Party ngoài trời!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

boyA10_qt

kính thưa pà kon , vào ngày *1-6*chúng tôi định tổ chức 1 bữa tiệc party ngoài trời nho nhỏ, để mọi người gặp mặt và giao lưu với nhau:) :) :) MOng mọi người ủng hộ và giúp đỡ để bữa tiệc dc thành công:> :> :>

***lưu ý:các bạn có thể mang theo đồ ăn ,,,địa điểm thì mong mọi người cho thêm ý kiến***

Ăck lại tụ tập kìaB-)....hìe hìe hìe....mọi người ( tức là 18 người hum nọ và thêm ai nữa tuỳ:D)...có mún fục thù trận SH vừa òi ko>:D<...lần này họp off hoành tráng;):>:>:>....nếu vậy thì sẽ bàn típ:D

Ice_Fire

Member
rukawa_uno_07 said:
chung toi = ???+???+???
cac ban = ???+???+???
moi nguoi = ???+???+???
chung toi = boyA10_qt
cac ban = Anh với em ^_^
moi nguoi = Còn lại ...
hehe
1/6 đi vào xoong à , chờ em thi tốt nghiệp xong đã , ngày đấy còn đang thi , có gì 6/6/2006 đi cho nó đẹp ngày :D

Alex_DelPiero27

thui đi off xong về thi tốt nghiệp cũng okie mà :D :D :D cái j` vui thì làm trc'....với lại ai cũng thik đi sớm mà:D :D 19/5 đi luôn cho khoẻ :)) :))

boyA10_qt

Ice_Fire said:
chung toi = boyA10_qt
cac ban = Anh với em ^_^
moi nguoi = Còn lại ...
hehe
1/6 đi vào xoong à , chờ em thi tốt nghiệp xong đã , ngày đấy còn đang thi , có gì 6/6/2006 đi cho nó đẹp ngày :D
6/6 o nha` ko di dau caX( X( X(

boyA10_qt

Alex_DelPiero27 said:
thui đi off xong về thi tốt nghiệp cũng okie mà :D :D :D cái j` vui thì làm trc'....với lại ai cũng thik đi sớm mà:D :D 19/5 đi luôn cho khoẻ :)) :))
Pa'o cao anh la hom day em con di tong ket a:)) :)) :))

palart

Member
hoho......lai party ha.......................bao gio di thi goi anh nhe...........mit.............di dong hong roai..............goi co dinh........8287340.............anh ko lam do an thi da lang xang kim mot chan trong ban to chuc roai

chiplove_skate

hoho......lai party ha.......................bao gio di thi goi anh nhe...........mit.............di dong hong roai..............goi co dinh........8287340.............anh ko lam do an thi da lang xang kim mot chan trong ban to chuc roai
di choi ma thieu anh Linh thi lam sao dc .Di dong cua anh hum no di mua ve nen hong a` kho than qua >_<

boyA10_qt

palart said:
Em cho anh lam 1 chan trong ban to chuc
Chu Tri`:HOang Trong Nghia
Chu chi : Pham Anh Linh
>:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D< >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000