Party ngoài trời!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
:)):))...đấy làm ăn nó fải Pro thía chứ:)):))...khổ thân thằng kk Hoa cơ 2rưỡi roài mới bít là 3h di chơi:)):))..thía là nó điên loạn lên, may mà vẫn kịp:)):))

nữ tặc

Member
=)) thằng nào cơ Hoa
mà hôm đấy buồn cười nhất ông Trung
cả lũ lên xe chuẩn bị đi thì ông ý mới biết tin đi chơi

Hờ hờ hờ...hình như SH club bọn mình lạm dụng tpoic của bạn Nghĩa bàn chuyện ăn chơi tụ tập òi:)):)):))...hìe hìe hìe nhưng mờ rõ ràng lịch đi chơi của anh em mình thì dày đặc mà bạn Nghĩa bàn tận tháng 6 thì chắc là từ giờ đến lúc í anh em đi nát bờ SH òi=))=))=)...nếu bạn Nghĩa thik thì lock tpoic này lập topic SH=))=)):>:>:>...chứ còn kêu ca giề nữaB-)

:)):))..ừa thía thoai mod có dám nói gì đâu:>:>:>...ko lại bảo cậy quyền:">:)):))...vì bi giờ mờ anh em SH kéo sang topic khác thì topic này lại ế;)..nhờ:)):))

Ủa tưởng chiều nay bạn Nghĩa qua chu cơ mờ:>:>:>..còn đòi gặp mặt mình nữa chứB-):)):))...mà có fải chỉ dân chu được đi đâu, nhờ Sơn nhờ:>:>:>

Hờ hờ hờ thì thi học kì xong òi...cũng có làm sao đâu mờ:">:D:D...mà cũng nghĩ cho khối chiều lắm đấy chứ:>:>:>...như hum thứ 2 í;)...đợi khối chiều học hết 4 tiết, trờì mưa mà còn fóng xe vìa đón là giề>:D<:D

:)):))...hìe hìe hìe...3 xe trong đó có một xe VIP cho Hương Trang, 1 xe VIP cho MP, 1 xe VIP cho...cả 3 G A2:)):)):))..hìe hìe hìe...hoành sờ tráng:)):))..tiếc là hum í ko coá anh Trùn già, lão í vẫn còn cáu lắm hay sao í:(:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000