Pình chọn người có ấn tượng nhất với BOX CẤP II

Status
Không mở trả lời sau này.
CHo đến ngày hôm nay cũng khá là nhìu người vào BOX cấp II này và mọi người để lại cho nhau cực kì nhìu ấn tượng! Hie hie!
Hôm nay, em lập Topic này, muốn để mọi người pình chọn ra người mà mọi người iu quý nhất! Sau đấy, hội ý kiến lại xem ai có nhiều sự lụa chọn nhất! Người đó sẽ đc nhận 1 món quà đặc biệt của những người còn lại ( Những người còn lại phải tự đi chọn quà cho nó ý nghĩa nhá). Và bình ra 1 người để đại diện tằng Người ấn tượng món quà đó vào ngày Chúng ta tổ chức party! Đc chứ! Và người đặc biệt đó sẽ đc gọi là MISS IMPRESSION đc chứ???
Nào! Bây giờ em đưa ra những người đã từng vào Box này nhá!
( À quên, chọn 1 nam 1 nữ cho nó đặc bịt cả nhà nhẩy??? Boy gọi là MR. IMPRESSION Ok???)

Girl trước này:
1. Em: Tức Nguyễn Nhung ( Mem: styleliza_e2)
2. Chanh: Ngô Vân Anh ( qua_chanh_chua)
3. Chị Hà: Trần Phượng Hà (shrewishgirl_151)
4. Chị Ngọc: Nguyễn Minh Ngọc ( cherri_236)
5. Chị Thảo: Huỳnh Phương Thảo (Estrella)
Hình như là chỉ có thế thôi - Ít nhỉ??? ( Trích nguyên văn câu của anh Vương)

Đến lượt Boy này:
1. Huynh Minh: Phạm ĐÌnh Minh ( chocomog_
2. Anh Vương: Chử Ngọc Minh Vương (Minh_Vuong)
3. Anh Duy tiền tỉ: Phan Lê Duy (@Duy_Ti@)
4. Pác Mod nhà mình : Bùi Việt (vichia)
5. Lão Hake: Hà Kế Tú ( haketu)
6. Quân O: Nguyễn ĐÌnh Quân (boycva_keyboard)
Còn ai nữa thfi em ko nhớ!
Mọi người nhớ ra thêm ai thì cứ thêm vào danh sách! XOng em sẽ lập ra danh sách đầy đủ nhất!
Rồi cả nhà cùng bỏ phiếu
Mỗi người đc chọn 2 người
1 boy 1 girl
Ok???

shrewishgirl_151

vinh dự quá nhỉ, mà hình như còn thiếu nhiều đấy Nhung ạ, cả con giai lẫn con gái, nhưng mờ xem ra con giai có vẻ thiếu nhiều hơn, thêm thêm đê bổ sung luôn đê cả nhà ui

estrella

Active Member
hehe, có quà hả, vậy thì chị bỏ 1 phiếu cho chị em ạ, mà hichic hình như mình già nhất, nhưng ko sao. Vote for me kekeke :d: :d: :d: . còn boy thì phải xem xét đã chẹp chẹp

Minh Vương

tôi có ý kiến luôn , tôi xin out luôn , để nhường các bạn khác lên ngôi vị nhé ! hehe
chắc anh Duy nhất rồi, tiền tỉ mà , hối lộ thì thôi rồi , đợt này các ban giám khảo tha hồ mà nhân phong bì nhé , em nhà nghèo nên xin chít luôn ! ọe hihi

shrewishgirl_151

Ùa đúng đấy, phải luôn luôn tiến lên phía trước , nhìn vào tương lai tươi sáng chứ nhở.Anh này kém tự tin quá, chưa ji đã sợ mà tháo chạy (đúng là kiểu bỏ của chạy lấy người quen thuộc ý mà)

Nèng nèng chị Thảo than mến ơi! Đừng câu bài trong này chứ
Danh sách girl là đủ rồi đấy! Ko thiếu 1 ai. Còn danh sách Boy thì cho em bổ sung 2 người
7. Sơn: Trần Vũ Hoàng Sơn (OHBGV-GM3007)
8. anh Long: Trần Hoàng Long (tran_hoang_long)

Nếu em ko nhầm thì đủ rồi đấy!
Nếu thiếu ai thì đóng góp nhanh cho em để em còn lên danh sách
YÊU CẦU
Tất cả những ai mà em đưa vào danh sách đều phải tham gia hết mình! Nhất là anh Vương, ko đc từ chối như thế! Đấm chết bây giờ!

