Pình chọn người có ấn tượng nhất với BOX CẤP II

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
Hehe . Cho anh vào làm giè cho xấu mặt 4rum .

Tớ vốt cho em Ngô Vân Anh , tức em gái của tớ . Còn boy thì vốt cho Minh Mod . :D

qua_chanh_chua

tên Tú hake kia , vote cho ai là quyền của người ta chứ .
Em vote cho anh Giang ( tức anh trai của em )
và ..... vote cho cả em nữa .

nếu còn phiếu thì em vote cho chị Thảo ( chị của em nốt )

shrewishgirl_151

Cái người nào mờ vote cho bác Bờ Vờ là có chủ ý cả rồi, vote để bác ý ko del bài chứ gì, hiehie bít rùi nhá.
Em hèm hình như mình chưa vote cho Mr Impression nào nhểy, ừm... ai mà có tên trong 4rum là chocomog_257 ý nhể (hichic mình quên tên thật mứt rùi), à đóa là anh P.ĐMinh "xinh xẻo đáng iu" (nịnh chút thui chớ ko phải là sự thật hiehie)

chocomog_257

Moderator
Để cảm ơn lòng hảo tâm của GMai tớ xin vốt thêm 1 phiếu nữa cho bạn nhgiang tức Giang Mai của chúng ta (vì tớ mới tự vote cho mình thui muh, hie hie :D)

tran hoang long

tranh nhau đi,anh rút lui,mà anh Vương với anh Ken cũng rút thôi là vừa,cái em ý bảo là trao quà trong party, anh em mình có ở nhà đâu, thôi đừng bon chen với đời anh a, em ở đảo quen rồi

shrewishgirl_151

Ko được đã có tên trong danh sách là phải chơi hết mình chứ, từ chối tham gia là unfair play đấy (như thế thì xấu mặt lắm). Mà chẳng nhẽ anh thích quà thế cơ à, vì ko nhận được quà mà ko tham gia thì... hichic chán

@Duy Ti@

=)) =)) =)) =)) =))
Theo anh cái chuyện bầu người ấn tượng nhất do em Nhung nghĩ ra thì anh ko có ý kiến ý cò j,nhưng anh bầu em Nhung la người đanh đá và đầu gấu nhất forum luôn,đảm bảo 100% đống ý.Hehheehheeh :p

@Duy Ti@

Hihihiih nói chung là forum trường mình có 2 bà chằn đầu gấu lém mấy lần N chat cả anh ma anh sợ vãi tè,toàn dọa đánh anh ko à,ma tính anh lai hiên lành bi ai bắt nạt hay tủi thân lắm !!!

Minh Vương

hình như em với Duy ti kô cùng we nhưng mà cùng đồng hương sao ý nhỉ , chát với em Nhung cũng toàn bị dạo đánh , đến nổi phải dọn cả nhà đi sang Đức học , khổ thế đấy , hic hic

shrewishgirl_151

Ặc ặc ai lại đi kể tội em Nhung thía bao giờ , cả 1 trang gần như nói xấu thế này thì...em Nhung 2 mắt xưng húp híp (1 dạng của đau mắt hột) , hichic đến là khổ

qua_chanh_chua

may cho cả nhà là mấy hôm nay mạng nhà Kẹo hỏng đấy . Đợi đến khi nào lên mạng được là ko chỉ bị dọa đánh thui đâu =)) =)) =))

shrewishgirl_151

=)) chị đã cảnh báo ở phía dưới rùi mờ, ai biểu các anh ý thích hội đồng lại kể chuyện xấu, lần này đảm bảo là đời lên mây rồi (mây theo nghĩa bóng)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000