Ôi A3, hỡi A3, than ôi mọi người đâu cả rồi???

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
Bạn là người thông minh sáng suốt?
Bạn là người thẳng thắn?
Bạn là người đã từng có nhiều quyết định chính xác? và tất nhiên bạn ko muốn mắc phải sai lầm?
Và quan trọng: Bạn là người có tinh thần đoàn kết, hết lòng vì tập thể, là người luôn muốn góp phần vào sự tiến bộ của tập thể?

Vậy, bạn phải làm gì???? làm gì????
Vâng, câu trả lời thật đơn giản: Hãy bỏ phiếu cho Việt Anh..... [-o< Mọi người nhớ bỏ phiếu cho tui nha
bạn này thì mình biết roai`!nhưng mà bnor phiếu gì???ban chấp hành à?có khi mình cũng phải về lớp lmaf 1 cái ..ngược lai.!!!! =))

Who_Cares

Member
Chẹp L-) Hum nay mới là đại hội trù bị, thế mah cứ tưởng làm thật rùi :( làm tự dưng tốn công post bài ở trên :) đến thứ 3 viết lại vậy :D

smooth

Member
HIx, thằng WC máu thế, sang lớp tao làm bí thư đi. Hôm nay lớp tao làm ĐHCĐ, ko hiểu trời xui đất khiến thế nào mà tên tao lại có trong phiếu bầu vào BCH, rồi ko hiểu bọn lớp tao nó ăn phải cái gì, mà lại để tên tao lại ko gạch đi. Cuối cùng, điều ko thể ngờ tới đã đến, hix, tao sắp thành thằng phó bí thư. Mất bao nhiêu công đứng lên giải thích với cô CN là bọn nó đùa, thế mà cô vẫn trơ trơ, ko cho rút. Kỳ này sắp chết cha nó rồi.

God bless u

Member
Hôm nay lại viết tên Việt Anh lên bảng, sướng nhá=))
Hồi tập quân sự thấy unni nó quảng bá chính quyền kiểm phiếu của nó sao mà sợ thế không biết, hoạt động ngầm mà....

darkknight1411 said:
vụ áo sống của lớp mình thế nào rồi hả mọi người :D bên A2 sắp đi in số rồi đó :D :D anh sẽ mang số 26 :D :D số đẹp không ???????????
Áo có in tên như năm ngoái ko? Thằng Hùng lại in Yến Nga hả? hay bắt chước thằng Bách in số 49? =))

thằng ark kia ghen à hay sao mà lắm chuyện thế X-( X-( X-(

ông có giỏi thì in số 18 lên áo ông rồi vác quân D3 sang đá với A3 xem có thắng được không mà đòi cưa cẩm hun hít ly dê A3 hả =)) =)) =)) phải như tôi nè dẫn quân về đá với A3 là thắng luôn =)) =))

titanic

:9

Tuần này có nhiếu sự kiện đáng nhớ nghê =P~
Nào là diễn ra cuộc ĐH bầu ra ban chấp hành, nào là những cuộc cãi lôn giữa các bầu bí......................và đến hôm nay diẽn ra môt câu truyên và là môt bi hài kich vào tiêt Hóa huhuhuhuhu :>> Nhân vât chính lá ai nhi?..................và xảy ra ntn? thì thui dể bạn unni kể tiếp cho mọi người nghe nhé OK :D

tO unni: hãy cố gắng kiên nhẫn , tỉ mỉ kể cho mọi người nghe =)) ;)

titanic

:((

Tiếp theo câu chuyen cua ban Hằng là đén những hành động và câu nói "tự khẳng định mình của ban Kim Lìn" vào tiết ra trơi thứ 3 X-(

Cố gắng kẻ lai cho các ban nghe Long nhé >:p =P~

unni_x

Active Member
Khốn khổ cái đời tao thế, hum nay tao chỉ kể chuyện cho bọn mày nghe thui mà, thế mà cuối cùng đứa nào cũng nhìn tao với con mắt khác :(( Còn cái biệt hiệu " H d" thì bỏ đi nhá X-(

God bless u

Member
H d..:):D Có đứa nào sắp chịu khổ à :-? Bầu đoàn như vừa rồi rốt cục bí thư là bẹn nào nào thế? Việt Anh à:D:D Mong là thế:D
Tớ đang rất hối hận giờ Văn đây, chắc phải ăn chay sám hối. Không ngờ có lúc bị thày Kim gọi là "không có học" mới chít:(:(

titanic

=))

Hôm nay, lop' mình đã có một bí thư mới, ông náy lên hết sức hống hách chưa gì đã bắt bà con phải đem lễ vật đến cống nạp =)) X-(

Thế này thì chết rùi 11a 3 ơi! huhuhu =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000