Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

bee2a

unni_x said:
à, chị bee :D Em là zickly trên ttvnol nè, chị còn nhớ em không :D
Nhớ chứ em, thấy hội trường năm nay có vẻ vui nhỉ em? Bọn em con dám làm, chứ ngày xưa bọn chị chỉ lo mỗi chuyện ăn uống cho chúng nó thôi mà đã loạn lên rồi. Mà đứa nào cũng lười như hủi. Cả lớp gọi chị là chị nuôi, vì chị suốt ngày lo ăn cho chúng nó. Nhắc lại chỉ thấy thời gian qua nhanh thật. Dh năm thứ 2 rồi. Chẹp già hết cả lũ rồi.
Bọn em năm nay học thế nào. Theo lời khuyên của chị thì nên học nắm thật chắc vào, rất có thuận lợi cho sau này, ( ngoài cho việc thi Dh là thiết yếu ra) nhất là các em có ý định du học. Ma cố gắng học ngoại ngữ cho thật tốt vào nhé. Chị thì thấy bây h ở đâu cũng cần ngoại ngữ.

God bless u

Member
Hằng này ghê quá. cả Quang nữa. Đến những chuyện thế này (không thực tí nào) mà bọn mày cũng lôi ra. Em vái mấy anh chị.
Mà tao khám phá lúc nào, đừng có đổ thừa, hỏi cái đứa ngồi cạnh KL xem ai khám phá ra.
Sắp đi tham quan ố là la:D

unni_x

Active Member
to chị bee : chị ơi, hum Hội trường bọn lớp em làm gian hàng , bán lãi được 200k thui nhưng được cái vui lắm :D hình như A3 năm nào cũng đoàn kết chị nhỉ :D
Mà hum bán hàng, có mấy anh ra mua hàng rùi nhắn là học sinh thày Kim khoá trước, chắc là cùng khoá với chị đấy :D

unni_x

Active Member
à, còn thông tin trong tháng này như sau :
Thứ 4 tuần sau tức ngày 17/11, lúc 3h30 : sẽ diễn ra bốc thăm bóng đá nam, nữ :D Chị em A3 nào máu me thì chúng ta lập hẳn 1 đội bóng đi chứ còn chần chừ gì, không khéo có mỗi lớp mình dự thi lại ẵm giải nhất đấy =))
Còn chuyện đi tham quan thì theo dự tính là vào ngày thứ 5 đầu tiên tháng 12, tức là ngày 2/12 :D. Về cách thức và nơi tham quan thì chưa rõ, nhưng có thể năm nay sẽ không chia 2 Khối chuyên chọn nữa mà sẽ chia thành 2 Khối 10 và 11, chú nào có người iu cùng khối thì sướng nhá =))

unni_x

Active Member
Pham Huy Thong said:
Meo con vui tinh that
cac chi em 11a3 cung dinh lap doi bong co a
chac chi meo thich lam tien dao lam
=))
E 2/12 da di tham quan roi a
O dau
Nhung chan qua
Nguoi ui khong cung truong
ý, chú Thông "lao" sao biết chị là mèo thế :>>
Mừ Un thích lập đội bóng lắm, thích làm thủ môn cơ, vừa đỡ phải chạy lại vừa ngắm mấy bạn lạch bạch chạy, vui ghê =))

unni_x

Active Member
smooth said:
khối 12 ko được đi tham quan, chán quá :(( :((, Un bảo trường thương các anh các chị với.
bác mút ơi, Un biết làm sao đâu, muốn giúp các bác lắm nhưng sao đòi phá lệ được :(
-----
Năm nay đi tham quan đã phải chia 2 khối 10 và 11 tách ra rùi, nếu mà còn chia khối chuyên chọn nữa thì hơi bị xé lẻ quá :D cho nên chắc là khối 11 được đi với nhau rùi, sướng wa' :D

mafia_nha_que

Đi đâu thế :D. Đừng nói đi Tam Đảo hay Bãi Cháy nhá=)) Đi lần này hy vọng đi 1 xe, chứ như lần trước tách ra chán lắm.
Ôi ! Đi thế nào mà chả được, miễn là được đi chơi là sướng lắm rồi :D
Ah ! Hôm nay ly "dê" khen tác gia Tú Xương khỏe =))
Không hiểu vì sao mà lại có lời khen thật lòng đến thế :>>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000