Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.
hoahongxanh91 said:
Đừng có tưởng lớn hơn người ta thì nói thế nào cũng được nhé ! :cool:
;) Rồi sẽ biết mặt nhau thôi ! :d: =))
hix hix
thấy mình tử tế hiền lành đáng yêu :p :p nên Nhung vịt và bè lũ chị em đầu gấu quây lại bắt nạt =)) =))
hu' hu' có ai cứu tui ko
em hoahongxanh91 định xử lý anh như thế nào thế ;-) ;-) anh là anh rất khoái được các bé gái xử lý đấy =)) =)) :q: :q:

hoahongxanh91

;)
darkknight1411 said:
hix hix
thấy mình tử tế hiền lành đáng yêu :p :p nên Nhung vịt và bè lũ chị em đầu gấu quây lại bắt nạt =)) =))
hu' hu' có ai cứu tui ko
em hoahongxanh91 định xử lý anh như thế nào thế ;-) ;-) anh là anh rất khoái được các bé gái xử lý đấy =)) =)) :q: :q:
:-O Đàn ông con trai gì mà dê thế hả =)) ! tự dưng lai nói thích mấy bé gái xử lý :9 ! chắc mấy bé gái nào đâu đay thôi , em á ở xa lắm.
b-( việc xử lý anh tính sau , mà chỉ sợ anh nhìn thấy em lai chạy tít mắt lên thôi.
:q: Mà em có đầu gấu gì đâu chứ :cool: ! Hiền lắm ! ;-)

titanic

Oai ..............mình vô tội quá !!.. có ru rê các em nào đâu =)) X( :(
To Hùng : mà hình như ông có duyên với các bé gái thí phải :d:

unni_x

Active Member
un với mèo chia tay rùi :D ko nhắc đến chuyện đấy nữa nhé ^^ phải biết quên đi và nhìn vào thực tế trước mắt :d:

xxxzzz

Member
Pham Huy Thong said:
:( Chán wá, mãi mà chẳng có thông tin gì về thi trắc nghiệm cả :(

Hình như bên AMS có thông tin về thi trắc nghiệm hóa đó .Mà hình như cái hóa này thi cứ thế nào ý (cái vụ thi hóa này có vẻ được tổ chức theo kiểu "mẹ mìn " thì phải ) :))

xxxzzz

Member
darkknight1411 said:
thi hóa từ 28/7 rồi còn gì
thế mà chả dc ai báo cả !! Tự dưng đi tong 10K, mà cả lớp A3 cũng đi tong chứ chả riêng mình :D

Hehe tự hào quá, đúng bài thứ 1500

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000