Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

titanic

chết rồi thi xong lại còn lo hơn lúc chưa thi =)) =)) =)) kiểu này mình phai out ra khỏi lớp rồi thế thì nhớ a 3 lắm =)) =)) =)) =)) =)) :) :)

God bless u

Member
titanic_nhn said:
chết rồi thi xong lại còn lo hơn lúc chưa thi =)) =)) =)) kiểu này mình phai out ra khỏi lớp rồi thế thì nhớ a 3 lắm =)) =)) =)) =)) =)) :) :)
mày nói thế chứ mày mà không ra thì chít với tao nhá :cool:
Có KL đi thì sẽ có một đứa vào cũng phải, nhưng không biết có được lắm mồm như đứa đi không :| :| :) Mà chả thấy KL nói năng gì cả, mất tích hay sao ấy, lắp ADSL mà im thế :| X(
Lớp mình dạo này thi nhau lắp ADSL hay sao ý, bao nhiêu..... Mình thì vừa bị cắt net một tháng xong =(( Lại đang bị cắt phone chứ :-(

God bless u

Member
À, tao thấy mấy đứa bảo thi cử cũng ổn, trừ 1 số sai lẻ tẻ. mà có 3 đứa thi vào thôi mà, lo gì. Chỉ là đấu nhau xem đứa nào phải đóng 300 000 đồng thôi hihi. =(( Chúng mày đứa nào có đề cho tao với :( Còn chưa được sờ vào mới ngại chứ !!!

titanic

nghe nói thầy mình sẽ giữ chính sách bảo hộ nhưng mà đứa nào điểm kém quá thì phải out :>> :>>

mà tao nghe nói là năm nay sẽ không lấy điểm cao như năm ngoái cứ từ 8...10 là yên tâm :d: :d: ;)

nghĩ đến mình làm lung tung như vậy không bít thế nào ? :-S :-S :-S

xxxzzz

Member
Hơ hơ nhưng A3 bọn ấy ông K bảo hộ trắng trợn quá , gần như cho đề trước... Mà càng nghĩ càng thấy ức, thầy K .... ai mà đi học thêm của thầy ý điểm mới cao, còn không thì .... vỡ mồm. Có bài kiểm tra 1 tiết gì trong năm ý, lớp tớ vỡ mặt cả lớp ...... trừ tớ (vì hôm đó sáng chăm chỉ đi học thêm thày nên dc điểm cao cũng xứng đáng :D)

Còn bác Thắng lớp tớ thì ............. chẹp chẹp

xxxzzz

Member
God bless u said:
À, tao thấy mấy đứa bảo thi cử cũng ổn, trừ 1 số sai lẻ tẻ. mà có 3 đứa thi vào thôi mà, lo gì. Chỉ là đấu nhau xem đứa nào phải đóng 300 000 đồng thôi hihi. =(( Chúng mày đứa nào có đề cho tao với :( Còn chưa được sờ vào mới ngại chứ !!!

Hơ hơ, hình như 10 đứa bét bảng phải đóng $$$ nhỉ ???

unni_x

Active Member
mafia_nha_que said:
To unni_x:hôm trước tao vừa gặp thằng Tú xong ,bọn tao bàn luận sôi nổi về mày lắm ;) ;)
Tú nào, chồng tao á :-/
Hơ hơ nhưng A3 bọn ấy ông K bảo hộ trắng trợn quá , gần như cho đề trước... Mà càng nghĩ càng thấy ức, thầy K .... ai mà đi học thêm của thầy ý điểm mới cao, còn không thì .... vỡ mồm. Có bài kiểm tra 1 tiết gì trong năm ý, lớp tớ vỡ mặt cả lớp ...... trừ tớ (vì hôm đó sáng chăm chỉ đi học thêm thày nên dc điểm cao cũng xứng đáng )
ấy vào topic lớp tớ thì ăn nói tử tế hộ cái, thày của tớ cũng là thày của ấy, sao ấy lại nói về thày 1 cách thiếu tôn trọng thế hả?

xxxzzz

Member
Ơ thế gọi là thầy là "ông " không được à,thầy 60 tuổi hơn rồi đấy . Chỗ tớ học thêm có thầy ..... 74 tuổi, ông ý còn bào không dc gọi tôi là thầy .

Mà nói ra thực tế thì .... nghe hơi đau thật nhưng...... sự thực vẫn cứ là sự thực .

titanic

xxxzzz said:
Hơ hơ nhưng A3 bọn ấy ông K bảo hộ trắng trợn quá , gần như cho đề trước... Mà càng nghĩ càng thấy ức, thầy K .... ai mà đi học thêm của thầy ý điểm mới cao, còn không thì .... vỡ mồm. Có bài kiểm tra 1 tiết gì trong năm ý, lớp tớ vỡ mặt cả lớp ...... trừ tớ (vì hôm đó sáng chăm chỉ đi học thêm thày nên dc điểm cao cũng xứng đáng :D)

Còn bác Thắng lớp tớ thì ............. chẹp chẹp
ấy khổ nhỉ ?lớp tớ nghe mà thấy thuơng nghê ...huhuhuhu :( :( :( :( :-S :|

nqt_nqt

Chán hẳn ! Tưởng đại hội Võ Lâm ! Lên xem anh đi thi đấu !
(Gửi ai chơi VL trong lớp mình : có ai có bao tay +120sl , +46nl và đặc biệt là có 2% may mắn chưa _______ chắc chắn là không ai có rùi chỉ có anh có thui )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000