Ấy chết! Em quên mất! Danh sách girl còn thiếu 1 người vừa mới vào. Đó là...
6. iem Thanh: Nguyễn Minh Thanh (baby_Sh3lby)
......................................................................................................
Ok! Đủ roài! Mọi người có j cứ đàm thoại tự nhiên nhá!

shrewishgirl_151

Ặc ặc đấm chết á!!! thế em Nhung cho chị cáo lão về quê nhá, tham gia là dựa trên tinh thần tự nguyện và hết mình hiến dâng (chít quên) hết mình vì tập thể, vì cộng đồng của chúng ta (eo ui mình nói nghe như mấy cuộc vận động kêu gọi ủng hộ đồng bào bão lụt ý nhỉ)

haketu

Member
girls: bỏ 1 phiếu cho chị Thảo(sướng nhé, từ nay không được bắt nạt em)
Boys: bỏ phiếu cho ông mod

Em nói thật! Cái này em lập ra để cho mọi người vui vẻ hơn với cuộc thi này! Vậy mà ai cũng cáo nọ cáo kia!
Thôi tốt nhất là để em bảo pác Mod del cái Topic này đi vậy!

shrewishgirl_151

chị nói đùa thui mờ, em Nhung giận làm gì!!! Sao mờ cáo lão được (vì chị vẫn còn quá baby mờ) , nói chung là ai cũng phải tham gia hết mình ok?
girls nhá: em Kẹo xinh xinh iu iu
boys (e hèm khó quá): chắc là ... ai nhể????????

KenDigital

Member
Nhung ơi, thằng chồng em đây mà sao em không cho nó vào danh sách thế. Cho vào biết đâu mọi người lại bầu cho anh và em. 2 vợ chồng mình thành bộ đôi IMPRESSION

shrewishgirl_151

Ủa em Nhung với cả anh làm vợ chồng từ bao giờ thía, nếu em ko nhầm thì Nhung với ieng Tú hình như là... rồi, sao anh lại chen vào thía hả. Mờ em cũng chưa thấy Kẹo bảo anh là vợ (à quên) chồng của Kẹo bao giờ cả ĐỪNG NHẬN VƠ THẾ CHỨ

KenDigital

Member
Thôi xong, vậy hóa ra là anh bị Nhung lừa. Chat với anh Nhung toàn goi anh = anh yêu, rồi còn hẹn thề là sau này cưới anh nữa. Đau lòng quá.

shrewishgirl_151

Anh cứ nói thế nào chứ , Kẹo mà gọi anh như thế á??? Đúng là "chuyện lạ kì thú quanh ta".Chít chít thía này thì phải hỏi lại rùi , cái em này linh tinh quá đi mứt

chocomog_257

Moderator
Girl: tất nhiên phải bỏ 1 phiếu cho muội Nhung của huynh rồi, câu bài chóng mặt thế thì bảo ai không ấn tượng được :D
Boy: vote 1 phiếu cho mình thoai, huynh muội nhà mình đều thuộc họ nhà Câu bài.com nhỉ :)
Mọi người ủng hộ huynh muội iem nhé :D

Minh Vương

ặc ặc , ng ta khiếm tốn ng cho các bạn lạ bị kêu là kém tự tin ,
đã nói thế thì chới hết mình nào , " quyết kô iu để tiền mua kẹo sống độc thân cho gái nó thèm " e hèm ,
bầu ai giờ nhỉ , mà khó wa, kô có tổ chức rõ ràng gì cả , mỗi ng nói 1 kiểu ,
iu cầu chỉnh đốn lại nhé , THank !

qua_chanh_chua

chết chết Kẹo ơi ko cho anh zai tớ vào với à ? Chết thật đấy !!!

cả nhà ko ai vote cho mình :-( :-( :-( . đã thế thì .....................
tự vote cho mình vậy .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000