Pình chọn người có ấn tượng nhất với BOX CẤP II

Status
Không mở trả lời sau này.

shrewishgirl_151

Hichic Mõ đừng có nói thế chứ , đang nói chuyện vô cùng "nghiêm túc" về em Nhung mờ .
Mà ấy cũng ko nên nhảy vào nói 1 câu quá ngắn gọn như thế rồi fly lun chứ (đặc tính câu bài đã thể hiện rõ hơn bao giờ hết)

@Duy Ti@

Uh chẳng hiểu sao tự nhiên nhảy dù ở đâu vào nói người ta câu bài trong khi đấy mình chỉ nói đúng 1 câu.Em đọc lại mà xem bọn anh đang nói về em Nhung mà :-/ :-/ :-/

KenDigital

Member
Đã vậy thì lập hẳn 1 topic bình luận về em Nhung thân yêu của chúng ta đê. Đỡ bị gọi là câu bài. Quên, nam thì Vote 1 phiếu cho mồm rộng ( Duy ti ), nữ thì vote 1 phiếu cho pé Nhung.

@Duy Ti@

Đấm vỡ mồm tên Việt béo bây giờ chán sống rồi à mà dám bảo anh đây mồm rộng >>>>>>> con trai mồm rộng thì sang đó nghe thấy câu đấy bao giờ chưa !!!Heheheh

shrewishgirl_151

Dép bay vào mặt thì cũng phải chịu (é câu này chị ko có ý biểu mấy người nói xấu em Nhung đâu nha)
Mà mặt anh chắc cũng... nhìu màu lắm rùi (màu tím do bị ăn dép , màu đỏ do có vấn đề về...da liễu vv và vv...), sợ gì nữa =))

haketu

Member
con` lâu anh mới bị dép bay vào mặt
chuyện
thấy vật thể lạ phải tránh chứ
ai ngu j` đứng chịu đòn

haketu

Member
ặc ặc ặc
chịu xong roai` thi` ngất xỉu luôn
còn chờ ra chăm sóc nữa thì em vái anh làm sư phụ
lúc ngất===>mất cảm giác

KenDigital

Member
1 dép ngất luôn á. Kinh thật, em này phải thuộc loại tay to, nội lực phi phàm nên dép ném ra mới có uy lực đến thế.

chocomog_257

Moderator
Chẹp, Nhung được em (tức sư huynh của Kẹo) huấn luyện khóa 1 tháng kể từ ngày bước chân vào 4r rùi >> bây h tài phi dép như tài của VĐV ném đĩa :D

Minh Vương

Nhung ơi , sao máy nhà em hỏng lâu thế ,ko vào đấy nhanh thì còn bị nói xấu nhiều đấy , hehe
nói chung là sắp có bão lớn rồi , em Nh mà lên 4rum thì đúng là đánh nhau to , hic hic, chuẩn bị đi mua mũ bỏa hiểm mới đc , nhân tiện làm bảo hiểm thân thể luôn , kô thì wa này lỗ lớn , hahah
kô biết có ai cùng cảnh ngộ kô nhỉ , ?????

haketu

Member
@ mọi người: chả ai huấn luyện Kẹo có tài ném dép cả
nhưng mà rồi 1 ngày sẽ có 1 người lãnh đủ===>ngất luôn, không bàn cãi j` nhiều

shrewishgirl_151

=)) anh đang vẽ lên tương lai tươi sáng của mình đấy à
Khi phi dép, Kẹo nhà ta chả thèm đứng xa (đứng xa mà phi thì ai mờ chẳng tránh được).
Một người thông minh (như Kẹo) chỉ cần rón rén bước ra đằng sau "nạn nhân", gọi tên (một cách nhẹ nhàng nhất có thể). Chỉ cần "nạn nhân" quay ra một cái là...bốp một phát giữa mặt (oái oái dép hay chùy mờ khủng thía =)))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000