Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
ui, kệ thằng chăn vịt đấy đi :) nó có thix bạn Trang thì cũng chẳng cưa cẩm được đâu =)) thằng này là đệ nhất nhát gái rùi =))

rosekiller

Member
à vậy sao
vậy mà hôm nọ tớ thấy bạn í "nô đùa" với 2 bạn gái nào í ở giữa sân trường cứ gọi là thoải mái lắm .....

=)) =))

God bless u

Member
Sáng mai KL bay rồi, chúng mày biết chưa. Mong nó đi đến nơi về đến chốn, ở nhà con bạn mình khỏi mong:D.
À, vụ áo sống chúng mày nhớ nghĩ nhanh nhanh nhé. Treo giải to thế là cùng....

titanic

Hôm nay chỉ khổ thân những đứa đến trường cho thầy Toàn gặp mặt thui (trong đó có mình ) hình như lâu lâu không gặp thầy nhớ lớp wa' lên cho đến trường gặp mặt rồi ngồi chơi :( X( X( Chan' thật
Hùng hục chạy xe đến trường rồi lại hùng huc về mất không ca buổi học =)) =)) =))

mafia_nha_que

titanic_nhn said:
Hôm nay chỉ khổ thân những đứa đến trường cho thầy Toàn gặp mặt thui (trong đó có mình ) hình như lâu lâu không gặp thầy nhớ lớp wa' lên cho đến trường gặp mặt rồi ngồi chơi :( X( X( Chan' thật
Hùng hục chạy xe đến trường rồi lại hùng huc về mất không ca buổi học =)) =)) =))
Hôm nay đến trường nhìn mặt bẹn MK là được roài ,còn than thở gì nữa :)

rosekiller

Member
chắc là khóa cũ
mà nhà thi đấu thể thao là để làm gì ạ (hỏi hơi ngó ngẩn nhưng đúng là iem kô biết là trường học xây làm giè ?)
sao kô xây bể bơi
:D :D :D :D :D

Grenouille_vert

Moderator
Nào đâu anh có biết cái nhà đó xây để làm gì đâu. Hôm trước hỏi mấy bác bảo vệ mới biết đấy chứ. Tại trông nó hoành tráng quá, trông còn đẹp hơn cả cái Cung Quần ngựa nữa ý ! :)
À còn cái ảnh đó là mấy nhân D1 khóa anh đấy! Các chú không biết là phải.

titanic

công nhận là tiếc :( :( :( lớp 11 bi chuyển sang phòng

a 2 hoc măt cứ ghệt ra vì bi cái cây nó chắn mất nủa cái hồ , nhưng còn đỡ

năm nay về phòng cũ tuởng bở thì lại bi chắn cả cai' hồ ''đau thật'' =))
=)) =)) =))

God bless u

Member
Uh, công nhận khốn thật. Hôm trước tao lại lối cũ ta về, trúng gió thế nao` lao vào lớp A2 định ngồi luôn ở đó, thế là bị chúng nó cười cho xấu hổ hết cả người.
Mấy hôm nay đi học chẳng có sự tích gì, mỗi cai' bị thằng bí thư nó hành mình. Làm bài tham luận chẳng hiểu cái quái gì cả, trí *ục với cả đức *ục, không biết nó nói mình hợp là ý gì?? X-(

Pham Huy Thong

God bless u said:
Mấy hôm nay đi học chẳng có sự tích gì, mỗi cai' bị thằng bí thư nó hành mình. Làm bài tham luận chẳng hiểu cái quái gì cả, trí *ục với cả đức *ục, không biết nó nói mình hợp là ý gì?? X-(
Những chuyện đó Ly dê hợp quá còn gì :cool: Cứ khiêm tốn!!! :q: :q: :q:

God bless u

Member
Bây giờ là đêm rồi. Tớ mới nhớ ra là còn một bài tham luận chưa làm cho lớp:( Thôi kệ,:D Cùng lắm mai ăn chửi....
P/s: Trung thu hôm nay bão lớn nhỉ, vậy mà cũng có người mang quà trung thu đến cho mình:D, cảm ơn nhiều;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000