Party ngoài trời!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Ăck ăck....vụ này lại là Quang Trung chủ trì àB-)....hìe hìe hìe hum í ko đi đâu, 0306 thi òi:p....ah mà báo cáo các bác SH là chiều mai ta típ tục ạ:)):))Anh Linh....oai chi làm đồ án xong đi anh em mình lại đi típ:)):)):))

boyA10_qt

soi_hoang_g5d4 said:
Ăck ăck....vụ này lại là Quang Trung chủ trì àB-)....hìe hìe hìe hum í ko đi đâu, 0306 thi òi:p....ah mà báo cáo các bác SH là chiều mai ta típ tục ạ:)):))Anh Linh....oai chi làm đồ án xong đi anh em mình lại đi típ:)):)):))
Hix:(:)(( nghi he roi con thi cu cai gi nnua:( :( :(

ơ hay bạn Nghĩa này bùn cười nhở:>:>:>....0306 còn fải thi tốt nghiệp nữa mà:p...mà dân Chu vốn đã đoàn kết òi, nhờ các bác nhờ:>:>>:D<...
@Hiền: xiem lại đêB-)...đứa nào tự nhận mồm...độc>:):)):))...cứ hum nào ai đó mở mồm ra là trời mưa, hả????????????:p
Thoai tình hình mong là chiều mai ko mưa:D...nhờ các bác SH nhờ=))=))...chẹp chẹp:D

zantetsuken

Thi xong rồi, sướng quá
Từ giờ đi off thoải mái rồi ...
Ơ, thế đi off mà ko có địa điểm với kế hoạch cụ tỉ à ... ??

palart

Member
gioi oi la gioi.....................sao so toi kho the nai..........off nho thi co the bo qua...........off to thi ko the de anh o nha mot minh dau nhe.............nho goi day nhe.....goi anh thi anh mua kem cho ca lu an.............an kem ngon lam

ly huyen vy

Member
Mấy lần đã định đi rồi nhưng..toàn lỡ.Lần này nhất định phải đi=>mọi ng bàn bạc cẩn thận đi nhá, có j nhất trí nhanh nhanh để em con bít đg tham gia ^^

Ăck mụ Vy kìa:>...ko ngờ đó nha:> lần trước có anh Tuấn dj rủ đi mờ còn sợ bị...abc=))=))=))..chẹp chẹp lần này đi là nguy cơ còn nhìu hơn đí:>...suy nghĩ kĩ đê>:):))
@Anh Linh: hìe hìe hìe....mọi người còn định đến cổ vũ anh bảo vệ cơ:D...yên tâm làm đi đã:D...đi chơi mà ko có anh thì fí;):)
@ Cả nhà: hìe hìe hìe...tình hình chiều nào ông trời cũng khóc như thía này...khổ thân anh em mình lắm:D...chiều mai Sói còn fải đi thi nữa:(:)...vậy nên chiều mai mọi người ai đi cứ đi, ko để hum khác nhá>:D<...mà ra sông nhìu quá nó nhàm:))...lâu lâu hẵng đi;)..đằng nào 27 này cũng định rủ mọi người đi Tết thiếu nhi òi:">:D

Linh ơi sao mày cứ thích hát hò thế nhở. Tao sang lớp mày hát thì mày đuổi.
Mà mọi người có thích ăn cá ko nhỉ để em đi câu

palart

Member
hoho....co ca mot phi doi di co vu anh tot nghiep a........................hihi.......thich vat a.......kiu nay co gang lam thoai.........ko duoc diem cao nguong chet..........

Ice_Fire

Member
1/6 thì đi làm sao được , còn phải thi :-< . hiz , có gì để qua cái ngày ý đi ^_^ , à mà chiều nay lại típ nhỉ :>

Ko...chiều nay hình như mọi người vẫn đi mà:D:D...3h ở cổng trường hay sao í:D...nếu mờ 4h em xong mọi người ra đón em nhá:">:">:D....hum nay hình như anh Linh kéo bạn đi đấy, bảo là nhường xe cho...ai đó đèo ai đó>:):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000