Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
hix, điểm lớp mình năm nay ko cao bằng năm ngoái, điểm chuẩn cho dân A3 là 4 điểm :-S( so với 10,5 như năm ngoái thì ..... :9 ) điểm chuẩn cho lớp ngoài là 9 điểm ( may mà ko có ai :D )

mafia_nha_que

nqt_nqt said:
Chán hẳn ! Tưởng đại hội Võ Lâm ! Lên xem anh đi thi đấu !
(Gửi ai chơi VL trong lớp mình : có ai có bao tay +120sl , +46nl và đặc biệt là có 2% may mắn chưa _______ chắc chắn là không ai có rùi chỉ có anh có thui )
Mie. may` , đợi tao thêm mấy hôm nữa thì chú em chỉ có khóc thôi :)

titanic

unni_x said:
hix, điểm lớp mình năm nay ko cao bằng năm ngoái, điểm chuẩn cho dân A3 là 4 điểm :-S( so với 10,5 như năm ngoái thì ..... :9 ) điểm chuẩn cho lớp ngoài là 9 điểm ( may mà ko có ai :D )

thi` năm nay đề khó hơn ;) :p :p :p

God bless u

Member
thế là thằng tùng với Đô đi rồi à, chán quá. Toàn đứa nói nhiều vui vẻ đi.. Tùng ơi mày sang A5 rồi hết người đánh tao chửi tao nhưng mà có gì nhậu nhẹt nhớ báo anh em một tiếng nhé.

Pham Huy Thong

rosekiller said:
các ấy A3 ơi cho tớ hỏi cái về bạn Thủy từ lớp ấy mới chuyển sang lớp tớ ?
lớp tớ chưa biết gì về bạn í cả ?
Sao H Thuy chuyen sang 5 ah :-/ :-O :-O
Cứ tưởng nó được ở lại

God bless u

Member
Thủy với tùng đi sang A5 rồi mà, bó chiếu với cụ Thông, ngồi gần 2 năm mà không để ý à?
Hồng thủy với Tùng là 2 nhân tích cực lắm mồm ở lớp tui đó, cứ ngồi cạnh chúng nó mấy hôm là biết ngay=))

rosekiller

Member
hum nay bẹn Tùng mới sang lớp tớ đã bị xơi ngay quả thực hành tất cả các động tác quân sự rùi
khổ thân thằng pé :D :D :D :D
vất vả chả bít kêu ai
nhưng mà ai cho tui ít thông tin cái
:( :( :(

Pham Huy Thong

Biết à
nhiều lắm :D
bọn nó đi hết rồi thế là nhóm 4 đứa lắm mồm nay chỉ còn lại có 2 :-( :-(
H Thủy đi rồi mình biết lo liệu môn văn thế nào đây :( Nó là cây văn của lớp tôi đấy

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000