Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

smooth

Member
Thay mặt cho toàn thể lớp 12A3 0205, anh kêu gọi các em 11A3 0306 đừng có xả rác bừa bãi ra lớp nữa có được ko ạ ????
Ko hiểu buổi chiều các em làm gì mà lắm rác thế, hôm nay anh quét lớp muốn gãy cả lưng. anh em mình giúp nhau 1 tý đi, buổi sáng bọn anh cũng đã cố giữ vệ sinh lớp rồi mà. Em Un với thằng WC nhắc các bạn hộ anh, nhá.

Who_Cares

Member
Đứa nào xuống xem bàn tao với cả thằng Tùng Anh xem, lúc thì xôi xéo, lúc thì xôi ngô, lúc thì bánh mì, co' hôm còn có cả bún riêu cua... mà thủ phạm chắc chắn chỉ có thể là thằng cận phó bí thư 12a3 mah thôi :|

unni_x

Active Member
Hic xì, bác sờ mút ơi, bọn em phải học hành khổ sở lắm, nên phải tẩm bổ 1 chút thui mè ( khổ thế cơ :>> ) thành ra hơi bừa bộn tí tí :>> , mà các anh chị quét hộ cho đàn em 1 chút thôi mè, dù gì chúng mình lại cùng thuộc 1 nhà :D hơn nữa, em thấy quét nhà cũng tốt cho sức khỏe lắm, cơ thể trở nên săn chắc, dẻo dai, nhất là đối với những người cần giảm cân tí chút :cool:

smooth

Member
hix, các em ko thương bọn lớp anh, nhưng cũng phải thương anh với chứ. Anh nói thật, vứt rác ít thôi, ko người ta vào 11A3 lại tưởng vào nhầm........thì hại lắm.

unni_x

Active Member
úi dà, các cứ nói thế chứ, ai lại chê đồng môn A3 thế bao giờ :cool:
Mà lớp em từ lâu đã được khen là chăm chỉ học tập rùi :>> , có ai đả động đến mấy chuyện kia đâu, vì đã có các anh chị giúp đỡ rùi mà :>> :D

unni_x

Active Member
oạch, nịnh đâu mà nịnh :(
-------
Hum nay con Ly dê phát ngôn dê thế, lại còn giảng giải hình ảnh cho bọn con trai nữa chứ =))

mafia_nha_que

unni_x said:
Hum nay con Ly dê phát ngôn dê thế, lại còn giảng giải hình ảnh cho bọn con trai nữa chứ =))
Phải công nhận là Ly dê "dê" 100% luôn =D> =D>
Bây giờ tôi mới hiểu tại sao mà LY có biệt danh hay đến như vậy :D :D

ark

Active Member
Chẹp, ko ngờ bạn Ly dê lớp này lại DÊ đến thế , thảo nào ....
Unni với chồng lúc nào cũng cặp kè , tí tởn .... thế mà bảo "trong sáng"

ark said:
Chẹp, ko ngờ bạn Ly dê lớp này lại DÊ đến thế , thảo nào ....
Unni với chồng lúc nào cũng cặp kè , tí tởn .... thế mà bảo "trong sáng"
thế mà có thằng suốt ngày hỏi về ly dê mới chít không cơ chứ =)) =)) =))

ark

Active Member
darkknight1411 said:
thế mà có thằng suốt ngày hỏi về ly dê mới chít không cơ chứ =)) =)) =))
Hix, thằng Hùng
Hồi đầu, mình avail là nhảy vào hỏi Ly DÊ đâu rồi X-( vớ vẩn, làm sao mình biết được X-(
Sau Ly dê thì suốt ngày Lyb đâu rồi =))
Bây h thì thấy mình là hỏi ảnh bạn Thu =))

còn ông thì sao X-( X-( X-(

suốt ngày ly dê của tôi thế này ly dê của tôi thế nọ =)) lại còn đi kể cho mấy đứa trên 88là ly dê thích ông nữa chứ =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000