự thật đấy!những con ng yêu nhau thật lòng...

sau khi chia tay thuc. su. la` de? noi' chuyen lai that la` kho'
du` chi? can` mang y' nghia~ ban. be` tham chi' la` ca? xa!~ giao
nhung ma` khong noi' minh` co' cam? giac' gi` buc' xuc'
nhung lai khong SAO the? giai? quyet' avn' de` day'

Uh!Đa phần đều như thế.Vấn đề muôn thuở vẫn là việc 2 ng ko thể thoát ra đc khỏi bức tường vô hình ngăn cách ko cho họ đến với nhau,và ngay cả khi đã chia tay thì dường như bức tường ấy càng dày và cao hơn.Nói chung thì chia tay là lối thoát 1 chiều cho tình yêu đôi lứa mà!

fruit NHO

Active Member
Longbeomap said:
Uh!Đa phần đều như thế.Vấn đề muôn thuở vẫn là việc 2 ng ko thể thoát ra đc khỏi bức tường vô hình ngăn cách ko cho họ đến với nhau,và ngay cả khi đã chia tay thì dường như bức tường ấy càng dày và cao hơn.Nói chung thì chia tay là lối thoát 1 chiều cho tình yêu đôi lứa mà!
hình như chả ai giống mình .......:)) :">
chả hiểu ...nhưng đang thực hiện kế hoạch 7 năm lần 1 ...
ko nghĩ! :x
trẻ con!!!!!!!!!!!!!!!!!!B-) |-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000