Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
titanic_nhn said:
:( Trong đây ý mà : phận ai nấy viết , bài ai nấy đoc,quen ai nấy chơi :>> CHÁN PHÈO /:)
bà Nhung này, sao lại chê topic của lớp, muốn chê thì ra chỗ khác mà chê chứ :D

God bless u

Member
Mọi người nhớ ủng hộ cho A3.h2o của chúng ta nhá. Đứa nào có tiền thì mua cho lớp nhá. Mãi mới lên mạng được mà cái topic này, đúng là thiếu sao có khác, buồn hẳn[-(.
Dạo này học hành bất ổn chán thật. Giờ Đại giờ là nỗi sợ hãi của mình.:(:)((

bee2a

Em nào cho chị hỏi thăm thầy Kim cái nhỉ? Hội trường năm nay các em có đươc giao lưu gì không. Kể cho chị nghe ké cái. :p. Hơn các em có mỗi 3 tuổi mà thấy mình già thế :p

unni_x

Active Member
bee2a said:
Em nào cho chị hỏi thăm thầy Kim cái nhỉ? Hội trường năm nay các em có đươc giao lưu gì không. Kể cho chị nghe ké cái. :p. Hơn các em có mỗi 3 tuổi mà thấy mình già thế :p
à, chị bee :D Em là zickly trên ttvnol nè, chị còn nhớ em không :D

God bless u

Member
Hôm đi bán hàng vui khiếp. Lại còn lãi bao nhiêu chứ. Chỉ phải cái ảnh chụp không được đẹp mắt cho lắm.
Tiền nong chia thế nào đây nhỉ các bạn:D Thui cứ cho vào túi mình hết cũng có lí=)) Khổ thân WC, đi đứng thế nào mất bao nhiêu tiền, về mặt cứ đần ra:D=))

unni_x

Active Member
Năm nay trường mình đá sớm thật, 17/11 đã bắt đầu rùi, thế là Un lại tha hồ được xem bóng đá, sướng thật :D Mà nghe nói cuối tháng 11 này còn được đi tham quan đó các bác :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000